1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Văn phòng UBND 84 Hải Phòng ! (Nhận giải quyết mọi thắc mắc và yêu cầu ;)

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi sabaga, 18/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. badboytoday

badboytoday Thành viên tích cực

hờ hờ thế ông bạn đã đọc bài nội quy về ảnh đại diện trong box thông báo chưa thế hả? Nếu mà ảnh đại diện của ông bạn nặng quá 20k sẽ bị coi là không hợp lệ, hãy thử tìm cái ảnh khác nhẹ hơn chút nữa xem nào.( bài của langthanginternet)
    <br>
    Theo tôi quan sát thì thông tin này cũng không chính xác, vì tôi thấy cái chữ kí của ông sabaga cũng chẳng đúng với kích thước quy định là 150-150 , còn có 1 chữ kí như vậy nữa của ông usa... (gì gì đó quên rồi) cũng to không kém phần trang trọng . Nói chung đừng nên làm mất uy tín của chính mình , hi hi .
    ( Xin lỗi nhe , cái avatar của em cũng có dung lượng quá 2 hay 3 KB gì đó , lần sau lên net em xin hứa sẽ sửa đổi )
    [​IMG] Việt Nam - HỒ CHÍ MINH vĩ đại !
  2. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Hic hic..mới 1 hôm ko vào mà đã loạn hết cả lên rồi nè. Chuyện của Mạng lưới thì tối quá chúng ta đã giải quyết xong rồi thì phải, hic hic...các bạn trách những người Mod chúng tôi sao? Thế các bạn coa biết, bên 84 Hn còn treo cả nick: Hitle girl ko? Cô bé đó hình như phải lập nick mới đó. Hic hic.....quy định là quy định mà các bạn.
    Còn bai` của sabaga trong topic ảnh thì tớ chịu, lâu lắm rồi có ghé qua chỗ topic ảnh lần nào đâu, tớ vô can.
    If you love me, let me know
    If you don't love me, let you go
  3. girlyeumautim

Hic hic..mới 1 hôm ko vào mà đã loạn hết cả lên rồi nè. Chuyện của Mạng lưới thì tối quá chúng ta đã giải quyết xong rồi thì phải, hic hic...các bạn trách những người Mod chúng tôi sao? Thế các bạn coa biết, bên 84 Hn còn treo cả nick: Hitle girl ko? Cô bé đó hình như phải lập nick mới đó. Hic hic.....quy định là quy định mà các bạn.
    Còn bai` của sabaga trong topic ảnh thì tớ chịu, lâu lắm rồi có ghé qua chỗ topic ảnh lần nào đâu, tớ vô can.
  4. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

Bài trong topic ảnh của SABAGA là do tớ xoá nhưng trước khi xoá tớ đã được sự đồng ý của cậu rồi đấy thôi ( không nhớ à )

YOU ROCK MY WORLD
  5. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

Bài trong topic ảnh của SABAGA là do tớ xoá nhưng trước khi xoá tớ đã được sự đồng ý của cậu rồi đấy thôi ( không nhớ à )

YOU ROCK MY WORLD
  6. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

các ông các bà đừng có bơ lác ! Một bài mới tinh của tôi cơ ! Xoá thì nhận đê !

7. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

các ông các bà đừng có bơ lác ! Một bài mới tinh của tôi cơ ! Xoá thì nhận đê !

8. darkeN

darkeN Thành viên mới

cho tôi hỏi là tại sao box chưa có hội trưởng ?
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Ông nghĩ ông là ai ??
  9. darkeN

darkeN Thành viên mới

cho tôi hỏi là tại sao box chưa có hội trưởng ?
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Ông nghĩ ông là ai ??
  10. girlyeumautim

Hi`......box chưa có hội trưởng bời vì ......cuộc họp lần trước quyết định như thế, theo mọi người box chưa cần có 1 người hội trưởng để quản lí và thú thực là chưa có ai đủ khả năng để làm hội trưởng, tớ thấy cứ bình đẳng thế này lại hay. Phân chia nhiệm vụ, mỗi người đảm trách 1 công việc nhất định ex: bộ trưởng bộ offline Trí phèo chẳng hạn, cậu ý sẽ đề xuất ý kiến và đưa ra quyết định cuối cùng về việc đi offline của box. Okie?