1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vâng thì đã đành là tình yêu!

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi Rubykey, 30/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baby_moon

baby_moon Thành viên quen thuộc

Dù sao chuyện cô ấy quản lí chặt chẽ bạn ( nếu đúng như vậy ) thì cũng là không nên rồi. Nhưng chắc vì cô ấy quá yêu bạn thôi. Yêu nên mới lo lắng ... Và lo lắng rồi thì ...
    Bạn chỉ việc làm cho cô ấy ko lo lắng nữa. Điều này có lẽ đơn giản, vì bạn yêu cô ấy mà. Khi cô ấy nhận ra rằng cô ấy chính là người bạn thương yêu nhất và bạn không hề để ý đến một cô gái nào khác thì cô ấy sẽ hết lo lắng thôi, và cũng sẽ không làm " mẹ kế " của bạn nữa.
  2. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Các bác zai nhiều chuyện. Yêu nhau mà cảm thấy khó chịu với nhau thì góp ý thẳng thắn đi, lên đây than vãn làm cái gì chứ. Có giải quyết được gì ko bác Rubykey.
    Gà con cũng vừa cãi nhau với bf vì cái chuyện mình quan tâm thì kêu mình như cảnh sát. Vô lý đùng đùng. Vậy người yêu và người bạn bt khác nhau ở chỗ nào. Các bác yêu nhau, chuyện quan tâm chẳng có gì là sai trái cả. Bác nào ko thích bạn gái quan tâm thì lại cho rằng đó là kiểm tra này nọ. Đến lúc ko quan tâm thì lại kêu vô tình. Lằng nhằng thế. Gà con khuyên thật: góp ý thẳng thắn với nhau là tốt nhất. Đừng bao giờ đi than vãn với người khác vì tình yêu của mình trên net, họ ko fải là người chứng kiến họ ko biết rõ đâu. Vả lại đường đường chính chính thì vô tư, có tật mới phải giật mình chứ. Vậy nhé. Các bác fải thông cảm với người yêu một chút, còn bác nào muốn tự do thì kêu với ngươi fyêu: Anh thích tự do hơn là có em, chúng mình chia tay nhau nhé. Chấm hết keke
    Than nhiều rồi đến lúc không có người yêu bên cạnh lại nhớ nhung cho mà xem. hihihihi Nên nhìn nhận đúng vấn đề. Chỉ có điều bác nào mà bị người yêu quản chặt quá thì dũng cảm lên tiếng chút nhé, Gà con nghĩ họ thích thẳng thắn hơn là đi than vãn kiểu này. Làm trai cho ra trai.
  3. Kitara_love

Kitara_love Thành viên mới

VỤ này hay đây! Theo quan điểm của tôi là: quan tâm thì cũng vừa thôi "cái gì wá cũng ko tốt" - Lời bạn gái tôi nói đấy. Mà một điều mà các bạn gái nên tránh là ko nên kiểm tra các cuộc diện thoại, ví bạn trai của mình. Cho dù có yêu nhau đi nữa thì ai cũng cần có một khoảng riêng cho mình chứ...............
    To Rubbykey: Điều mà cậu đang gặp phải là điều mà nhìu các boy khác cũng bị mắc tương tự. Nếu cậu trả lời được câu hỏi này thì cậu sẽ thực sự ko còn cảm thấy bị ...."How do you refresh your love ?". Co`n việc quản lý .....thì cậu nên góp ý thẳng thắn với cô ấy..hãy can đảm lên "Ko có gì quý hơn độc lập tự do"
    Được Kitara_love sửa chữa / chuyển vào 12:35 ngày 04/05/2004