1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vận động tranh cử - Nơi để các ứng cử viên cho vị trí Mod có đôi lời (trang 13)

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi havalo, 30/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sutubienbong

sutubienbong Thành viên mới

Chúc mừng các Mod mới. Hoaanh làm sẽ rất tốt. Đừng đá bóng sang chân tớ chứ. Tớ thấy mọi người đã tín nhiệm cậu rùi. Có j tớ làm thư ký cho.Yên tâm nhá.
    Các mod làm bữa ra mắt các mem đi chứ nhẩy???
  2. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Chúc mừng BQT mới!
    To Mod mới vutuannguyen: Cậu làm sếp rùi đừng thù dai nữa nhé.... . Chúc mừng!
    To anh Vịt: Anh bận gì đấy? (Nhậu nhẹt, cờ bạc thôi chứ gì?... Em là em méc mẹ! )
  3. vutuannguyen

vutuannguyen Thành viên mới

@ALL:
    #1/ Qua 1 đêm ngon giấc, sáng ra trở thành Mod mà chẳng hay biết...Tối nay chắc lại thao thức canh thâu đây
    #2/ CB chưa kịp lobby thì đã BỊ Bầu làm Mod roài
    #3/ Bây giờ mà từ chối thì e không ổn, thôi thì nhận vậy, mong sao cho nhiệm kỳ nó kéo dài càng lâu tốt.
    #4/ CB cần 1 khoá training--> mong các Mod có kinh nghiệm giúp đỡ tài liệu về các vấn đề sau: quyền lợi, trách nhiệm, nghĩa vụ, cách thức thực hiện, các thao tác khi cần thiết...cho CB theo địa chỉ email tuanngv@atvn.com.vn
    --------------
    @KBCSG:
    #1/ CB sống theo luật rừng quen rồi, nếu có gì mà sensitive thì các Bác thông cảm nha.
    #2/ Mong các thành viên cho ý kiến thẳng thắn.
    #3/ Gà: tớ có ưu điểm rất lớn là nhớ lâu, xét kỹ. Chứ tớ không có thù dai đâu, oan quá.
    #4/ Tạm thế đã, về kiếm thêm kẹo đồng, rồi mới dám tuyên bố tiếp...
  4. lakhoaikho

lakhoaikho Thành viên mới

Thế là bà con chòm Sì Goòng mình đã có một vị là trong Ban quản trị HTX rồi đấy...
    @Vutuannguyen:Thế lên chức bác định thế nào? Chả lẽ cứ "lặng lẽ sa pa" thế à? (Phải khao......)
    @Gà & Baotrungvip: Gà này. Nghe nói cậu không chỉ biết gáy mà còn "hót" rất hay. Về hót cho mẹ nghe để mẹ đành đòn anh vịt đê.Ong này từ chức để rảnh rang nhậu nhẹt đó.... Cậu có cần thêm bằng chứng ko? Hôm trước tớ thấy anh ấy bảo là " gà đi tìm chồng bị lạc... nói đến lạc lại thèm bia...." chứng tỏ ông này mê nhậu rồi.... lại còn tham gia mấy vụ cá độ của sưtử nữa.... ha......ha.....cứ nghĩ đến cảnh bác vịt nhà ta bị mẹ đuổi chạy y như vịt thật mà thấy sướng quá bà con a!
  5. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Anh Vịt yêu quý! Đề nghị anh mua cho em cái khẩu trang để em che cái mẹt mo của em lại... huhuhu.... anh phải thanh minh đi chứ? Anh phải cãi nhem nhẻm lại đi chứ? huhuhu.... . Mệt quá, không thể khóc nổi nữa. Ông về!
  6. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Sau một nhiệm kỳ của BQT, diễn đàn lại có dấu hiệu kém trong hoạt động và có thể sẽ đi xuống nếu ko kịp thời cải tạo, đổi mới. Chính vì vậy, theo ý kiến của số đông thành viên, link:
    http://www9.ttvnol.com/forum/KBC/934804/trang-1.ttvn
    KBC sẽ tiến hành bầu lại Mod cho diễn đàn để các hoạt động diễn đàn sôi nổi hơn.
    Chiến dịch bầu cử và tranh cử vẫn tiến hành như cũ (từ trang 1), NGF sẽ ko nhắc lại nữa. Thân/
  7. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

SVTT ra tranh cử
  8. sinh_vien_thuc_tap

Thưa toàn thể bà con KBC gần xa, đông tây nam bắc. Iem là SVTT, như đã nói ở trên là em không có tinh thông kiến thức và cũng không có tính nhẫn nại như anh Vịt box mình , tuổi trẻ nhiệt tình thì cũng lâu lâu khùng một tý thôi, nhưng cũng tạm chấp nhận được
    Mọi người hãy bầu SV làm mod đi, iem hứa sẽ mang hết sức mình làm cho box ngày càng trong sạch, vững mạnh, chẹp (thiếu nghi thức tuyên thệ nhẩy)
    Để xứng đáng với danh hiệu mod, nếu lỡ rơi vào tay em, em sẽ ngày ngày trau dồi kiến thức, đêm đêm học tính nhẫn nại của bác Vịt để đưa box mình ngày càng đi lên, sánh vai với các box lớn khác.
    Hết!
  9. huytv

huytv Thành viên mới

Ơ thế đang là ét vê thực tập mà cũng tranh cử cơ à, mà cái bên trên kia nghi lắm ko biết có nên tin ko nhể!
  10. sinh_vien_thuc_tap

"Tin hay không tuỳ bạn" - Không tin thì phí đấy