1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vấn đề quan trọng: Ban lãnh đạo Vespa HN!

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi phongvupx, 01/09/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phongvupx

phongvupx Thành viên mới

Các bác không có ý kiến gì tức là đồng ý với phương án trên à?
    Em là em ủng hộ BLL cả 2 tay, 2 chân và 1 số thứ khác...
  2. convitcon121

convitcon121 Thành viên mới

Đọc từ đầu chí cuối lại 1 lần nữa...phát hiện ra là... ừ...tốt hơn hết anh em nên làm theo ý của bác ngay từ đầu thì đỡ bị bác nói. mọi việc bác lo liệu hết rồi. ai nói gì nữa giờ.
    Chúc mừng ban liên lạc mới...chúc cho clb Vespa ngày 1 đông vui và nhộn nhịp như trạmbảo hành của Sfone.!
    Cheer up!
  3. chuyengiaspam

chuyengiaspam Thành viên mới

xem gia thằng con vịt này càng lúc càng điên cuồng chống phá, thằng này có thấy nó ra offline đâu nhỉ, xe vespa cũng không có, online thì chỉ vào làm 1 bãi rồi cút, đóng góp được gì đâu? Hồi nó ở nha Trang đã phốt với anh em Sài gòn rồi, Hồi anh em tổ chức đăng ký mua bật lửa Zippo (do bác Thang Vespa tổ chức) nó cũng nhảy vào phá đám, nào là bật lửa không chuẩn nọ kia, vậy mà anh em vẫn mua đấy-nó là kỷ niệm chứ sành điệu gì.
    Người ta chơi với nhau thì kệ người ta, việc dek gì đến nhà ông mà ông nhảy vào, ông không chơi thì mời ông lướt, ông tư cách dek gì mà đòi hỏi nọ kia, không thấy người ta không thèm trả lời à, có còn biết suy nghĩ nữa không đấy. Tưởng đi làm phóng viên báo auto thì suy nghĩ ăn nói phải khác đi chứ, hoá ra thể hiện một thằng rẻ rách. Hay mày định muốn bắt anh em sang sinh hoạt bên auto nhà mày-thế thì lại càng thần kinh nặng.
    Tao cũng như mày thôi, làm 1 cái xong cút, ở đây không có chỗ cho loại như tao và mày đâu, lượn thôi cho nước nó trong. tao đi qua đọ thấy ngứa mắt tao vào chọc mày tí chơi. Mod đừng có xoá bài em, em nói có lí đấy chứ. còn thằng này nếu thích chiều thứ 7 ra vườn hồng tao sẽ tặng mà 1 nhát-tao hứa đấy, hẹn mày thứ 7tuần này nhé.
  4. papilrock

papilrock Thành viên mới

Việc lớn không thành cũng là do anh em không một lòng, nảy sinh những tiêu cực và mâu thuẫn "nội bộ" - tôi nhốt 2 từ ấy vào là vì cũng chẳng biết ai còn tham gia, ai đang tham gia và ai mới tham gia???
  5. Minsk_Classic

Minsk_Classic Thành viên mới

Thôi đi ông ơi làm dè mà nặng lời thế . Tôi biết ông đấy . Đang yên đang lành làm 1 bài .... đúng là chuyên gia Spam .
  6. convitcon121

convitcon121 Thành viên mới

Tốt rồi..! Thanks VA nhiều .
  7. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Thân gửi các chiến hữu,
    Việc anh em bàn đến đây có lẽ cũng đã ngã ngũ rồi. Chúng mình xúm nhau vào chơi cho máu me nhé. Đừng nặng lời với nhau nữa. Tôi xin khóa topic này ở đây.
    Chúc Những người bạn Vespa ngày càng máu lửa và chân tình hơn.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa