1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vẫn biết xa là nhớ , nhưng ...

Chủ đề trong '1986 Hà Nội' bởi queen_bee17, 06/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

1 năm quan trọng nhưng đâu có phải cắm đầu cắm cổ vào học . Học ko chơi đánh rơi tuổi trẻ . Cứ yêu , cứ chơi BT , he he
    Được rồi , từ từ nào , xếp hàng 1,2,3 :
    Tặng người hâm mộ :
    Lục Thái My
  2. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Năm nay thi đại học ,phải học nhiều.Tâm sự của Ngọc như thế cũng dễ hiểu thôi.Nếu người ta yêu mình thật sự cũng như mình dành cho n`g ta 1 tình yêu đích thực thì tớ nghĩ ngươì ta cũng sẵn sàng chờ đợi.và ko đòi hỏi thời gian quá nhiều ở mình.Nên tốt nhất ko phải suy nghĩ mà nên tập trung hêt vào việc học có thể dành ra 1 chút thời gian gặp ng` ta nói chuyện như 2 ng` bạn.Đến khi vào đh thi cũng đâu co muộn.Phải ko nào!!!!!!!
  3. alone_black_cat

alone_black_cat Thành viên mới

Vẫn biết xa anh là nhớ nhưng anh nào có hiểu lòng em đang buồn như thế nào khi anh nói "Anh không xứng đáng với tình cảm mà em dành cho anh " Anh có biết đó như nhát dao cứa vào tim em không ?
  4. queen_bee17

queen_bee17 Thành viên mới

Vẫn biết như vậy , nhưng trong mấy ngày gần đây nó và hắn cãi nhau đều đều , chẳng biết có phải vì sự hờn dỗi liên tục của nó làm cho hắn cảm thấy khó chịu và mệt mỏi không nữa
    Chiều thứ 7 em ngồi chép phạt
    Mấy trăm dòng chép mãi không xong ,
    Thầy chủ nhiệm cầm lên chỉ thấy :
    "Thứ 7 này , anh có nhớ em không ?"
  5. alone_black_cat

Không phải là vì sự dỗi hờn mà là sự ích kỉ của cả hai Đó thôi.Tại sao không cho nhau một hội để hiểu nhau hơn mà cư phải gây áp lự cho nhau vậy Hãy tâm sự với nhau thật thẳng thăn .Hãy nói cho nhau nghe về nỗi buồn của mình va hãy yêu dừng quá quan tâm đến bất cứ ai cả hãy yêu và bảo vệ tình yêu của minh.Đó là điều quan trọng nhất
     Khi bên em anh dẻo mồm đến thế
    Anh sẽ là duy nhất của riêng
    Đến khi anh thay lòng đổi dạ
    Anh có biết em buồn lắm không ?
                                        mèo lười  dễ thương
  6. joker_sad

joker_sad Thành viên rất tích cực

hic hic hic...ai bảo ko chịu hiểu còn kêu ca nữa chứ chẳng nhẽ về nhà lai cho 1 trận nhờ...
    The one only I Love is You...I Love You...
  7. alone_black_cat

Xa anh em cảm thấy rất buồn nhưng biết làm sao khi anh đâu có hiểu lòng em anh chỉ luôn áp đặt suy nghĩ của anh lên suy nghĩ của em thôi thực sự anh không hề yêu em mà anh chỉ muốn sở hữu em thôi.Hôm nay em quyết định rời xa anh .Em không muốn mình thành cái bóng của anh em chỉ muốn là chính mình thôi .Em biết khi em quyết đinh như vậy là em đã là anh buồn nhưng em chỉ muốn sống cho chính em thôi mong anh hiểu và thông cảm cho em
    Được alone_black_cat sửa chữa / chuyển vào 13:45 ngày 24/11/2003
  8. girl_never_die

girl_never_die Thành viên mới

yêu hả!cứ yêu đi!yêu 1 lần cho biết!khi nào cảm thấy ko yêu được nữa thì chia tay!còn yêu mà chia tay rồi sẽ jhối tiếc!
    i want to hold u in my amrs in my heart!i don't want to share u with any one!U make me feel warm!
  9. khung_long21

khung_long21 Thành viên rất tích cực

thế rốt cục hai người thế nào, lúc xa lúc gần, chả hiểu được, chán thế cơ chứ! lằng nhằng quá!
    Khung_long21
    FOREVER AS ONE
  10. alone_black_cat

Theo tui thì chưa hẳn yêu mà chia tay rồi sẽ hối tiếc đâu bởi vì có người biết mình còn rất yêu nhưng vẫn quyết định chia tay và rồi họ hiểu ra chia tay vân hơn là ở bên chạnh người đó.Có lẽ vì hai người đó đều quá cầu toàn nên họ không thể chấp nhận một tinh yêu bị sứt mẻ mặc dù trong lòng họ vẫn có nhau vẫn rất yêu nhau nhưng tui chỉ thấy có người con trai là hối hận vì đã nói lời chia tay còn người con gái thì kiên quyết chia tay bởi vì cô không thể chập nhận một tình yêu bị sứt mẻ như thế là đúng hay sai chỉ có người trong cuộc mới đưa ra câu trả lời chính sác nhất
    Tôi sẽ yêu người bình thường nhất
    Tôi sẽ yêu ngươi nào thực chất hiểu lòng tôi
    " will you still love me tomorrow ?
    If i have wish i will wish you beside me! "