1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Váy-Ai biết thông tin thì vào đây

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi vitba, 26/11/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. vitba

vitba Thành viên mới

Váy-Ai biết thông tin thì vào đây

Em đang cần tìm nơi có bán,cho thuê hoặc may váy đầm .Ko phải là cái váy dài chấm gót đâu,chỉ cần dài quá đầu gối,ngắn tay hoặc 2 dây,màu đẹp,và có thể đơn giản hoặc hơi điệu cũng okie.Tình hình là rất tình hình đây, đang cần để đi tiệc tùng cuối năm mà cái váy của em lại là váy rời(áo+váy),ko đẹp lắm
    Các anh chị sành điệu của box Làm đẹp giúp em nhé
    Ơ mà cũng để ý giúp em cái giá tiền nhé
  2. Emmiu

Emmiu Thành viên quen thuộc

Hehe, em ơi em ra Tí Nị ở ngay đầu Phan Bội Châu, chỗ gần rẽ ra Hai Bà Trưng í mà may, váy vừa đẹp, vừa điệu, vừa hay ho để đi dự tiệc, ***y lém, mát mẻ lém. Giá cỡ 250k đổ xuống tuỳ vải.
    Nếu ra đó có gặp Tiny Chick em nhớ đừng bảo là emmiu mách nhé, không mai Chick nó ra đường gặp cái váy giông giống của nó nó khóc ngập Hà Nội mất.
    ^s"->?->s""?"s"累?Y>>f?O?~强,S?己要"?<-So让你走
  3. Emmiu

Hehe, em ơi em ra Tí Nị ở ngay đầu Phan Bội Châu, chỗ gần rẽ ra Hai Bà Trưng í mà may, váy vừa đẹp, vừa điệu, vừa hay ho để đi dự tiệc, ***y lém, mát mẻ lém. Giá cỡ 250k đổ xuống tuỳ vải.
    Nếu ra đó có gặp Tiny Chick em nhớ đừng bảo là emmiu mách nhé, không mai Chick nó ra đường gặp cái váy giông giống của nó nó khóc ngập Hà Nội mất.
  4. vitba

vitba Thành viên mới

chị emiu ơi,em con đi học ,mà.Ăn mặc sẽy để bố mẹ em đập chết ăn thịt ah.Nhưng dù sao hết sức cảm ơn chị,em thử xem đã
  5. vitba

vitba Thành viên mới

chị emiu ơi,em con đi học ,mà.Ăn mặc sẽy để bố mẹ em đập chết ăn thịt ah.Nhưng dù sao hết sức cảm ơn chị,em thử xem đã
  6. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Ấy ơi , ấy muốn kiếm kiểu váy để may thì tớ có vài kiểu nè . Tớ post lên cho ấy kiểu này nè . Nếu thích , đem ra cửa hàng nào may cũng được à . Mình ko biết bạn bao nhiêu tuổi nên hơi khó để chọn kiểu váy nhưng có kiểu váy đỏ nè trông trẻ và xinh xắn nè . Sợ bạn ngại ko dám mặc váy hở thế này thui ? Nếu ko ngại thì may cũng được nếu thích nghe . Mua vải thì bạn có thể mua vải có chất liệu co giãn màu đỏ ( mình ko nhớ gọi là vải chun hay gì nữa )với một ít vải silk đỏ để làm dây buộc . Vậy ha . Chúc bạn may mắn.
    &lt;P&gt;&lt;FONT color=lightpink&gt;

&lt;/FONT&gt;&lt;/P&gt;
    Được tranganh16 sửa chữa / chuyển vào 10:52 ngày 27/11/2003
  7. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Ấy ơi , ấy muốn kiếm kiểu váy để may thì tớ có vài kiểu nè . Tớ post lên cho ấy kiểu này nè . Nếu thích , đem ra cửa hàng nào may cũng được à . Mình ko biết bạn bao nhiêu tuổi nên hơi khó để chọn kiểu váy nhưng có kiểu váy đỏ nè trông trẻ và xinh xắn nè . Sợ bạn ngại ko dám mặc váy hở thế này thui ? Nếu ko ngại thì may cũng được nếu thích nghe . Mua vải thì bạn có thể mua vải có chất liệu co giãn màu đỏ ( mình ko nhớ gọi là vải chun hay gì nữa )với một ít vải silk đỏ để làm dây buộc . Vậy ha . Chúc bạn may mắn.
    &lt;P&gt;&lt;FONT color=lightpink&gt;

&lt;/FONT&gt;&lt;/P&gt;
    Được tranganh16 sửa chữa / chuyển vào 10:52 ngày 27/11/2003
  8. vitba

vitba Thành viên mới

Trang Anh ơi,tớ cũng 16 tuổi như Trang Anh thôi.Nhưng thực sự tớ thích nhất là màu xanh nước biển.Kiểu mà bạn đưa ra ở đâu thế?Trông cũng đẹp nhưng nếu để đi với bạn bè thì hơi già .Nhưng màu đỏ Boxđô trông lại rất thanh lịch và đáng yêu.
  9. vitba

vitba Thành viên mới

Trang Anh ơi,tớ cũng 16 tuổi như Trang Anh thôi.Nhưng thực sự tớ thích nhất là màu xanh nước biển.Kiểu mà bạn đưa ra ở đâu thế?Trông cũng đẹp nhưng nếu để đi với bạn bè thì hơi già .Nhưng màu đỏ Boxđô trông lại rất thanh lịch và đáng yêu.
  10. Emmiu

hì, hoá ra em bé xíu thế hả? Thế em nên ra hiệu Trang trên đường Quán Thánh í, chị cũng ko nhớ địa chỉ, em cứ đi đến Quán Thánh gần gần đoạn rẽ ra Hồ Trúc Bạch í, bên tay trái có một hiệu may chất đầy đồ và vải tràn ra cả vỉa hè í, tên là Trang.
    Học sinh thì may ở đấy giá cả okie, kiểu cọ cũng được. Ở đấy chắc chắc đồ sẽ hợp tuổi em hơn, em bé ạ.