1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vận động tranh cử - Nơi để các ứng cử viên cho vị trí Mod có đôi lời (trang 13)

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi havalo, 30/05/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. keke1805

keke1805 Thành viên mới

Ý kiến của bác rất hay, những ng` được đề cử, hoặc tham gia ứng cử nếu có từ chối cũng nên đưa ra một lý do hợp lý, đáng lẽ.Ai cũng có những việc riêng của mình nên những lý do ít onl hay ít quan tâm đc đến box ko đc lý lắm. Những ứng cử viên của chúng ta ai nấy đều rất có năng lực, vậy tại sao các bạn từ chối?
    Còn nhiệm kỳ 6 tháng có ngắn quá ko? có lẽ nên kéo dài hơn chút 1 năm chẳng hạn?
  2. keira6868

keira6868 Thành viên mới

Cháu là cháu của cô sutubienbong@. Cháu muốn bầu cô sutubienbong.
    Ai làm Mod cũng được, nhưng mờ cháu lại thích bầu thêm cô sutu à. Cô í giỏi giang, dễ thương. Ba cháu khen hoài à.
    Tiếc cái là cháu ở tận SG, không thăm cô ấy được.
    Thay mặt Ba cháu, gửi cô lời chúc may mắn!
    Con gái Boysaigon.
  3. Ngf

Ngf Thành viên mới

Anh Trung, anh Thanh tổng kết cho em cái này và nhờ Admin set Mod mới nhé! Hôm nay hết hạn rồi, em busy. Thanks!
  4. havalo

havalo Thành viên mới

Gửi các bạn BQT và những thành viên KBC,
    Mình lâu vì bận công việc không tham gia các hoạt động của KBC như trước đây. Nhưng vẫn cứ vui thầm và chia sẻ với những hoạt động sôi nổi của BQT và các bạn thời gian qua. BQT đã đưa ra ý kiến bầu lại và công khai trên diễn đàn tới hôm nay cũng đã hết hạn (theo quy định của BQT). Nhưng nhìn toàn cục lại Lô thấy có vài điểm thật chưa có phải là quy củ của một tổ chức (dù chỉ là vui là chính).
    - Chúng ta có dịp nhắc lại quan điểm xuyên suốt và đã thống nhất rằng: Nhiệm kỳ 6 tháng là chỉ bổ sung lực lượng còn 1 năm là giữ cho sự ổn định của Diễn đàn. Vì thế 6 tháng này theo tôi không nên là bầu lại mà là "Bổ Sung" lực lượng. Ví dụ 1 mod nào đó vì lí do riêng thời gian tới thì bổ sung thêm 1 nhân tố triển vọng khác. Chúng ta chỉ bầu lại toàn bộ khi mà BQT hoạt động lủng củng mạnh ai nấy quyết rời rạc và thiếu trách nhiệm. Thực tế như các bạn đã biết hiện BQT làm rất tốt.
    - Việc 5, 6 hay nhiều hơn số thành viên cho BQT chúng ta đã đề cập tới khá nhiều từ rất lâu rồi. Các bạn nghĩ có phần có lý nhưng mà không sát thực ở chỗ nhiều ngưòi quản trị càng dễ dàng sao? Tôi không cho như thế là hợp lý. Xét tình hình hiện nay nếu được phép đề xuất tôi thấy như sau:
    + Bổ sung 1 mod trong Sài Gòn để đẩy mạnh các hoạt động của các thành viên KBC trong đó.
    + Giữ 4 mods ngoài Bắc với đội hình hiện tại (nếu mod Baotrungvip thực sự bận việc riêng nhưng vẫn cố gắng tham gia được dù ko đc nhiều thì vẫn tốt). Trong trường hợp khác thì bổ sung 1 mod và Hoaanh là nhân tuyển thích hợp (theo tôi).
    Như vậy chúng ta có 5 mods: 1 Sài Gòn + 4 ngoài Bắc
    Chúc các bạn vui vẻ và KBC tiếp tục phát triển
  5. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Thời gian bầu cử đã kết thúc, thay mặt BQT diễn đàn xin cảm ơn sự ủng hộ và những ý kiến đóng góp của các thành viên trong thời gian qua.
    Sau khi tổng kết các phiếu bầu, cộng tiếp thu các ý kiến của mọi người. Tôi xin đưa ra danh sách Mod sắp tới của KBC như sau:
    1-@thanhk43
    2-@Nogoodfriend7
    3-@Friendship83
    4-@hoaanh2912
    5-@vutuannguyen
    Xin chúc mừng và hy vọng BQT mới sẽ phối hợp chặt chẽ và đoàn kết, góp phần xây dựng và phát triển diễn đàn đồng hương Bắc giang và Bắc ninh ngày một vững mạnh!
    @ @thanhk43: Em vào TMG đề nghị Admin rút Mod @baotrungvip và Set Mod cho @hoaanh2912
    @vutuannguyen nhé!
  6. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Chúc mừng hai mod mới, chúc hai mod luôn hoàn thành nhiệm vụ.
  7. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Xin chúc mừng BQT mới với một nhiệm kỳ mới với nhiều sự phát triển mới!!!!

8. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

iem chúc mừng cái sự nhậm chức đầy vẻ vang của Mốt mới
    các pác làm ăn cho hiệu quả nhớ ! đừng có để tình trạng " dân bít,dân làm,dân kiểm tra ..................sai dân chịu "
  9. piccolo

piccolo Thành viên mới

Ôi thôi thế là chốt danh sách rồi à? Ai chốt thế nhỉ? Mọi người đều đồng ý là vẫn giữ nguyên Mods cũ và thêm 2 người mới nữa cơ mà, sao danh sách chỉ có 5 người nhỉ?
  10. hoaanh2912

hoaanh2912 Thành viên mới

Các bác ơi, đừng chốt danh sách vội nhé. Em thấy tình hình là em ko thể hoàn thành tốt nhiệm vụ được nên bạn sutubienbong sẽ thay em. Bạn ấy làm Mod offline thì tuyệt vời. Bạn ấy là linh hồn của buổi off đấy. Nhờ các bác xem lại.