1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

@ VE CO EM GÁI CUA BAC BIGBANG....@

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi vantuanhp, 19/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vantuanhp

vantuanhp Thành viên mới

@ VE CO EM GÁI CUA BAC BIGBANG....@

Toi thay rang co nhieu ban tham gia ve chu de nay,dieu do chung to chung ta la nhung nguoi than thien va tre trung (toi mong chi nhu the thoi,khong dua cot thai qua).Nhung toi thay ban Yamaha vui dua hoi ...(.toi khong biet muc do than quen cua ban voi co gai do ra sao nen chua the ket luan) Du sao chung ta cung nen ton trong co gai ay chu ( ngay ca khi chi la ban tren mang va co nhieu nguoi chua quen doc chu de nay ). Viec moi bac BigBang mot vai ly thi toi san long nhung chi don thuan nhu nhung nguoi dan ong chan chinh gap go dong huong va "ly mot lam" chuc suc khoe thoi. Khong the dem co em gai ra lam "do nhau"-(xin loi em gai) duoc. Mong cac ban chia se voi thong diep cua toi.Chao than ai va mong cac ban luon tuoi tre. chao bac Bigbang
  2. BigBang

BigBang Thành viên quen thuộc

Nè thôi không nói về em gái của tôi nữa nhé! Em còn bé và chưa nghĩ đến chuyện yêu ai đâu. Còn vantuanhp bạn post đúng vào chủ đề đừng lập những chủ đề mới trùng nhau như thế này nhé !

I CAN SEE THE BIGBANG IN YOUR HEART, IN YOUR SOUL
  3. yamaha6141

yamaha6141 Thành viên rất tích cực

VANTUANHP hiểu nhầm tôi rồi,đúng là tôi đùa,nhưng không phải là đem em của mình ra để đổi lấy vài ly rượu như bác nói đâu,lương tâm của tôi còn dư mà.
    [marquee]MÙA THU Ở VIỆT NAM[/size=5]