1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vậy ai là tiền đạo hay nhất lịch sử VN ?

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi LeeNguyenUSA, 07/05/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LeeNguyenUSA

LeeNguyenUSA Thành viên mới

Vậy ai là tiền đạo hay nhất lịch sử VN ?

đa có binhf chon thủ môn hay nhất ,vậy tiền đạo nào hay nhất?cao cường chưa xem bao giơ nhưng thấy nổi tiếng nên cho vào.Em vote Leenguyễn.
    Và ai bị ghét nhất?
  2. LeeNguyenUSA

Lee không liên quan đến tuyển nhưng em thiên vị tí
  3. ptsondr

ptsondr Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Rõ ràng là Lee ở 1 đẳng cấp khác rồi, nhưng mà tính vô đây hơi... lạc đề nhỉ? Nhưng mà thôi cứ vote cho Lee vì chả thấy ai xứng đáng cả
  4. songhahs

songhahs Thành viên mới

Quyến
  5. thientaibongro

thientaibongro Thành viên tích cực

thật sự lee ko bằng quyến, từ năm 45 trở lại đây ko có 1 tiền đạo nào tài năng như quyến! mẹ nó !giỏi thế mà lại là người NA mới tức!
  6. Reinforcce

Reinforcce Thành viên mới

tiền đạo Hà Xá của Đà Nẵng ngày trc
  7. dovavang

dovavang Thành viên rất tích cực

Một vài đồng chí ở đây bị Tuấn Mỹ Nghệ nhồi sọ dữ quá, nghĩ là cứ cao to đẹp zai hoặc có cái danh vịt kiều hay nhập tịch là siêu sao hết. cái gì mà ở đẳng cấp khác, Lee đá thế nào ở VL ai ai cũng biết, theo nhận xét của tôi thì cón thua Quyến béo thời đỉnh cao chứ đừng nói so với các cụ khi xưa. ngày xưa Lee đá cho PSV hay Rander cũng vậy, các đồng chí cứ nghĩ theo lối Tuấn Mỹ Nghệ :" cầu thủ VN nào đủ trình đá ở CÂ như Lee ? " xin thưa cầy thủ VN không đá ở CÂ được là do không có mối quan hệ, với lại ý thức chuyên nghiệp kém, chứ các bác tưởng trình Lee cao lắm ạ, xin lỗi tuyển Lào có tới 4 chú đá ở CÂ lận đấy nhé. mà cái Poll vớ vẩn quá, bộ tuyển VN mấy chục năm chinh chiến mà có nhiêu đó tiền đạo à, chủ thớt chỉ biết mấy chú tiền đạo thời VL này thì còn phải xem và xem nhiều nữa mới nẹn lập poll. Thân
  8. bondeptrai

bondeptrai Thành viên tích cực

dạ thưa các bác ! em biết đá bóng từ nhỏ và thường xuyên đá bóng từ khi 10 tuổi đến giờ, hầu như ngày nào cũng đá trừ những ngày mưa to gió lớn hay tết nhất bận chơi bời không đá được, mà em toàn chơi tiền đạo, ở lớp, khu, trường hay TP đều vậy và hầu như trận nào cũng có bàn thắng, số bàn thắng nhiều quá ko nhớ nổi chứ tầm trên 1000 bàn của Pê lê ko thèm chấp, từ đó có thể kết luận em đây chính là tiền đạo hay nhất trong lịch sử bóng đá VN
  9. LeeNguyenUSA

Công Vinh đá ở Châu âu đấy còn gì bác?
    Cái pool thì em đã xem mấy cái ông cựu cựu đấy bao giờ đâu mà biết là ông ý đá hay hay là không mà cho vào pool?mà có cho vào thì liệu có bao nhiêu người đã từng xem và biết người ta đá thế nào để mà vote.
    Em cũng đã để mục "khác"cho ai có ý kiến khác.Nếu như bác hiểu biết nhiều như vậy,bác kể luôn cho anh em mấy cái tên mà bác cho là đỉnh để lần sau em cho vào lựa chọn.Nhân tiện cho luôn bảng thành tích và có clip là tốt hất để còn phổ cập kiến thức chứ.
  10. ptsondr

ptsondr Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Lão Tuấn nâng bi Lee ghê lắm à? Em cũng ko để ý đâu ạ. Nhưng mà em có xem trận Mỹ thắng Tàu khựa 4-1 trên net, Lee vào sân khoảng 10 phút cuối, thấy Lee đá hay lắm, ăn đứt tụi Tàu khựa, nhất là cái quả rê bên cánh rất kỹ thuật rồi tạt đẹp cho 1 thằng ghi bàn ấn định 4-1. Các bác xem trận đấy mới thấy được trình của Lee ở đẳng cấp khá cao. Còn ở V-league ko hiểu sao Lee đá chưa được tốt lắm, có lẽ ở HAGL ko hợp, cũng có thể do V-league toàn chặt chém nên khó thể hiện. Thôi thì để sắp tới ở BD xem chú ta thể hiện ra sao!