1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vấn đề tế nhị - các bác giải đáp giúp em với - ai không nghiêm túc thì đừng vào.

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Constancy, 02/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zazu

zazu Thành viên rất tích cực

No way, man !
    Theo các sách, tài liệu Y Khoa: Việc ******** với bé gái dưới 5 tuổi là...KHÔNG THỂ THỰC HIỆN ĐƯỢC.
    Trong trường hợp này, có lẽ là con lợn bệnh hoạn đó đã dùng ...cái khác...tay ??? hoặc gì đó làm tổn thương em bé thì mới gây ra hậu quả nghiệm trọng đến vậy.
  2. luuthuy

luuthuy Thành viên rất tích cực

to constancy
    Tôi có đọc một bài báo, trong đó có sử phạt một giáo viên vì tôi ******** với cả học sinh nam.
    Đại ý là, bà ta đã dùng tiền để dụ em học sinh kia. Lâu rồi tôi ko đọc, nhưng qua đó cũng có thể hiểu là ******** với trẻ em trai dưới vị thành niên cũng bị coi là phạm tội hd.
    Vầng trăng sáng trên biển xa, vầng trăng ngoài đảo xa, còn nghe tiếng ngân nga, giữa lòng ta bao lời ca quê nhà.
  3. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Em nghĩ cái thằng kia đáng tử hình rồi . Thế là vô nhân đạo đấy ạ . Đứa bé mới có 2 tháng tuổi mà nó làm thế , còn gì là tính người nữa . Thà nó đi với con **** nào con hơn là làm một điều như thế cho đứa bé chẳng biết gì cả.
    Are you stylish ?
  4. Constancy

Constancy Thành viên mới

Bác lưu thủy ơi: em tìm rùi. VN mình cũng cấm đưa hình ảnh khiêu dâm, mô tả chi tiết những hình ảnh tạo phản cảm.
    Ấy, nhưng em lấy nguyên văn của chị anh hùng xa lộ bên thảo luận đấy. Có sai đâu ạ? Mà em thấy chị ấy viết về một vấn đề xá hội mà.
    Vote cho bác luuthuy5* vì PM và sự nhiệt tình.
    Vote cho cô bạn gì đó có bài phóng sự tuyệt.
    Ấy, bác zazu, người thật việc thật rùi mà sao bắc nói thía. Đấy, lúc đầu cũng vì suy nghĩ giống bác mà em mới phải vác cái này sang hỏi mấy bác Giáo dục giới tính và bị các bác ý té tát cho một trận đấy ạ. hixxxx.
    Anh polophuong: (hay là gì gì đó bảo em suốt ngày cầm súng ý): làm gì có anh, tại mọi người lái sang đấy chứ, chứ em mà nói Luật ở đây thì box Luạt của em thất nghiệp à? hixxx.
    http://www.ttvnol.com/forum/f_324
    Gửi Miền Bắc lòng Miền Nam chung thuỷ
  5. Constancy

Constancy Thành viên mới

BÌnh đẳng nam-nữ mà bác. Em có bảo là Giáo cấu với bé Nam thì không phạm tội HD đâu - nếu đủ yếu tố cấu thành tội phạm.
    Để trích lại BLHS của chị SW nhá:
    Điều 112. Tội hiếp d.âm.
    1- Người nào dùng vũ lực hoặc thủ đoạn khác ******** với người khác trái ý muốn của họ thì bị phạt tù từ một năm đến năm năm.
    2- Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây thì bị phạt tù từ năm năm đến mười lăm năm:
    b) Hiếp nhiều người hoặc gây tổn hại nặng cho sức khoẻ của nạn nhân;
    3- Phạm tội làm nạn nhân chết, tự sát hoặc trong trường hợp đặc biệt nghiêm trọng khác thì phạt tù từ mười hai năm đến hai mươi năm, tù chung thân hoặc tử hình.
    4- Mọi trường hợp ******** với trẻ dưới mười ba tuổi đều là phạm tội hiếp d.âm và người phạm tội bị phạt theo các khoản 2 và 3 Điều này.
    Đó, làm gì có bảo là trẻ em gái đâu, hay là đàn ông nào đâu.
    Rõ ràng là ''Người nào'', ''người khác'', ''trẻ dưới 13 tuổi'' đấy chwú. hixxx.
  6. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Những thằng thú tính như thế thì xử tử nó đi. Để nó sống làm gì hic hic. Làm thế mà cũng làm được. Vật quá thì bỏ 70 ngàn ra ngoài làm tí hic hic. Đồ độc ác
    Chữ ký không hợp lệ!
  7. polosport

polosport Thành viên mới

Tôi thấy trông cái box này , hình như toàn là boy và boy giả girl ngồi nói chuyện với nhau không thì phải ???
    ]
    Một vợ một trà một đàn bà !..
    Ba cái lăng nhăng nó hại ta !..
    Bỏ hai cái đầu còn bỏ được...
    Bỏ cái thứ ba ???... chẹp !..
  8. Hoa_thuong_Thich_du_Thu_new

Hoa_thuong_Thich_du_Thu_new Thành viên rất tích cực

hic! khốn nạn thật, thằng này mà gặp anh thì anh nhai xương nó, cái thằng thú vật đội lốt người.
    Thế ai có biết tội hd có áp dụng cho bị cáo là nữ và bị can cũng là nữ hay nam trên 13 tuổi không.
    PL đã có thay đổi hay bổ xung chưa? chẳng nhẽ chỉ quy thành làm nhục hay gây tổn hại sức khoẻ cho người khác.
    Mà dưới góc độ bị làm thịt, các bác boy có chống cự quyết liẹt không?
    Tôi nhớ đã từng đọc 1 bài báo nói về tục lệ của 1 làng nào đó ở nước ngoài....: Làng đó có lệ là vào ngày trong năm, đàn bà sẽ khoả thân đi giễu hành khắp làng, nhảy múa và nếu họ thấy người đàn ông nào họ có quyền nhào vô làm thịt.
    Bữa đó có mấy cha cố vào làng truyền giáo và bảo họ bỏ hủ tục, vô phúc đúng ngày lễ dó vậy là....khà khà khà..******* Sau đó các cha đã kiện những người đàn bà trong làng. Toà xử các cha cố thua kiện.... cuối bài báo còn đưa ra câu hỏi: Liệu có ai dám chắc là lúc bị...làm thịt ...các cha chẳng huởng ứng, rồi sau này vì uy tín mới làm bộ kiện hihi.
    Truyện thiệt nha, không nói dóc đâu. Tuy nhiên tui không nhớ bài báo nào và tên làng cũng như địa chỉ, vậy đừng bác nào Pm hỏi tui để tính ngày tới đó go holiday nha. hihi.
    Mong các bạn luôn hạnh phúc là tôi vui rồi!
  9. Constancy

Constancy Thành viên mới

Nam hay nữ, xử hết bác ơi. Em đã trích BLHS và giải thích cho bác luuthuỷ ở trên rùi mà. hix, bác HTTDT già rùi, mắt mờ chưa bác, để em tặng bác cái kính.
    Còn không có HD những người cùng giới, bác nhỉ? Thế thì về mặt khoa học giải thích thế nào đây? Lại nhờ bác luuthuy và ndungtuan vậy.
  10. polosport

polosport Thành viên mới