1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về buổi offline không chinh thức 4 thành viên Tintin, Coint, Lehung, Beck

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi Martian, 14/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Martian

Martian Thành viên mới

Về buổi offline không chinh thức 4 thành viên Tintin, Coint, Lehung, Beck

Tối thứ 3 ngày 13/5 vứa qua bốn thành viên của box bóng bàn Tintin, Coint, Lehung, Beck đã có buổi gặp gỡ không chính thức đầu tiên tại CLB bóng bàn dầu khí -Thái Thịnh - Hanội. Buổi gặp mặt gồm có các tiết mục đánh bóng bàn ( chut yếu ), nói chuyện ( cái này hơi củ chuối, sau các bạn sẽ rõ ) đánh bi-a ( ngoài lề ).
    Trước tiên nói về Beck va Lehung, hai nhân này tớ xin gọi là em ( kém tớ vài tuổi hehê ),tớ có ấn tượng rất tốt, Hung có vẻ hiền( chắc là hiền thật) , tốt tính, trình độ bóng bàn thuộc loại cao thủ. Tớ chắc sau này sẽ nằm trong vài thành viên dẫn đầu của box. em beck thì đẹp trai, đánh bi-a thắng tớ ( tớ tự thua là chinh ),vui tính, phong cách dễ thương. Tớ nghĩ, quả thật, sau này box phát triển nhất định phải mang hai em ra làm nhãn hiệu quảng cáo hấp dẫn thêm các em biết- hay không biết bóng bàn tham gia vào box. đến lão coint, tớ thực cũng chả muốn nhắc đến lão làm gì, nhưng nghĩ đã viết thì thôi cho trọn vẹn. Sau vài chục phút giao lưu lão coint đã kịp có vài nhận xét về tớ ' thiếu kinh nghiệm ( không có ) tổ chức', ' kiệt sỉ' (well ), ' không máu đánh bóng bàn' ( hay ý lão là không biết đánh ???) hey đấy là những gì tớ nghe được, lão còn còn nghĩ gì nữa không thì tớ không chắc, nhưng mờ thành phần nói nhiều mà nói dốt thế tớ đoàn trong đầu chắc cũng chả còn gì.
    Nói về offline box bóng bàn thì không thể thiếu chuyện đánh bóng bàn. Thực ra hôm đó mọi người đánh với nhau cũng chưa nhiều, chủ yếu là đánh dạo. Nhìn sơ qua thấy trình độ em Lehung có phần vượt trội. Coint, Tintin, beck có lẽ sàn sàn, trận đấu chính thức duy nhất giưa Tintin và Coint có tỷ số là 0-2( hay1-2 giờ quên rồi ) tớ thua hichic. Biình loạn thêm về kỹ thuật xin để lại lần sau, tớ hy vọng sẽ được gặp gỡ giao hữu với các thành viên khác trong box trong một ngày gần đây. Bye bye

[size-4][red]Tintin - luôn trung thực và sòng phẳng trong công việc và tình yêu
  2. ansoxvn

ansoxvn Thành viên quen thuộc

Rất vui khi giữa các thành viên có một cuộc gặp nhau tuy không chính thức nhưng cũng phần nào các thành viên trong box quen biết nhau và hiểu nhau, tôi mong sau này sẽ không chỉ là những cuộc gặp nhau cá nhân mà có sự tham gia đông đủ của mọi thành viên trong box như thế sẽ luôn có không khí sôi động trong box, offline thì không phải 1 buổi, 2 buổi đâu mà sau này sẽ thường xuyên đấy. Chúc các bạn thành công!!!
    to tintin: không được nói xấu người khác, tuy không có ác ý gì nhưng sẽ không hay khi trong box có nững bài như vậy thì những thành viên khác không phải là thành viên của box bóng Bàn khi tham quan box bóng Bàn sẽ nghĩ như thế nào khi trong box có nưnhgx bài thành viên nói xấu nhau.tintin hiểu ý của tôi nói chứ!!!
    ANSOXVN
  3. Martian

Martian Thành viên mới

To bác anxoi : Tớ không nói xấu ai ( sau lưng cũng như trước mặt ), tớ chỉ nói thật và nói trung thực.
    To coint : chuyện tớ nói chỉ là cảm nghĩ các nhân, hoàn toàn không ảnh hưởng đến công việc của box, tớ yêu thích bóng bàn và sẽ tham gia tích cực các hoạt động của box bóng bàn.
    Tintin - luôn trung thực và sòng phẳng trong công việc và tình yêu
  4. becksgiggs

becksgiggs Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hơ hơ ! Bác coint và bác Tintin bất đồng quan điểm hơi nhiều ( có lẽ bằng tuổi nhau nên ... hơ hơ ) . Buổi offline hôm qua 2 bác cay cú quá nên xẩy ra một cuộc quyết đấu ( bác nào thua thì trả xiền nước và tiền sân bãi ) và tỉ số cuối cùng nghiêng về bác coint ... becksgiggs và Lehung đứng ngoài hưởng lợi ( về sau các bác cứ thế mà phát huy ) .

male
  5. coint

coint Thành viên quen thuộc

Quả thực mình hơi ngạc nhiên và bất ngờ khi đọc được những gì mà Tintin viết. Bạn có thể dùng từ offline để nói về buổi gặp mặt của 4 chúng ta tại Câu lạc bộ Dầu khí- Thái Thịnh, thực chất hôm đó mình muốn mọi người gặp mặt nhau để bàn bạc cụ thể về cách thức tổ chức ngày offline chính thức sẽ diễn ra vào chủ nhật tuần này. 1 người làm sẽ không thể tốt bằng nhiều người làm, chính vì vậy mình đã muốn mấy người cùng làm. Đó là lý do tại sao mình lại liên lạc với Tin tin để gặp gỡ nói chuyện...
    MÌnh không muốn nói gì về những gì mình đã làm và đã nói tối hôm đó. Mình cũng không muốn giải thích với mọi người...Lê Hưng, Beckgiggs đều rõ mình là người như thế nào và những gì mình làm là đúng hay sai, có lợi cho Box bóng bàn hay không...
    Mong bạn sẽ vẫn tham gia buổi offline vào sáng chủ nhật tuần này...
    Thân
    CỨ VÔ TƯ ĐI, RỒI MỌI CHUYỆN SẼ ĐÂU VÀO ĐẤY THÔI...
    Được coint sửa chữa / chuyển vào 16:36 ngày 14/05/2003
  6. ansoxvn

ansoxvn Thành viên quen thuộc

Tôi hiểu ý của các bạn nói rồi, đừng quan trọng hoá vấn đề như vậy dễ gây ra bất đồng với nhau lắm. và như thế sẽ không hay cho box Bóng Bàn đâu, ansoxn mong rằng mọi người vì box Bóng Bàn chứ đừng vì chuyện cá nhân nào cả.
    Đúng vậy buổi đó thực ra không phải là offline gì cả, đó là buổi các thành viên gặp nhau để hỏi ý kiến, đưa ra ý kiến và bàn bạc với nhau để chuẩn bị cho cuộc offline sắp tới. Tôi mong rằng sẽ có tiến triển tốt cho đợt offlien lần này!!!
    ANSOXVN
  7. tuanbongban

tuanbongban Thành viên mới

chào cả nhà mình bây giờ mới vào đây lần đầu, mới vào nhưng mình đã đọc qua rồi có chuyện gì lớn lắm đâu, các bác đừng viết như vậy gây mât đoàn kết, mất tình cảm nha. Nếu các bác có hứng thú thì đi chiến cùng em trên bàn bóng nha, hoặc mail cho mình qua địa chỉ tuanbongban@yahoo.com. Mình sẵn sàng tiếp các bạn!!
    Được ansoxvn sửa vào 21:40 ngày 18/05/2003
  8. lehung84

lehung84 Thành viên mới

Chào mọi người, em thấy buổi họp hôm vừa rồi cũng co kết quả đấy chứ. Sao mọi người không nhắc đến những kết quả của nó nhỉ. Cứ theo như mọi người viết thì nghe buổi họp hôm đó có vẻ căng thẳng quá đấy. Này bác Tin tin nói cho cẩn thân nhé, em mà không đẹp trai băng cái lão bẹck đấy à? Chắc là tại em mới cắt tóc thôi chứ nếu không thì...... Anh Beck ơi, anh em mình sắp xửa có vụ làm ăn lớn rồi đấy, anh em mình hợp tác cho tốt nhé.
    Này, chuyện giữa hai bác Coint và Tin tin đến đây chấm dứt đấy nhé. Hai thành viên to đầu nhất mà lại đi cãi nhau thì không hay đâu. Hai bác là những thành viên chủ chốt của box mà thế thì làm sao ma box phát triển được. Tất nhiên chuyện bất đồng quan điểm là việc khó tránh khỏi, nhưng vấn đề là làm sao để từ bất đồng đi đến thống nhất chứ đâu phải là tìm ra xem ai nói sai đâu.
    Ông Tuấn bóng bàn này mới vô box mà sao ngầu thế, làm gì mà nóng thế, coi chừng hỏng hết cơm cháo thì khốn.
    Theo em thì cuộc họp hôm vừa rồi diễn ra khá tốt đẹp dấy chứ cũng không củ chuối như bác Tin tin nói đâu. Mọi người cần hết sức bình tĩnh, vì box!
    Lê Hưng (đấy nhé, không lại bảo là không rõ tên)
  9. tuanbongban

tuanbongban Thành viên mới

Nếu tintin muốn thì khi nào có dịp đi chiến Bóng Bàn một bữa để biết nhau nha, nói nhiều quá cũng chẳng được gì cả. Hân hạnh tiếp chiêu của bác
    Được ansoxvn sửa vào 21:15 ngày 18/05/2003
  10. becksgiggs

becksgiggs Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ờ , bác này thành viên mới vào box mà mạnh miệng và khí thế nhỉ, không biết khi nào có cơ hội chiến cùng bác trên bàn bóng đây. làn sau bác viết chữ tiếng Việt Nam cho em đọc với nha, bác viết như vậy em không đọc được giống như tiếng pháp quá!!hihihihihi
    Được ansoxvn sửa vào 21:36 ngày 18/05/2003