1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vài dòng cho escada_chic!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi hoacuctay, 25/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Vài dòng cho escada_chic!!!!!!!!!!!!!!!!

Trích từ:
    CÁO PH"
    Gia 'ình chúng tôi vô cùng 'au '>n báo tin: bạn,em,em và bạn chúng tôi,escada_chic,nhũ danh em gái hoacuctay,người yêu anh david,'ã quyết '<nh giã từ cõi ttvnol mãi mãi không bao giờ quay lại.
    Láo lếu, nháo waaa'''''''''''' 'i mất....con chuTt chic bự gần bằng lão Dick này!!!!!!!!!!Nhận làm "em gái hoacuctay'' xong lại "người yêu anh Davids", mà mình thì là "Em gái Edgar Davids" .Thế ra nó cắm sừng lên 'ầu ch< Rebecca nhà mình mà ch"m h-m trên mình 1 bực à

Nhưng thôi, mình làm cao trên tầng thượng, hứt hứt Hôm qua, nhân tụ họp fn mừng, họ CAM quyết '<nh làm cho nó 1 c- quan tài làm từ những quả CAM nguyên chất nhất, 'ược bảo quản trong môi trg` 100% dioxin chất 'Tc màu da cam

Bi hờ ch? còn biết '<a ch? nhận hàng thui.....Và a ha ha
    Trích từ:Bây giờ là 12 h 'êm,sáng mai em escada_chic của chúng tôi sẽ xách vali 'i thật xa về nhà 1 người bạn nằm sâu trong miền núi,
    Vâng,,,,lúc này là 1h40'' ngày 24/6...tifu nư>c chic choè của chúng ta 'ang lạch bạch tiến 'ến khu núi non trùng trùng 'i?p 'i?p Y CVN Đầm Senvà ì ạch leo nhên....Trời ơi, mTt tai nạn khủng khiếp ngoài sức tưYng tượng 'ã xảy ra, mTt cái gai m"ng tơi to như cành bưYi 'ã chích choác vào 'ôi gót sen già của chic nhà taChic 'au '>n khủng khiếp r>tt từ trên cao xu'ng, 'ầu liên tiếp va vào những tảng bông trắng nhYn nặng cả trfm ký.....Đau '>n quá!!!Cả lít máu da cam phun ra

2h 6'' ....B?nh vi?n thông báo ko còn hy vọng và cho phép 'ưa về nhà chờ 'ược lọt vào mắt xanh của diêm vương, hay b" nhí của qu? canh vạc dầu......

Gia quyến họ CAM 'ông 'ủ vác c- quan tài chín mọng thơm phức mũi 'ến.......Chúng tôi khép cửa 'i ra...Giờ trong phòng ch? còn sinh linh bé bỏng 'ó im lìm giữa những tầng cam ngào ngạt

(Thế là hết.....)
  2. Ho_li_ten_thong

Ho_li_ten_thong Thành viên quen thuộc

Thế đã nhò mặt lên mạng rồi à"???
    Mà sao đi ăn mưng mà không thấy thông báo cho ai thế.....anh cũng muốn đi lắm.................
  3. hoacuctay

Chic khùng, chic yêu thương của chị !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Chic ơi!!!Có một tên rất đáng ghét nhé. Hắn lúc nào cũng nói linh tinh làm chị rất chán.Thế mà chic chẳng lên tiếng bảo vệ chị. Chic à chic ơi!!!!!!
    Mấy hôm rồi ko thấy tiếng gào thét của chic trong box. Nhớ quá, chết rồi hơn nhớ người đặc biệt chưa gặp của mình mất rồi.........Chị đoán có lẽ chic đã thề độc một điều gì đó cho lốc cam, vì lốc cam. Chẳng hạn sẽ ko viết 1 bài nào nữa để HL vô địch hay ko lên net từ nay đến cuối giải, ko xem HL đá cho họ đc VĐ. Chị biết vì cũng đã nhiều lần chị làm như vậy. Euro92, Ajax 96 thua bằng Pen, chị nghĩ tại chị xem nên mới vậy. Euro96 gặp P, chị tắt tivi trc loạt Pen nhưng chic biết đấy vẫn cứ thua....Trc trận gặp Bò ra xin 98, chị cố sống cố chết đi dạo mát (vừa đi vừa run lập cập hic..)cho đúng với hoàn cảnh của trận gặp Argentina trc đó, nhưng thua vẫn hoàn thua. Rồi rất nhiều rất nhiều tình huống mê tính khác ko kể hết......nhưng ng` ta ko thể tắm 2 lần trên cùng một dòng sông, HL ko thể bị thua hay thắng vì nhng hành động đó của chúng ta chic ạ........
    Chỉ còn 11 tiếng nữa là bc vào trận với Thuỵ Điển....một trận đấu sôi nổi đẹp mắt.......Lần đầu tiên trc các trận của HL, chị ko phải đắn đo mình sẽ phải mặc gì, ăn gì, đi lai như thế nào cho may mắn. Ko vướng bận những thứ đó, ko bị nỗi ám ảnh HL phải thắng bằng bất cứ giá nào, chị thấy lòng mình rất nhẹ nhàng chic ạ. Chị muốn gửi tới Chic những cảm xúc mà lần đầu tiên suốt những năm qua yêu HL chị mới nhận thấy, có lẽ là sau trận HL-latvia&Đức-Séc vừa qua. Bóng đá sẽ mang lại cho ta những cảm xúc tích cực, hướng về một tương lai tươi sáng, nói cách khác ĐƯỢC SỐNG, ĐƯỢC YÊU THƯƠNG chic ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  4. luiz_nazirodelima

luiz_nazirodelima Thành viên rất tích cực

Mr Thảo lời nhiều ý ít,dân nhân văn có khác
    Để em phiên dịch ngắn gọn lại đoạn này của chị nhé :
    Kiểu gì thì holland cũng thua thôi, khổ sở thế làm gì hở ẻm Chik choác
  5. yinkamp

yinkamp Thành viên rất tích cực

Mr Thảo lời nhiều ý ít,dân nhân văn có khác
    Để em phiên dịch ngắn gọn lại đoạn này của chị nhé :
    Kiểu gì thì holland cũng thua thôi, khổ sở thế làm gì hở ẻm Chik choác
    [/QUOTE]
    ----------------------------&gt; Haha thằng em, mày làm chị buồn cười vì cmày quá [​IMG]
  6. escada_chic

escada_chic Thành viên mới

đúng là không ai hiểu mình bằng hoacuctay.
    Cổ nhân ta có câu,VÌ MỤC ĐÍCH BẤT CHẤP THỦ ĐOẠN,và CHỊU ĐẤM ĂN XÔI.nói thế là tự hiểu nhá mọi người.(Xém chút nữa là chic iem đã phải nhảy lầu tự tử vì màn vu oan giá hoạ của me xừ cuctay,may mà bả hiểu zda vấn đề huhuhu!)
    mấy bữa nay trong rừng trong rú chịu hết nổi roài dưng mà bây giờ khô cả máu,hết cả lương khô nên mò về tiếp đạn roài sáng mai lên đường đi hoang típ,hết euro mới dìa,nhá!xong roài thì sẽ kể lể với mọi người về cuộc hành trình 80 ngày bị đày ra hoang đảo của rô bin xơn escada_chic.tất cả là vì ai đây hả zdời??
  7. escada_chic

escada_chic Thành viên mới

mà quên nữa,không biết cái thằng RÔ NAN ĐÔ zdừa lùn zdừa lé zdừa hô này nó là con cái nhà ai hở chị hoacuctay?sao mà nó rảnh dữ !,chị Yinkamp gì gì ơi,xùa con chó cưng của chị ra dí nó chạy biến đi,chứ em tuyệt đối không ưa mấy đứa quá rảnh để mà chạy rông suốt !
    hichic,sáng mai chic lại lên đường đi bụi đây!khổ thân tôi,vừa khùng vừa mát vừa điên thì còn trách ai được hở trời!hà lan ơi là hà lan ơi!!!
    to hoacuctay: bà chị cả xiem lại cái vốn ngôn ngữ của mình đi nhá!em nói "người yêu anh davids" có nghĩa là"cái người mà rất yêu anh davids",hiểu chửa?chứ em có bảo em là"bồ" anh í đâu mà chưa rì đã hét toáng lên thế?
  8. hoacuctay

E hèm....nè phải mời cô giáo dạy văn Hoahalan trong HLFC nầy vào phân xử mứt thui.
    E hèm...em gái HCT là ngữ danh từ thì ng` yêu anh David cũng phẩy thế chứ. Ô la la.....xem mình bắt nạt con chuột chic này này