1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vài dòng cho Hà Lan!

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi cd_scratcher, 04/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. escada_chic

escada_chic Thành viên mới

tớ muốn nói nhiều lắm nhưng không thể nói được,hic hic,thôi thì lên đây làm vài dòng rồi sáng mai lại đi tiếp...mọi người ở lại mạnh phẻ nha!miss mọi người ơi là miss zdị đó hà,hichic,thật không gì khổ sở hơn khi muốn nói mà không được nói,giống như méc đứa mà hỏng được đi đứa zdị đoá,hic
    đúng là vắng mặt escada_chic thì thần chết đã không đứng về phía HÀ LAN THÂN THƯƠNG.thần chết ơi,đuổi theo ta đi nè,ta đi đâu mi đi theo đó nhé!tránh xa khu vực mười sáu mét năm mươi của anh VĂN ĐỜ SA của ta ra nhé!
    LẠU CHÚA,CON NHỚ LÀ TRONG MƯỜI ĐIỀU RĂN CỦA CHÚA,NGÀI CÓ DẠY LÀ"KHÔNG ĐƯỢC ĂN GIAN NÓI DỐI".VẬY CON XIN NÓI THẬT CHÚA NHÉ,RẰNG CẢ CUỘC ĐỜI CON THÌ CÁI TÔN GIÁO THIÊNG LIÊNG NHẤT MÀ CON TÔN THỜ CHÍNH LÀ CÁI TÔN GIÁO MANG TÊN HÀ LAN VÀ AJAX AMSTERDAM CHÚA Ạ.CON XIN LỖI NẾU CON CÓ NÓI ĐIỀI GÌ MỘ PHẠM TỚI NGƯỜI, ,NHƯNG NGƯỜI ĐÃ BẢO LÀ NÓI THẬT THÌ CON KHÔNG THỂ NÓI DỐI NGƯỜI ĐƯỢC.NHƯNG CON CÚI XIN NGƯỜI BAN PHƯỚC LÀNH CHO DÒNG HỌ NHÀ CON,CHO DA CAM CỦA CON,MỌI HÌNH PHẠT CON XIN GÁNH CHỊU.CON NGUYỆN BỊ LÙN ĐI 1 TẤC ĐỀ HÀ LAN CỦA CON ĐI TIẾP CHÚA NHÉ(BỞI NẾU CÓ LÙN ĐI 1 TẤC THÌ CON CŨNG CAO ĐÚNG BẰNG ANH ĐA VÍT THÂN YÊU CỦA CON HÉ HÉ).
    LỖI TẠI CON MỌI ĐÀNG,XIN CHÚA THỨ THA!CON ĐÃ CẦU NGUYỆN XONG,AMEN!
  2. White_death_new

White_death_new Thành viên quen thuộc

Lạy Chúa lòng lành, nghe nhóc chuột chic nay nói mà ko có cầm được lòng phải reply gấp, tớ ko ngờ rằng HL và Ajax lại là thứ tôn giáo thiêng liêng nhất của chic, chic cứ yên tâm nhé, tớ ủng hộ chic và thấy chic thật dũng cảm vì đã làm theo lời Phật dạy, "ko ăn gian nói dối" hê hê... Oh mấy ngày qua xem chừng chic có vẻ khốn khổ quá nhểy, thôi chịu khó nhé. Ai cũng hiểu là chic làm tất cả những điều ấy vì ai mừ, cảm ơn chic nhá.
    Ui mà sao chic cao quá zậy? Hơn cả Davids, hehé.. chậc cho tớ xin 1 chút chiều cao ấy nha, mẹ ui, trông người mà nghĩ đến ta, sầu quá cơ.
  3. White_death_new

White_death_new Thành viên quen thuộc

Ấy nhầm, sửa lại câu trên là tớ thấy chic thật dũng cảm vì làm theo lời Chúa răn, nhưng mà hình như Phật cũng dạy là ko ăn gian nói dối hay sao ý, ối tớ cũng chịu thôi, 10 điều Chúa răn hay 10 điều Phật dạy chắc cũng na ná như nhau cả mà.
    Chết thật, Cz thắng rồi, bọn ấy năm nay mạnh quá, HL mình phải qua BĐN để trả món nợ này với chúng nó. Thật kinh khủng, 3 bàn trắng, sao mà nó chơi khiếp thế ko biết. Kinh khủng quá cơ, mình muốn nó thua Hy Lạp cơ, mình cũng chả muốn HL gặp nó ở trận CK kết đâu. Nhưng trc mắt là bọn Bồ đã. Chúng ta nhất định đập tan quân Bồ, cố lên !!
  4. yinkamp

yinkamp Thành viên rất tích cực

Hôm nay chẳng thấy cảm xúc buồn bực gì nhưng cũng lại fải vài dòng cho Hà Lan mới yên tâm đc Tại vì hôm nay lại thấy rất vui mới chết chứ. kô biết thế nào nhể.