1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vấn đề nan giải.Giúp hộ tớ với mấy cậu ơi.

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi tinhyeu_net042009, 02/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. saber

saber Thành viên mới

He he... đúng là 3faces xinh quá. Chú em có phước thiệt...
    Cầm tài cho chắc kẻo xước sát gì thì tội cả 2 em đó nha!
  2. tinhyeu_net042009

tinhyeu_net042009 Thành viên mới

Passport thì em đã có rùi ko thành vấn đề.Nhưng như Bác Phuc1981 nói thì sau khi về Việt Nam em vẫn phải chịu dưới cái vỏ bọc là xe cũ à?Trời ơi như vậy thì em cóc cần vậy chẳng thà em đi xe cũ còn ngon hơn làm gì phải tôn công đến vậy,bởi vì em lục khắp rồi nhưng chẳng còn đường nào để lục nên mới hỏi mấy Bác đó,nhưng dù sao em cũng cảm ơn Bác vì mách cho em nhen.Còn ngựa em cần tìm là phải vừa chiến vừa zin và còn phải koong keeng nữa.Chiến mã tốt thì mới tung hoành ngang dọc được chớ.Em thì hơi tham đó mấy Bác ơi,em thì vừa muốn xe tốt và cũng vừa muốn đẹp nữa chứ khuyết 1 trong 2 thì hơi kẹt à.Nhưng dù sao rất cảm ơn những ý kiến chân thành đó.Em mà tậu đuọc con này rùi thì tung hoành mới phê.Sayoonara!
  3. CrazyMaster

CrazyMaster Thành viên mới

Tưởng chỉ mỗi cái khung và vỏ máy là cũ thôi chứ, còn fần nhựa và tuốt tuồn tuột là kính coong hết mà!
    Oài! Mong các bác đừng chuyển chủ đề wa cái pic em up lên nhé. 3Faces em tạo ra cho 3 cô nương liền, wậy wá trời luôn, em không chịu trách nhiệm với nick này nhá! Em có gì sai sót các bác lượng thứ!
    Đây là em: Trung - CrazyMaster, đến từ Bánh Đậu Xanh City, em cũng là thành viên danh dự của đội U18 hẳn hoi đấy nhé hehe (Bạch tuộc bắt đầu vươn vòi rồi)
    (Xe em đẹp thế mà scan ảnh xấu ỉn)

Còn đây là bác Saber nóng tính hí hí:
  4. u18SG

u18SG Thành viên mới

To crazyman: Thoat nhin vao cu tuong la thanh vien cua bang nhom moto Biker-boys, ai de nhin ky lai moi nhan ra ga nha. Xe dep the ma sao len hinh xau qua vay, khong biet do nguoi scan hay la do nguoi chay xe khong an anh.
  5. Kasanova

Kasanova Thành viên rất tích cực

Gà nhà? Ai vậy bác U18SG? Chưa off với anh em bao giờ phải không, vậy sao gọi là "gà nhà"? Gà nhà với U18? Vậy sao không giới thiệu?
  6. khome

khome Thành viên rất tích cực

Gà nhà mà bác Kasanova. hôm đi Madagui có ngồi uống cà phê chung trước khi lên đường rồi mà. Bác còn nhớ đồng chí Hải Dương vào SG mua xe đi cùng bác Di ra tiễn chứ?