1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vâng, em yêu anh !

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi nineteen, 12/09/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chaucassano

chaucassano Thành viên quen thuộc

sao trông này uớt ác quá vậy đọc xong khóc ròng rã cả 2 ngày 2 đêm chưa dứt được nữa huhuhu....lại khóc tiếp rồi...sao mấy người iu dữ quá vậy ....
  2. andycoollove

andycoollove Thành viên rất tích cực

lúc này mày trốn đi đâu vậy thằng kia??? tao gọi dt cho mày hoài mà kô thấyy mày trả lời vậyy hả????????
    lúc này mày iu ai rồi. Hồi đó tao nghe mày nói mày quen với con nhỏ gì mà có ......90kg vậy ha??? bây giờ nó ra sao rồi??? nói cho anh em nghe cái coi hehehehe
    The shortest word that I know is " I "
    The sweetest word that I know is " LOVE "
    The person that I never forget is " YOU "
    ==> " I LOVE YOU "
  3. dungnhi132

dungnhi132 Thành viên mới

Hớ hớ ... Thích được iu ái như DOVE thì đơn gian thôi . Ra đây MMF iu ái cho . 5 chứ đến 10 hay 15 * thì MMF cũng có thừa

----------------------------
    Ngoan, hiền, chung thuỷ nhất hội cún chỉ có thể là MMF !

Dạ em hổng dém! Mới đầu thấy quảng cáo ngoan, hiền, chung thủy iem cũng hem, dưng mè nghe giọng cuời em ớn wé
    Nhân tại giang hồ
    Thân bất do kỷ
    Được dungnhi132 sửa chữa / chuyển vào 12:31 ngày 22/06/2003
    Được dungnhi132 sửa chữa / chuyển vào 12:32 ngày 22/06/2003
  4. belysymbol_0209

belysymbol_0209 Thành viên quen thuộc

rồi từ đây ! bên em nhé anh của em, em xin hứa yêu mình anh , bao nhiêu dấu yêu gửi hết cho anh. Rồi một mai đôi ta lỡ xa rời nhau , con tim vẫn luôn bền lâu trao nhau muôn đời về sau , tình luôn đậm sâu .... Nghe Ngọc Linh hát và em biết mình yêu anh như thế nào .......
    yêu nhau chưa hẳn ở bên nhau đã hạnh phúc , mình có thể hy sinh vì hạnh phúc của người mình yêu
  5. T8

T8 Thành viên mới

anh ơiiiii tại sao em gọi anh mà anh ko trả lời em ??? hãy giải thích cho em nghe tại sao đi ! em chẳng hiểu gì cả !!! bao nhiêu tháng ngày qua đi mình không gặp nhau, anh vẫn nói chuyện với em bằng giọng thật ngọt ngào, em giống như 1 con ong đang bị những mật ngọt bao lấy xung quanh ... lạc lối... không giống như 1 lời bài hát mà em đã từng được nghe "... tháng ngày đã trôi qua, tình cũng phôi pha, người khuất xa...chỉ còn chút hương xưa, rồi cũng phong ba ... "
    chỉ mình anh, chỉ mình anh thôi....tưởng rằng đã quên, cuộc tình sẽ yên, tưởng rằng đã quên nhưng tim yếu mềm
    vẫn thấy bên đời còn có anh, tấm lòng anh như lá kia còn xanh, rừng ơi hãy giữ cho bền nhé những cành hoa phai quá không đành ... gặp nhau giây phút trong đời ấy, nỗi gì bâng khuâng vướng chân hoài ..
    anh đã đến nơi này tựa như cánh én, dịu dàng trao chút hương hoa mùa xuân, nhớ gì mà nắng vang cánh rừng, thương ai mà sương khuya nhẹ nhàng buông. Chiều nay bên trời xao xuyến, còn anh trong từng nhớ thương
    trời lại đang mưa... ở nơi anh chắc trời đang trong xanh êm đẹp ? mỗi lần mưa em lại nhớ đến anh, nhớ đến những kỷ niệm mình bên nhau trong mưa
    T8
  6. phihai

phihai Thành viên rất tích cực

Nhớ em ..Nhớ kinh khủng .8 tháng rồi ha. Gần 9 tháng .
    Khóc ...Em đã tahy đổi giờ có gặp lại cũng không phải là hai đứa khi xưa.
    Kỷ Niệm nào đã hoá thành nứoc mắt ..Em ha ..Ngày xua vui kinh khủng .Em cuời như sao xa.
    Trời mưa...uh..Chưa bao giờ anh ghét mưa đến thế.Tối cuối cùng lại là một đêm mưa. Và cũng là lần cuối cùng
    chết vì nhớ mất thôi .....

Nếu trên đời có hạnh phúc..hãy đến với bạn hiền của tôi...
    Nếu trên đời này có hai chữ đau khổ..hãy để tôi
  7. T8

T8 Thành viên mới

Nỗi Niềm
    Từng hạt sương khuya hoen đôi mắt biếc
    Sau khi chia tay hôn anh một lần vội vã
    Làm chiều không đi chân mây tím ngắt
    Anh ơi, đêm nay em nghe trống vắng buồn tênh
    Từng ngày trôi qua tim em héo úa
    Ðêm đêm theo mây len lén vào hồn tìm nhau
    Tìm làn môi ngoan nồng nàn thắm thiết
    Cho đêm không mơ, cơn mơ lẻ loi
    Ðêm em xa anh em chưa kịp nói
    Ðôi môi run run lệ tuôn khóe mắt
    Nên em cô đơn những đêm về sáng
    Nên khi xuân sang lòng như trái đắng
    Nào ngờ đêm nay tim nghe ấm áp
    Ngỡ đã xa nhau nên khóc một lần từ giã
    Giờ thì đôi tay đan tay quấn quít
    Xin cho đêm đêm tình đầy mộng say...

bài hát này nghe thật thê thảm làm sao ? xa anh em chưa kịp nói... nên em cô đơn những đêm về sáng, nên khi xuân sang lòng như trái đắng . Nhưng rồi lại "nào ngờ đêm nay tim nghe ấm áp..." sao kì lạ vậy ?
    cứ ấp ám rồi lại lạnh lùng, lạnh lùng rồi ấm áp, giống như em đang phải sống trong điều kiện thời tiết thật khắc nghiệt em quá bé bỏng để cứ mãi chịu đựng như thế này

T8
  8. co_khong_anh_new

co_khong_anh_new Thành viên quen thuộc

Bạn T8@ này là ai dzợ ??? sao tình củm ghê ta....cho tui làm quen dzới được hông , hichic...tui sắp khóc rùi nè bạn....hichic
    sống trên đời sống cần có một tấm lòng...để làm gì em biết không, để gió cuốn đi...để gió cuốn đi....
  9. nikemotormouth

nikemotormouth Thành viên quen thuộc

Tôi tự hỏi vì sao tôi yêu em ! Buồn wá ! Nhưng mà thôi kệ hihihì , mọi thứ rồi cũng wa đi !
    chang biet ngay mai se ra sao ! ma co ra sao cung chang sao
  10. xacchetloangiangho

xacchetloangiangho Thành viên quen thuộc

trời, thê thảm, sao mọi người yêu đương khổ sở quá , như tui nè không yêu thì có làm sao đâu, mới 21 tuổi mà giống như cụ non rùi

"chết dưới hoa mẫu đơn làm quỷ cũng phong lưu"