1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về con gái Lê Hồng Phong.

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi abaddon, 24/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

À, nếu thể theo tất cả những kiến thức " uyên thâm , bác học " của anh Pminh và Jeno nhà ta ...có thể trả lời Mon câu này được ko? Tại sao cho đến giờ này 2 người vẫn chưa có bồ vậy ???
    Chà, mà câu trả lời chắc là con gái SG thì tầm thường wá nên ko thèm cua , còn con gái Huế với con gái HN thì ko với tới....Chà...tội nghiệp chưa....
  2. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Em Mon lại suy luận cảm tính nữa rồi. (mấy bố pminh với Jeno chắc sướng rơn vì có ngay VD trực quan sinh động)
  3. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Cái này không dám! Tớ thì thà mang tiếng còn hơn dẫn chứng một lúc lại tổn hại tương lai! Nhỡ em nào đang ngắm nghía mình vô tình vào đây đọc được lại thành công toi! Cứ nửa thật nữa giả mới là phong cách của tớ!
    Về phần Jeno thì thế, còn về phần bác pminh thì nói bác ấy chưa có bồ có mà sỉ nhục bác ấy! Bé Mon cứ ngồi tưởng tượng nhé!
    Phần kinh nghiệm của bác pminh tớ phục vài chỗ!
    - "các cô gái HN rất mạnh dạn nêu ý kiến của họ và tranh luận đến cùng để bảo vệ quan điểm của mình. Với khả năng ứng xử và hệ thông ngôn từ hơn hẳn thì các cô gái HN sẽ làm khó khăn cho đối phương, nếu đối phương non tay, kém hiểu biết thì rất dễ bị họ cho vào cái bẫy mà họ đã giương sẵn."
    ---> Cái này một lần Jeno dính rồi. Nhờ thế cái khó ló cái khôn! Các lần sau đừng hòng. Cái này không biết kinh nghiệm của bác pminh tiếp thu từ thực tế hay qua người khác?!
    - " Khó đối phó nhất là mấy cô gái Huế. Họ cũng thường chọn cách phòng thủ thụ động trong giao tiếp, nhưng luôn khôn khéo trả đòn một cách bất ngờ. Đặc biệt là chính kiến của họ rất vững chắc, khó có thể lung lạc được. Vẫn dạ dạ vâng vâng ngọt lắm nhưng mà quay lưng đi một cái thì họ lại làm theo cái mà họ cho là đúng"
    ---> Cái này thì chưa từng trải qua. Nhưng nghe bác pminh dẫn ra đây khi nào có dịp Jeno cũng thử xem con gái Huế tấn công phòng thủ thế nào!
    Nhưng mà có cũng công nhận những người tầm ngầm tầm ngầm như kieuphong cũng có cái lợi hại, chiêu này tớ cũng đang thử! Tớ toàn học được mấy đòn sát thủ của anh em trên này!
    --------------
    Quay về con gái LHP: nhận ra thêm một điều là rất thích dưa bở.
  4. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

CÁc bác nói xong chưa ah? Xong rồi thì báo em biết. Em nghe súng nổ đì đoàng bên tai , bị chóng mặt , ù tai, hoa mắt wá. Phải đi nghỉ cái đã. Tỉnh dậy nói tiếp.
  5. babicinamon

Mon còn tệ hơn...Hình như trung tâm thử nghiệm hạt nhân mới dời về đây thì phải...
  6. IzzyX

IzzyX Thành viên mới

Đề nghị Highlight trang nào có hình minh họa - 65 trang tìm mỏi mắt quá .
    http://ttvnol.com/lichsu_vanhoa/351098.ttvn
    Live and let die
    Được IzzyX sửa chữa / chuyển vào 11:20 ngày 21/04/2004
  7. heowaymap

heowaymap Thành viên mới

Minh họa cho cái gì mới được chứ??? Con gái LHP á??? NẾu thế thì chưa có trang nào đâu...
  8. kieuphong

Hê...hê...., bác bảo tớ "tẩm ngẩm tầm ngầm" là thế lào? Tớ có chiêu thức gì đâu (vô chiêu) mà bác đòi thử chớ?
    Cái ý kiến cuối cùng của bác đúng cho mọi đối tượng chổng xuống, có lẽ với con gái LHP thì bác phải thêm vào khoản "liều lượng cao hơn trung bình 1 tí".
    Còn đ/c IzzyX có thể kiếm ví dụ minh họa qua cái topic ảnh đính ở trên, trong đó có hình ảnh của 1 số con gái LHP.
  9. babicinamon

Con gái LHP mà thích ăn dưa bở...???
    Nghe xong chẳng biết nên phản ứng thế nào nữa...
  10. kieuphong

Em Mon đang phản đối bác Jeno hay anh đấy?
    Nếu là anh thì em sai rồi, vì anh bảo tất cả con gái đều khoái dưa bở. Nếu em kô đồng ý thì anh có thể suy luận con gái LHP thực chất kô phải là con gái <---- vậy chứ là gì đây