1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Văn phòng ngoại giao

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi kimchon, 21/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kimchon

kimchon Thành viên mới

Văn phòng ngoại giao

Vì có chung một mục đích là CTXH và Từ Thiện, nên mình được đặt cách của Mod box 81SG, hiện cũng có một CLB CTXH đang hoạt động liên tục và có hiệu quả tại box, đặt văn phòng ngoại giao ở đây (mà chắc là với các bạn khu vực phía Nam), với hy vọng được chia sẻ những thông tin, những điểm cần sự giúp đỡ ở khu vực TP.HCM và lân cận. Bên cạnh đó là giao lưu học hỏi giữa 2 box. Chắc là sẽ được đồng ý phải không?

Rất vui được làm đại diện ngoại giao ở đây, và mời các bạn đến tham quan văn phòng của box 81SG mình.
    [topic]422570[/topic]
  2. cactusfl

cactusfl Thành viên mới

Dân chủ mừ , mình - bạn và tất cả mọi người cũng chỉ là mục đích chia sẻ với nhau trên những việc mà chúng ta đang làm thôi . Mình cũng chẳng phải là Mod để trả lời là được hay không. Nhưng mình nghĩ vì việc chung, và ý thức của riêng mỗi người . Chúng ta sẽ tìm được 1 điểm chung bên những hạnh điều hạnh phúc nhất.
    Rất buồn khi mình sắp chuyển công tác đi xa.....mà lại muốn vẫn tham gia ...có ai chỉ tôi cách làm sao đạt cả hai ko ??? :(

3. cactusfl

cactusfl Thành viên mới

Hiện giờ có thể nói chúng ta làm những công tác từ thiện khi chúng ta hội đủ điều kiện : thời gian và tài chính .
    Đa phần các bạn đều đi làm nên ít có thời gian . CHúng mình luôn theo dõi những cảnh đời bất hạnh và cứ thế chúng mình nuôi heo để có dịp thuận lợi chúng mình cùng bắt tay nhau cùng đi . Các bạn nếu muốn tham gia , cứ để tên và địa chỉ hay cái gì có thể liên lạc , chúng mình sẽ liên lạc đến các bạn .
    Những địa chỉ đi từ thiện , chúng mình tìm hiểu mà chưa thể làm được việc gì cũng sẽ đưa lên Box này để các bạn tiện theo dõi .