1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vải may vest NAM mua ở đâu đẹp ??? SG í ...

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi brily, 10/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. brily

brily Thành viên mới

May vest ở Ben (Lê Văn Sỹ) thì thế nào hả bạn?
    Bạn có còn biết vài chỗ nào bán vải may vest nam nữa không? Dọc đường HBT (đối diện chợ Tân Định) có bán vải may vest đó, chỗ đó bán chất lượng thế nào hả bạn? Nhiều tiệm quá mình không biết nên chọn tiệm nào nữa. Hôm truớc vào tiệm có tên ABC mua vải may vest nữ, nó bảo vải cao cấp, mua 1 bộ để may vest nữ là khoảng 510K.
  2. Vietltsg

Vietltsg Thành viên mới

Sao bạn brily ko thử ghé Hội An ở 182 Lý Tự Trọng. Nhờ cô chủ tiệm đưa xem cataloge và đặt may, hoặc cũng có thể đem mẫu tới đặt may. Chỉ cần không quá 500N là bạn đã có một chiếc đầm đẹp rồi!
    Fashion is simple!!!
  3. brily

brily Thành viên mới

Hihi .. ở Hội An mình đã thử may 2 cái áo sơ mi rồi, mình không thấy ưng ý à, chỗ đó may không theo ý thích của mình lắm ...
    Hôm nay mình đã đem vải đến Bố Già may bộ vest cho nam rồi, 500N tiền công nhé ...
  4. Vietltsg

Vietltsg Thành viên mới

Chắc là bạn phải dặn kỹ người ta, ở đó quen may cho Tây nên thường ko mặc kiểu ôm sát như người Việt mình!
  5. lamhuynh79

lamhuynh79 Thành viên mới

Có tiệm bán vải may Vest rất đẹp.Tên Procantex thì phải.Bữa đi vào Vincom ngay Le thanh Ton mình thấy.Mình có mua 2 bộ rất ưng ý.Vải lông cừu.Công ty này là Deawon textile thi phải.