1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về Bắc Ninh, ăn chơi ở đâu?

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi Connector, 15/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gangster__

Gangster__ Thành viên tích cực

Ăn thịt anh nè em Connector ui.........Long time no see.... are u alright?
  2. amante

amante Thành viên mới

Baggio có vẻ biết nhiếu quán ngon nhỉ?
    hôm nào tui sẽ nhờ You hướng dẫn nhé, Ok?
    mà này, liệu có bác nào biết quán Karaoke (khá khẩm một chút + phải là quán "sạch", ok?)
    tôi thấy cái món đi hát tập thể zui lắm, nhưng vẫn chưa thử ở bắc ninh bao giờ!! kể cũng tiếc!
    giúp em nhé!
    à, mà địa điểm là Thị xã nhé, chứ ở xa hơn là "nhiệm vụ bất khả thi đó"
    thankssssssssssss!
  3. thelocbkhn

thelocbkhn Thành viên mới

Karaokê thì thiếu gì! Ở Phố mới bây giờ nhiều lắm! You đến đấy thì tìm hiểu nhé! BN bây giờ cũng phát triển lắm rồi!
  4. baggio182

baggio182 Thành viên rất tích cực

no vấn đề
    Karaoke thì gần Mùa Hạ Vàng có 1 cái ngõ, đi vào đấy là thấy 1 quán Karaoke. Cũng khá vào thử coi biết mỗi thế vì mới vào mỗi quán đó, các quán khác chưa thử
  5. yen_nam_thien

yen_nam_thien Thành viên quen thuộc

Mấy hàng karaoke sập tiệm hết sạch roài!!! may ra thì trên thị cầu còn tồn tại mấy mống
  6. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Nếu U thích ngắm toàn cảnh Tx BN thì có 1 quán Cafe ở tầng 8 KS Thanh Tùng ở phố Tiền An(cạnh UBND Thị xã). Vào để xe tầng trệt có thang máy lên view đẹp lắm! nhìn xuống UBND tỉnh & Tỉnh uỷ, khu công viên Ỷ Lan rất đẹp cả ngày lẫn đêm. Chúc như ý!
  7. Connector

Connector Thành viên quen thuộc

Vầng, cám ơn bà con xứ Kinh Bắc! Thế này thì có lẽ em phải đổi kế hoạch về vài ngày mới thưởng thức hết chứ đi hôm trước hôm sau về thì có lẽ chỉ... cưỡi máy bay ngắm hoa thôi!
    Lẽ ra em đã định về tuần trước rồi đấy, nhưng lại mắc công việc nên đổi lại tuần sau!
    Bác Baggio182 có vẻ chẳng ngõ ngách nào của Bắc Ninh là bác không lượn, bác cho em cái alô vào hộp mật thư để khi về, em đánh dây chuối một nhát gọi bác luôn, có bác làm hướng dẫn viên thì còn gì bằng.
    To thelocbkhn: Sao bác lại khuyên em tư vấn ý kiến của mấy bô lão! Bộ bác nghĩ em già lắm hả?
    To Gangster: Ăn thịt đồng chí dai nhách hà! I am ok and my everything goes well! What about Moscow? Still Cold? Zaliv (Vịnh) back to Hanoi already, and U?
    Được connector sửa chữa / chuyển vào 16:46 ngày 04/08/2004
  8. baggio182

khớ khớ, rất tiếc là pác đang vi vu bên Hn mất rồi, đành tìm hướng dẫn viên khác đi nhá
  9. strangeman

strangeman Thành viên mới

To Connector: Anh em mình hẹn nhau về BN mãi mà chưa thực hiện được em nhỉ,.Nếu về thì có anh làm hướng dẫn viên rồi lo gì chỗ ăn chỗ chơi,hì hì.Chỉ sợ em không đủ sức thôi.
    Mà mọi người quên mất món đặc sản mới nổi của đất Bắc Ninh nhà ta rồi,đấy là món thịt chim trời,xôi chim,có mấy quán ở gần cây xăng chỗ trường ngân hàng,ăn ở đấy mấy lần mà vẫn quên mất tên quán ...hì hì,..
  10. baggio182

bác lại nhầm, ở chỗ đối diện Cổng Tiền (đoạn gần bến xe) có quán ngon fết còn gì