1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về cách hành xử của Mod Maseo !

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi TuanRussia, 20/08/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. fddinh

fddinh Thành viên rất tích cực

Bác Tuấn, có topic dính chuyên để phản ánh thắc mắc mà bác.
  2. TuanRussia

TuanRussia Thành viên gắn bó với ttvnol.com

@Bac Hoàng: em không có ý kiến gì nếu em sai sót, treo nick em là đúng nhưng em nghĩ em hoàn toàn post bài trong phạm vi cho phép, như em đã nói, trong tất cả các bài viết của em - trừ một số bài đầu tiên khi mới vào em hơi quá nóng - em chưa bao giờ hỗn láo, chửi bới bầt kì một ai. Trong lúc tranh luận với bác Masan - lí do em bị treo - cũng hoàn toàn như vậy, em và bác Masan tuy có tranh luận găy gắt, post bài liên tục nhưng hoàn toàn không có câu nào chửi bới, châm chích người kia cả. Em hoàn toàn không nghĩ những bài post như thế xứng đáng bị treo ạ.
    @Bác laviola: ở bên kia em cũng ngồi cây 1 tuần rồi bác ạ :D. về vấn đề Pro Nga với Pro Mỹ thì em lại thấy ngược lại bác ạ, chả nói đâu xa ngay mod Maseo khi em mới post được 2,3 bài đã bị cho một bài té tát mà vì lí do vì sao thì em hoàn toàn không hiểu. Còn các bài Pro Mỹ mà khiêu khích, châm chích thì em thấy nhiều vô số kể, một số nick rất tiêu biểu ( em xin phép không nói rõ ạ) thậm chí hầu như còn không có một bài nào tử tế cả.
    Với cả em cũng nói rõ rồi, em chỉ mong góp ý với Mod Maseo thôi chứ cũng không có gì nặng nề. Còn về việc tại sao em post lên đây thì đây là một ý kiến chủ quan của em về hoạt động chung của Box, em làm một cái topic để mọi người vào góp ý. Có thể sau đây nếu được bác chỉ giáo, em hiểu biết thêm thì em sẽ tránh được những lần bị treo nick tiếp theo. Cái này em nói rất chân thành đấy ạ.
  3. macay3

macay3 LSVH - KTQSNN Moderator

tớ thấy bạn tuan russian này post bài bình thường mà, còn mod maseo thì rất khách quan đấy chứ, cứ theo luật mà xử thôi, ngay như tớ rất thích bác HP cũng chẳng bên bác í dc.
    có lúc đầu bạn Tuan mới vô đụng chạm với mod maseo trong topic Iran-Ixaren của tớ thì phải.
    Nhưng mà treo nick 2 3 lần kể cũng nặng
  4. SSX

SSX Guest

maseo pro Mỹ bỉ Nga thì đúng rồi, mặc dù bác ta vẫn nói là trung lập hay đại loại như thế. Tớ công nhận điều này.
    Nhưng khi bốt bài bác ta là 1 nick như các nick khác thôi.
    Đây chẳng phải là lần đầu tiên pro Nga bị xử nặng còn pro Mỹ được làm ngơ. Cũng đã có nick phản đối chuyện này công khai.
    Muốn không bị treo nick có lẽ nên theo maseo chăng?
    Cần phân biệt việc pro và treo nick là khác nhau.
  5. Ionesome

Ionesome Thành viên mới

Từ thời mồ ma nick Admin Milou còn hoạt động trên TTVNOL, anh em TMG có lưu truyền câu nói của bác ấy như sau:
    1/ Mod và Admin luôn luôn đúng.
    2/ Nếu thấy Mod và Admin hâm hâm, xem lại điều 1.
  6. cubidaihiep

cubidaihiep Thành viên rất tích cực

Mod Maseo làm việc rất tốt. Tôi thấy ý kiến của Maseo rất trung lập, có pro mẽo gì nhiều đâu. Có điều lâu lâu bác ý bắt giò bắt cẳng, phản biện mấy bác Pro Nga thái quá mà thôi.
  7. Mr_Hoang

Mr_Hoang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác bị khoá vì không nghe theo điều khiển . Maseo đã tuyên bố là không cho đôi co tay đôi nữa, bác vẫn cối đôi co thì maseo tiễn bác đi vài ngày.
    Kinh nghiệm của mình ở vệ phủ này là 2 phe mỗi bên cử vài ông xuống đài đôi co, số còn lại thì thỉnh thoảng vào chêm bại não, ngu, với chả bợ xxx. Bác và Masan đôi co chỉ tổ tạo điều kiện cho mấy bác khác ném trứng thối vào nhau. Bẩn hết cả box. Mod cấm hết không cho đôi co nữa, 2 bên ngừng không ném trứng thúi nữa. Box yên tĩnh lại .
  8. SSX

SSX Guest

Mod hay min khi đã bốt bài thì cũng đều là mem cả. Túm được chỗ sơ hở cứ việc đập cho tới số.
    Còn những thành phần HVB nhưng giả dọng để chọc ngoáy cũng không tha.
  9. berkut

berkut Thành viên mới

01: Mod hay min cũng là người, đã là người thế nào cũng có sự thiên vị, đã thiên vị thì cũng có lúc sai.
    02: Có thể vì mod đang lập lại kế hoạch bàn tay thép, làm sạch box nên là hơi nặng tay tí.......
    03: Công nhận cũng có lúc có một số kẻ lọt khỏi tầm nhìn, có lúc một số nhân vật nói không hay, nói tục cũng bị xử đó thôi...
    04: Em bị 1 lần treo nick, 1 lần khóa rất đích đáng tội spam.
    05: Công nhận mod Maseo rất tích cực, hiếm có mod nào em thấy tích cực mà viết hay như Mod. Em rất thích câu Chào thân ái và quyết thắng! của mod
    Hết!
    Berkut.
  10. berkut

berkut Thành viên mới

Ko phản đối việc đóng góp ý kiến cho diễn đàn, cho các thành viên v.v...
    Nhưng có topic dính: Ban tham mưu hỏi đáp, đóng góp ý kiến. Em dự đoán topic này rất nhạy cảm, chắc sẽ sống lâu lâu đó....
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa