1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về cách hành xử của Mod Maseo !

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi TuanRussia, 20/08/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haiautrinh

haiautrinh Thành viên mới

"Vật nhau với nhợn ". He he, Hai đứa vật nhau đã đời, xong buông nhau ra, đứa nào cũng lẩm bẩm " Éo thèm vật nhau với nhợn"
    Giống như Đ/c Huy Phắc chửi đám ngu si, bại não,một lũ nhợn hay rúc mõm vào đống rác thối wiki. Ai vào đọc xong, bước ra thế nào cũng lẩm bẩm " May mà nó đếch chửi mình".
    Anw, Mõ Mặt sẹo làm ăn như thế là gút rồi. Rất hiểu biết và biết cư xử.
  2. TuanRussia

TuanRussia Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thưa các bác em thấy rằng có một số thành viên cả Pro Nga và Mỹ post bài nghiêm túc thì ít mà chọc ngoáy đá đểu thì nhiều, như các bác giờ đã đưa thêm ra cái môn "vật nhau với lợn", em nghĩ các bác đừng áp dụng làm gì cho mệt. Hồi trước mới vào em cũng máu tranh luận lắm, sau bác Berkut và một số bác nữa khuyên làm thế làm gì cho phí công phí sức em thấy rất chí lí. Giờ như bác Berkut bài cứ post, ảnh cứ up, ai vào chọc ngoáy châm chích gì mặc kệ, vừa tránh được tranh cãi vừa chả phải đi vật nhau với lợn làm gì. Em thấy có vật được nó thì nó vẫn là con lợn, đứng lên được rồi thì nó lại eng éc, đúng là vô ích. Tốt chúng ta cứ post bài theo khả năng của mình, không spam , không chọc ngoáy người khác, forum vừa sạch sẽ, yên ổn, bác Maseo lại tí phải treo nick.
    Kính các bác.
  3. pan111

pan111 Thành viên tích cực

Chị BK vote em nữa nhá
    Chị ấy vote xong bác maseo tiếp tục chế độ bàn tay sắt, cho nick BK leo cây luôn vì hành vi kích động mọi người spam
    @ bác Tuấn: em cũng spam nhiều lắm mà chưa bị treo , bị del phát nào, như thế là các mod bên này nhẹ tay chán, còn bác maseo thì hơi bị good với lại bác ấy cũng bận lắm bác phải thông cảm thôi.
    Em thấy cái topic này hơi giống cái " Database có xứng đáng làm mod box TL ? " Hay là bác mở cuộc trưng cầu cho mọi người xem thế nào ? Hoặc là cho mod maseo sang TL, database sang đây xem thế nào ?
    Em xin hết !
  4. TuanRussia

TuanRussia Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ui bác nói thế là quá rồi :D, em nói ngay từ đầu là em chỉ muốn góp ý với bác Maseo thôi chứ việc làm Mod của bác em không có gì phàn nàn gì cả bác ạ, mà poll thì khỏi cần bác ạ, kết quả chắc chắn là đại đa số vote bác Maseo rồi, em cũng vote :))
  5. Khongco0

Khongco0 Thành viên mới Đang bị khóa

Bên diễn đàn nguoihanoi.net một diễn đàn nhỏ thôi nhưng không ai có thể nói về chất lượng bài viết và cách các thành viên cư xử với nhau.
    Không có tình trạng spam chửi bới hiềm khích nhau như bên này
    Em tin là Mod và admin bên đó rất nhàn không vất vả như bên này.
    Ngày kỷ niệm mời cả nghệ sĩ Lê Khanh và bác Băng Sơn đến nói chuyện không mất xu nào mua vé cả
    Đối ngược lại với lần Đại Hội trái tim Việt Nam lần thứ 3.
    ôi sời ơi chán ơi là chán
    Mod - admin nghĩ ra những chiêu bài thu hút thành viên rất suy ví như để cho các em hot girl đứng ra chào hàng lập quán
    Nói thật ttvnol.com ngày càng đi xuống cũng vì do cách quản lý của các Mod - admin mà thôi.
    Cái con Tux của các Mod - Admin nghĩ ra cũng hay đáo để
    Nó bây giờ chỉ là nơi để giao lưu kết bạn làm quen cặp bồ bịch thì đúng hơn
    Những chủ đề đại loại như Ngoại tình - Người thứ ba ..
    Kinh khủng về lượng truy cập của các thành viên
    Kông nhận nhờ ttvnol.com đi xuống mà trình độ thính giả ruồi của em cũng được nâng cao
    Ngược lại mấy ai để ý đến những bài viết có trình độ ,tìm kiếm những gì đáng để đọc để đỡ mất công thời gian online mạng .
    Hì hì vì dù sao cái khả năng lười đọc tự đào sâu suy nghĩ của bản thân ai còn để ý đâu.
    Bên Forum Cùng đọc và suy ngẫm vắng lèo tèo vài thành viên.
    Box Tâm lý học đang suy thoái
    Hic ...cơ mà nói thật thì sự thật mất lòng ...em làm mất lòng khá nhiều Min - Mod rồi
    Hic các Bác nhân tiện cho em hỏi , các cựu thành viên của ttvnol.com chuyển sang diễn đàn nào chơi nhỉ ? Để em đi theo với
    Hì hì chính ra diễn đàn chungta.com em nghĩ cũng đáp ứng được nhu cầu đọc trong một môi trường tốt hơn rất nhiều so với ttvnol.com
    Hic cơ mà duyên số thế nào mà em lại nặng nợ với cái ttvnol.com thế Mãi chẳng cai nghiện được dù vào đây lắm lúc thấy nó như cái chợ vừa bẩn vừa bán đắt vừa bị mua hàng rởm có ngày và cãi nhau với ngưòi bán hàng suốt
  6. ov10

ov10 Thành viên rất tích cực

Vậy là Cu Sẹo bị chúng mang ra đấu tố.
  7. berkut

berkut Thành viên mới

Hoa mỹ hơn nói rằng đây là trưng cầu dân ý. Cụ maseo có tội gì đâu mà bị đấu tố nhỉ? Đã làm quan thì thế nào chả có lúc có lời nói này nói nọ, có phải ông quan nào cũng là cái máy phân đen trắng đâu, em phải nhắc lại, là cụ Maseo là một trong số những mod tuyệt dzời nhất ở TTVNOL dzồi, mà hơn nữa, quan thì cũng từ dân mà ra cả.......
  8. maseo

maseo GDQP - KTQSNN Moderator

Hừ, đấu tố gì chán phèo, uổng công Maseo bảo kê cái topic này. Tất cả là do thằng cha chủ tóp chả hợp cạ gì cả, vừa leo thang lại đã xuống thang ngay thì còn đấu đá gì nữa. Độ lì lợm và to mồm đều quá kém! Cứ hiền lành tử tế như thế mà vào khu vực quân sự thì làm gì chẳng ăn đập, ăn đập xong rồi lại ko biết tại sao, thằng cha Maseo nó thù gì mình.
    Hic, nếu lên danh sách những kẻ Maseo đã đập và đã đập Maseo thì chắc hết quá nửa 2 cái box này, từ tay admin RW đổ đi, số đã gây thù chuốc oán trong 3 box Maseo có tham gia là Dancing, LS-VH và Thảo luận cũng nhiều vô số, bỏ qua ko tính. Giờ oán oán chồng chất ko biết bao nhiêu tầng rồi mà các bác vẫn thấy em đủ tư cách mõ thế này thì ... hì hì ... nhà em áy náy quá.
    Với tư cách mõ nhà em đành cố gắng hết sức để tiếp tục phục vụ các bác tốt hơn, tất nhiên trừ lúc phải kiếm tiền ra, còn với tư cách mem thì mong các bác xá cho, cái tính ưa đập lộn của em là do bẩm sinh ko chữa được. Mai này lại có ông vừa thò đầu vào đã bị em đập cho phù mỏ thì âu cũng là số giời, đừng trách em tội nghiệp
    Chào thân ái và quyết thắng!
  9. vaxiliep

vaxiliep Thành viên mới

To mồm! Sang đây giải quyết chú mõ ey đi nài
    http://www10.ttvnol.com/forum/quansu/1081548/trang-31.ttvn
    Không lại bị chụp thêm cho cái mũ là "bao che cho đồng liêu"
  10. spectrum

spectrum Thành viên mới

Trong các Mod ở một số diễn đàn tôi tham gia tôi thấy Maseo là người kém nhất. Maseo không có sự công bằng trong diễn đàn đó là điều gây bức xúc trong khi thảo luận, trao đổi. Kiểu hành xử thiên về tình cảm, thích ai thì dù có vi phạm quy tắc của diễn đàn cũng bỏ qua nhưng không ưa ai thì tìm lý do hạn chế bài viết. Tôi cũng thấy chất lượng của diễn đàn KTQSNN ngày càng thấp, nhiều người gán bó với diễn đàn lâu năm thì bỏ đi, bài viết càng ngày càng mang tính chất buôn chuyện. Phải chăng đó cũng là lỗi của Mod khi không tạo được môi trường thảo luận, trao đổi nghiêm túc?.
    Đề nghị Maseo xem lại, nghiêm túc hơn trong vai trò của mình, nếu cảm thấy không đảm đương được công việc thì bàn giao lại cho một Mod mới.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa