1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vàng Ý bao nhiêu tiền một chỉ ? Bạch kim có tính theo chỉ - cây không nhỉ giá cả ra sao .

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi anhsanghaoquang, 23/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhsanghaoquang

anhsanghaoquang Thành viên mới

Vàng Ý bao nhiêu tiền một chỉ ? Bạch kim có tính theo chỉ - cây không nhỉ giá cả ra sao .

Vàng này bán được giá không nhỉ ? Bạch kim có tính theo chỉ - cây không nhỉ giá cả ra sao .

Được anhsanghaoquang sửa chữa / chuyển vào 08:13 ngày 23/09/2007
  2. lamsao.wen

lamsao.wen Thành viên mới

Vàng ý <==== tui hỏng hĩu câu hỏi này của bạn nhưng tui cũng trả lời giúp bạn để bạn bik .
    bạch kim ko tính = chỉ hay cây mà tính = gam quy ra usd tức là 01 gam = 15usd .
    vàng trắng( vàng si ) thì tính = chỉ , 01 chỉ mấy trăm ngàn tiền việt áh
    bạch kim của ý ( kô bik có phải bạn hỏi cái này hong) cũng tính = gam nhưng đắt hơn bạch kim thường vì 01 gam = 24 usd . đeo bạch kim của ý đẹp & sáng hơn nhìu so với bk thường.
    tiền nèo của nấy thoai , cái nèo cũng có cái giá của nó hết áh
    Đìu đặc bik nữa là tất cả những thứ trên khi kô mún đeo nữa bán lại cho chỗ mình mua lúc trước( phải có giấy tờ nha) thfi bạn sẽ lỗ 30% .còn đỗi cái khác thì lỗ 20%
    Được lamsao.wen sửa chữa / chuyển vào 12:22 ngày 23/09/2007
  3. anhsanghaoquang

anhsanghaoquang Thành viên mới

Bán cho nơi mình không mua lúc trước thì lỗ bao nhiêu phần trăm đây ? Mà cái vàng Ý tớ hỏi là các vòng cổ , nhân đưọc làm bằng vàng Ý đó . Không biết gọi thế đúng không , thế vàng Ý chứa bao nhiêu phần trăm vàng 999.9 nhỉ .
  4. trang kim nhung

trang kim nhung Thành viên mới

Lam sao.wen;lam on cho minh hoi?vàng ý mua vao mún bán ra lỗ 30% ,vay cho e hoi e co 1 soi day chiềng va 1 cai mat day chiềng vàng ý mua tong cong la 9trieu vay gio e ban ra lổ 30% la còn dc bao nhiu tiền trong 9trieu đó?