1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vấn đề đóng góp cho box TH

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi datrang, 31/07/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. datrang

datrang Thành viên quen thuộc

Vấn đề đóng góp cho box TH

Chúng ta đang đưa ra bao nhiêu là kế hoạch nhưng khổ nỗi ngân sách lại có hạn. Em không biết nói gì hơn là kêu gọi mọi người đóng góp, nhưng mà đóng góp như thế nào thì lại là một chuyện cần tham gia ý kiến của mọi người. Hiện nay chúng ta mỗi người một nơi không biết đằng nào mà lần cả.
    Đừng có trách em sao không gửi chung vào các topic khác, em thấy đây là vấn đề các anh không quan tâm lắm.

Đừng tuyệt vọng em ơi đừng tuyệt vọng! Em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh.
    và tất cả sẽ qua như chưa bao giờ đến.
  2. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

không khoá nhé các bác, đồng ý, !
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  3. ConanX

ConanX Thành viên mới

em thấy đây là 1 vấn đề hay đấy.Theo em chúng ta nên mở những cuộc bình chọn,có thể làm cho không khí thêm sôi đọng hơn đó.Ví dụ như bài của em trong ACC chẳng hạn,tuy không hay nhưng nó được nhiều người hưởng ứng và em thấy trong đó không khí rất sôi động đó.
    box thanh Hoá mình mà được như thế nhỉ!Hay là đẻ em nghĩ ra cái gì để bình chọn nhé,hi vọng các bác sẽ hưởng ứng nhiệt liệt!thanh Hoá đang cần các bác đấy.
  4. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Hic ...Tạm thời chỉ bình chọn bài hay nhất tháng và ..người nhiệttình nhất tháng thôi .
    Em xin đề nghị thế này nhá : Mỗi người đóng góp mỗi tháng là 10000/ tháng . Ai có điều kiện nộp trực tiếp thì nộp , không thì gửi qua đường bưu diện cho Datrang , phamdat hay GREE BAMBOO , không thì đến khi họp BOX định kỳ phải nộp bù đầy đủ . Datrang quản lý hộ nhá .
    Và vấn đề trao giải thưởng chỉ thực hiện với những ai đống quỹ thôi .
    Bác nào có ý kiến hay hơn không . Theo em , như thế là tuyệt nhất ..thế nhá . bắt đầu bình chọn từ tháng này nhá !
    IT'S BIG WORLD AND THERE'S LOTS TO BE DONE !​
  5. BanLinhConGaiThoiNay

BanLinhConGaiThoiNay Thành viên quen thuộc

các bác cứ rắc rối thế làm gì ????
    em nghĩ các bác khoan hãy bàn chuyện tiền nong trước hết các bác lo cho em cái nội dung đi em sẽ viết ,photo và phát tờ rơi voi 63000đ em thấy em vẫn làm được khối việc
    còn việc phát thưởng hàng tháng em bàn sau mưa rùi bye

Không nên tiếc nuối hôm qua, đợi chờ ngày mai và lãng phí hôm nay
  6. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

Ừa chuẩn bị nội dung đi nhóc , vào năm học là ...XUNG PHONG...

Sơn NIPPON sơn mông cũng đẹp...!
    Humorist_dtk83
  7. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

không, em chưa đồng ý, cái này còn tuỳm nếu ta trao thưởng kiểu đó là sai nguyên tắc của TTVN , để tính sau đã nha
    Kb
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  8. datrang

các bác ui, nếu như chuyển tiền qua bưu điện thì phiền hà quá. em chuyển chỗ ở linh tinh, ngay cả em cũng không biết ngày mai mình sẽ ở đâu thì chuyển làm sao được ạ. Cái này anh Trung cứ làm hết đi, anh nhận tiền sau đó anh gửi tin nhắn cho em cũng được mà.
  9. datrang

bạn nói hơi chủ quan quá đấy, bạn không thấy là khi đã phát tờ rơi thì mọi người cũng phải ngay lập tức triển khai ư? Nếu nói mà không chuẩn bị thì hơi bất an đấy.
  10. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Tờ rơi , theo tôi nghĩ là không cần đâu . Chỉ cần mấy bác làm net ấy , chịu khó dán mấy tờ quảng cáo tại Hnagf của mình : ( PhamDat, kẻ trốn tù , MrBean ...) Và nhờ tại mấy hàng còn lại nữa là dược . Đâu cần tờ rơi gì đâu . thế nhá
    ( em nói nhỏ thế này nha : Bác Đạt , cậu Khang , Anh , hãy cho biểu tượng truy nhập TTVN lên Desktop các máy trong hàng của mình đi ....chẳng tốn diện tich đâu , mà lại gây chú ý cho người truy cập ...)
    Còn chuyện Nộp quỹ ý ah ...hiện tại thì ..Bác đạt nhá , bác làm việc ở nhà , dễ hơn ...Còn sau này ..nếu Datràng ra đây , em sẽ tìm bé ấy , hợp tác làm giúp ..nhá
    IT'S BIG WORLD AND THERE'S LOTS TO BE DONE !​
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa