1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

VALENTINE'S DAY

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi boy_galang812003, 03/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. queen_83

queen_83 Thành viên mới

ngày này sao cứ nhất thiết phải tặng hoa hồng và socola làm gì , cứ mua đôi vé xem phim là lãng mạn nhất mà lại đỡ tiền hơn nhỉ?
    có ai tặng qùa cho mình ko há ?
  2. YeuNhoc

YeuNhoc Thành viên mới

Hix hix ...cái topic dễ thương này lại trở thành chỗ mess cho nhau của thành viên rồi đây .May mà mình không làm Mod chứ không thì cứ vài lần thế này thì mình treo thành viên lâu rồi . .
    Từ lần sau đề nghị mọi người viết bài cho dài hơn chút đi .Đừng có viết ngăn như thế .Nhất là hai Mod queen_83 và boy_galang .Phải làm gương chứ nhở ! (Dạo này mình quay về KBC để giám sát Mod đấy .Anh Minh đi rồi mà)
    Câu bài thì ai mà chẳng câu được cái khó là viết bài sao cho chất lượng kìa .
    Valentin thì chẳng nhất thiết phải có Socola và hoa đâu .Nhưng mà người ta thích thế nên mới tặng nhau Socola và hoa mà thôi.Nếu hiền mà tặng ai đó cái gì thì nguời ta đều nhận và tran trong nó vì nó là một món Vanlentin quý giá .Không tin cứ tặng tớ mà coi

Được YeuNhoc sửa chữa / chuyển vào 06:17 ngày 06/02/2004
  3. YeuNhoc

YeuNhoc Thành viên mới

Hix hix ...cái topic dễ thương này lại trở thành chỗ mess cho nhau của thành viên rồi đây .May mà mình không làm Mod chứ không thì cứ vài lần thế này thì mình treo thành viên lâu rồi . .
    Từ lần sau đề nghị mọi người viết bài cho dài hơn chút đi .Đừng có viết ngăn như thế .Nhất là hai Mod queen_83 và boy_galang .Phải làm gương chứ nhở ! (Dạo này mình quay về KBC để giám sát Mod đấy .Anh Minh đi rồi mà)
    Câu bài thì ai mà chẳng câu được cái khó là viết bài sao cho chất lượng kìa .
    Valentin thì chẳng nhất thiết phải có Socola và hoa đâu .Nhưng mà người ta thích thế nên mới tặng nhau Socola và hoa mà thôi.Nếu hiền mà tặng ai đó cái gì thì nguời ta đều nhận và tran trong nó vì nó là một món Vanlentin quý giá .Không tin cứ tặng tớ mà coi

Được YeuNhoc sửa chữa / chuyển vào 06:17 ngày 06/02/2004
  4. queen_83

queen_83 Thành viên mới

uh` valentine mà đi xem phim kinh dị thì hay phải biết nhỉ? mọi người thấy thú vị không ? thế ai tình nguyện rủ H đi xem phim kinh dị nào ?
    To Yêu_ nhoc : Bình tĩnh nào . Mấy khi tôi spam bài đâu? gương mẫu dễ sợ đây . Ông dám sát bọn tôi hay là tôi dám sát ông nhi?
  5. queen_83

queen_83 Thành viên mới

uh` valentine mà đi xem phim kinh dị thì hay phải biết nhỉ? mọi người thấy thú vị không ? thế ai tình nguyện rủ H đi xem phim kinh dị nào ?
    To Yêu_ nhoc : Bình tĩnh nào . Mấy khi tôi spam bài đâu? gương mẫu dễ sợ đây . Ông dám sát bọn tôi hay là tôi dám sát ông nhi?
  6. traitim_vo

traitim_vo Thành viên mới

VaLenTine ơi tiền đâu ra mà để tăng em bây giờ nhỉ hic hic
    thanks bác Boyga_lang nhiều nha, nhiêu tấm thiệp đẹp lém hehe
    oài ui ngày Valentine này là em ghét lém đây , vì em hổng coá người yêu mà ra đường toàn gập tinh đôi nó đi chơi zơi nhau , nhìn chúng nó ôm ấp lấy nhau là em muốn đấm chúng nó 1 phát roài { cay cái là bị người yêu bỏ hehe }
    Được boy_galang812003 sửa vào 10:04 ngày 09/02/2004
    Được boy_galang812003 sửa vào 10:52 ngày 09/02/2004
  7. traitim_vo

traitim_vo Thành viên mới

VaLenTine ơi tiền đâu ra mà để tăng em bây giờ nhỉ hic hic
    thanks bác Boyga_lang nhiều nha, nhiêu tấm thiệp đẹp lém hehe
    oài ui ngày Valentine này là em ghét lém đây , vì em hổng coá người yêu mà ra đường toàn gập tinh đôi nó đi chơi zơi nhau , nhìn chúng nó ôm ấp lấy nhau là em muốn đấm chúng nó 1 phát roài { cay cái là bị người yêu bỏ hehe }
    Được boy_galang812003 sửa vào 10:04 ngày 09/02/2004
    Được boy_galang812003 sửa vào 10:52 ngày 09/02/2004
  8. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Bạn có thể tìm thấy một tấm thiệp tuyệt diệu nhất lãng đãng những vì sao rơi trong tiếng nhạc bất hủ Love Story. Bạn cũng có thể chép vội một đoạn thơ tình và "chôm" đuợc những ý tưởng khá độc đáo, biến tấu theo cách của mình. Và thích nhất là bạn có thể tìm được cho bộ sưu tập của mình những hình ảnh nghệ thuật từ xa xưa nhất cho đến những bức ảnh kỹ thuật số hiện đại nhất.
    www.valentine.com "gom" hầu hết thông tin liên quan đến ngày tình yêu. Trang chủ giống như một tấm thiệp điện tử, bên trong là một thế giới đầy màu sắc, âm điệu và cảm xúc dành cho những người đang yêu. Một địa chỉ đáng để ghé khi muốn "lục lọi" chút gì đó cho ngày tình yêu.
    Với http://www.holidays.net/amore/. Bạn sẽ có những thông tin đầy đủ về ngày lễ Tình nhân. Câu chuyện về vị thần tình yêu. Cách làm những món quà bí mật gởi tặng người yêu. Tại trang web này bạn cũng có thể tham khảo ngày tình nhân ở Trung Hoa như thế nào. Biểu tượng tình yêu, những tư vấn dành cho các cặp tình nhân...Gởi những tấm thiệp, tham khảo những cuốn sách, bài hát, về ngày Valentine.

Trịch dẫn nhịp sống TTVN
    To tới tất cả ko trừ ai nếu thiếu xiền như traitim_vo thì cứ gửi card hay thiếp là được đều là tấm lòng của mình cả
    www.toiyeuban.com <------------------có nhạc flash cho các bạn nghe trong ngày valentine

http://www.yahoo.americangreetings.com

[red]khi cô đơn anh gọi tên em</FONT></FONT>
    Được boy_galang812003 sửa chữa / chuyển vào 11:02 ngày 09/02/2004
  9. boy_galang812003

Bạn có thể tìm thấy một tấm thiệp tuyệt diệu nhất lãng đãng những vì sao rơi trong tiếng nhạc bất hủ Love Story. Bạn cũng có thể chép vội một đoạn thơ tình và "chôm" đuợc những ý tưởng khá độc đáo, biến tấu theo cách của mình. Và thích nhất là bạn có thể tìm được cho bộ sưu tập của mình những hình ảnh nghệ thuật từ xa xưa nhất cho đến những bức ảnh kỹ thuật số hiện đại nhất.
    www.valentine.com "gom" hầu hết thông tin liên quan đến ngày tình yêu. Trang chủ giống như một tấm thiệp điện tử, bên trong là một thế giới đầy màu sắc, âm điệu và cảm xúc dành cho những người đang yêu. Một địa chỉ đáng để ghé khi muốn "lục lọi" chút gì đó cho ngày tình yêu.
    Với http://www.holidays.net/amore/. Bạn sẽ có những thông tin đầy đủ về ngày lễ Tình nhân. Câu chuyện về vị thần tình yêu. Cách làm những món quà bí mật gởi tặng người yêu. Tại trang web này bạn cũng có thể tham khảo ngày tình nhân ở Trung Hoa như thế nào. Biểu tượng tình yêu, những tư vấn dành cho các cặp tình nhân...Gởi những tấm thiệp, tham khảo những cuốn sách, bài hát, về ngày Valentine.

Trịch dẫn nhịp sống TTVN
    To tới tất cả ko trừ ai nếu thiếu xiền như traitim_vo thì cứ gửi card hay thiếp là được đều là tấm lòng của mình cả
    www.toiyeuban.com <------------------có nhạc flash cho các bạn nghe trong ngày valentine

http://www.yahoo.americangreetings.com

[red]khi cô đơn anh gọi tên em</FONT></FONT>
    Được boy_galang812003 sửa chữa / chuyển vào 11:02 ngày 09/02/2004
  10. boy_galang812003

If there were no words, no way to speak, I would still hear you
    If there were no tears, no way to feel inside, I`d still feel for you
    And even if the sun refused to shine
    Even if romance ran out of rhyme
    You would still have my heart until the end of time
    You`re all I need, my love, my Valentine
    All of my life I have been waiting for all you give to me
    You`ve opened my eyes and showed me how to love unselfishly
    I`ve dreamed of this a thousand times before
    But in my dreams I couldn`t love you more
    I will give you my heart
    Until the end of time...
    And even if the sun refused to shine
    Even if romance ran out of rhyme
    You would still have my heart until the end of time
    `Cause all I need is you, my Valentine
    "Nếu chẳng có ngôn từ nào để nói nữa, em vẫn sẽ lắng nghe anh nói...Nếu chẳng có giọt lệ nào ,chẳng còn cách nào nữa để cảm nhận được trái tim anh thì em sẽ vẫn cố gắng để hiểu được lòng anh...Và ngay cả khi mặt trời không còn tỏa sáng, những câu thơ thơ tình anh tặng em hết vần để thể hiện thì anh vẫn sẽ có trái tim em, tình yêu của em cho đến tận giây phút cuối cuộc đời này.Người yêu ơi, anh là những gì em cần, ôi tình yêu của em, Valentine của em!..."
    Một ca khúc tuyệt vời về tình yêu thật tuyệt trên nền nhạc Pop Ballard lãng mạn, những ca từ thật đẹp từ cách gieo vần đến cách phát âm của ca sĩ cùng với giai điệu du dương hoà quyện vào nhau thật ngọt ngào...Bài hát này sẽ là một món quà thật ý nghĩa nếu bạn tặng nó cùng với những hộp chocolate, những đóa hồng cho người mình yêu trong Ngày Lễ Tình Yêu 14/2 sắp tới...

khi cô đơn anh gọi tên em