1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Van Basten bao giờ anh mới quay trở lại với bóng đá

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi vam, 17/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vam

vam Thành viên rất tích cực

Van Basten bao giờ anh mới quay trở lại với bóng đá

Rất nhiều lần tôi tự hỏi điều gì đã làm cho anh ko quay lại với bóng đá dù trên cương vị cầu thủ hay HLV. Vì nỗi ám ảnh chấn thương, vì nỗi đau khi nhìn cầu thủ khác chơi bóng hay vì chuyện gia đình. 3 lần đoạt quả bóng vàng châu Âu, anh xứng đáng là huyền thoại sống của Hà Lan chỉ sau Cruyft. Cruyft cũng vậy từ khi rời khỏi Barca đến nay ông từ chối rất nhiều lời mời của các club khác trên thế giới để làm gì? Là bạn thân của Cruyft rất có thể Van Basten và Cruyft đã chung vốn mở cửa hàng internet cafe, hoặc cửa hàng fast food, và có một điều chắc chắn là nó ko dính dáng gì đến bóng đá. 2 người đang chạy trốn hình bóng mình năm xưa, đang cố quên những trận đấu đỉnh cao? Hy vọng rằng trong một ngày đẹp trời Van Basten sẽ quay trở lại với bóng đá thoả mãn mong muốn của người hâm mộ.

VAM
  2. htktfantasy

htktfantasy Thành viên rất tích cực

Bác Vam yên tâm hình như Marco của chúng ta đã đi học lớp HLV rồi thì phải .Tât nhiên là như vậy vì tình yêu bóng đá luôn tràn đầy trong trái tim anh....Anh nhất định sẽ trở lại .
    Htktfantasy
  3. marco_vanbasten

marco_vanbasten Thành viên rất tích cực

Đúng vậy hiện nay Van Basten của chúng ta đang học lớp HLV và trong nay mai sẽ là HLV lừng lẫy cho mà xem

Van Basten

4. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Sẽ trở lại chứ,nhất định thế!!!!Em có đọc một bài báo kể rằng năm MVB 14 tuổi có lần bị ngã đi khám bác sỹ .Bác sỹ nói Marco có vấn đề về cái đầu gối và nếu ko muốn trở thành kẻ tàn tật thì phải thôi ngay cái trò chạy theo quả bóng này đi.Ra khỏi phòng khám bố Marco nói với anh "Ta hãy coi như ko có cuộc nói chuyện vừa rồi nhé!!"Marco đã làm theo lời cha mình vì bóng đá mà quên cả nguy hiểm của bản thân mình thì lẽ nào có thể dời xa bóng đá một cách dễ dàng như vậy .Đúng ko các bạn!!!!!!

Cúc tây là loài hoa thân thiện nhất thế giới.Nó tượng trưng cho một tình bạn trong sáng cởi mở mà chân thành nồng ấm.
  5. JANE-T

JANE-T Thành viên mới

6. JANE-T

JANE-T Thành viên mới

em gai cua ED a, chac den va khoe lam day!
  7. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Tui ko đen mà là ...bố của đen ạ!!!hì hì.!!!!!Hùi xưa đọc tấm cám định dùng chiêu trắng da dội nước nóng của chị tấm rùi nhưng anh Edgar bảo cứ để nguyên thế này xinh hơn (hà hà !!)Với lại thế thì đi cạnh anh ý người ta mới biết là anh em chớ .!!!

Cúc tây là loài hoa thân thiện nhất thế giới.Nó tượng trưng cho một tình bạn trong sáng cởi mở mà chân thành nồng ấm.