1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về con giai Lê Hồng Phong ....

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi yuky, 06/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pminh

pminh Thành viên quen thuộc

Ừ có lẻ anh viết sai. Tìm trong từ điển tiếng Anh chỉ thấy từ gallant nên tương đại vào, còn từ galant thì tìm đỏ mắt chẳng thấy. Hay là một thứ tiếng nào khác viết như chú kieuphong? Nhưng đây là chổ chị em vạch tội chúng ta => chẳng nên tìm lỗi chính tả của nhau làm gì, để dành sức chống đỡ thì tốt hơn đấy.
  2. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Galant là tiếng Pháp, Gallant là tiếng Anh... Có thế cũng cãi T_T.

Trời, cái vụ tiền bạc này .. sao mà để ý chi kỹ zậy ? Biết đâu nó nói giỡn sao ? Sao hông chịu nhăn răng ra cười trừ ? Thằng đó thấy dễ thương quá biết đâu nó mua cho luôn thì sao? Cái này là tại mấy cưng .. dễ tin quá... Coi chừng sau này bị (mấy người đẹp trai như anh, không đẹp trai nhưng đểu như gã Pminh) gạt à nghe (haha).
    Về vụ manly manchai gì đó thì hông ý kiến. Còn vụ coi mấy cái hình thì có ý kiến : Trong đó không có hình anh, hehe, nên coi cũng .. vậy (sorry mấy wuynh đệ, lâu lâu chảnh chút há há.. nhưng mà thiệt ! Nhưng cấm đứa nào có hình tao để lên, nhất là thằng Vượn ^_^)
    Má ơi mấy thằng LHP sau này mà khờ ? Trời đất quỷ thần ơi ! Từ khi nào con heo biết bay vậy ("hiệp sĩ lợn" không tính !)? Cái này chắc là tại em không "hiểu biết giang hồ" rồi cưng ơi !
    À, sẵn nói luôn, anh hồi đó học ban D nè em.
    Dylanesque.
  3. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

to KP: SN nhưng là SND... cũng coi như là D đi... cũn mang nhiều tính chất giống ban D muh... NN hệ số 3... gái nhiều hơn nam...
    to pminh: năm nào thì em không biết... nhưng năm của em.. em thấy con trai ban D không đến nỗi muh... em wen bên D4... thấy lớp nó con trai cũng không đến nỗi đáng chê tréch... trai gái lớp đó cũng khá thân với nhau mà...
    mà hình như vấn đề này đã bàn ở đâu đó trong forum ni rùi... bàn lại hoài... khì
    o0o----------o0o
    Orange-outan
    o0o---------o0o
  4. KuJa

KuJa Thành viên quen thuộc

Các bác pminh , kieuphong v.v chỉ được cái nói đúng , nói ba cái chuyện vặt vãnh như Yuky để mà chê con trai LHP thì í ẹ sai bét nhè . Chuyện đi mua đồ ăn thì cũng có thể là con trai đùa chơi thôi , nhưng con gái cũng phải nói rõ ràng tí vì tui biết có cô hay "vô tình" quên lắm nhe , coi như chuyện hiển nhiên , thế là lại bắt con trai phải nhắc <---chuyện ko thể chấp nhận được
    . Còn chuyện galant thì khá nhiều người hiểu sai nhe , bây giờ nam nữ bình đẳng con trai giúp đỡ con gái thì cũng có mức độ thôi à , quan tâm quá mức ng ta lại cho là ko bình thường . Chứ như Yuky đòi hỏi thì đó chỉ là trường hợp khi người ta "âm mưu" cưa cẩm nhau mới thế thôi ,hehe . Còn Yuky bị đối xử như thế chắc là có vấn đề rồi hehe . Bây giờ so con trai LHP với trường khác như vậy thì bà Yuky tự so mình với người khác xem thế nào nào , hì hì , chắc là ko dám rồi .Lêu lêu
  5. yuky

yuky Thành viên mới

To Ku Ja : hehe..giống như mày phải ko ?? 3 năm học chung cấp 3 , có bao giờ mày mua cho tao bịch nước nào đâu , vậy mà ai đó bảo khát 1 cái là mày chạy đi mua liền ......như vậy là ko đc đâu nhá ...
    OK , nếu mày thích thì mày cứ đem tao đi sao sánh với con gái trường khác ...vẫn nhỏ nhắn , xinh xắn mọi người đêu yêu cả thui ......hehe..vàng thật ko sợ lửa mừ .....
    hehehehehe
  6. Blackridervn

Blackridervn Thành viên mới

hey, hình như yuki học AD4 huh? Sao biết rõ về Kuja vậy???
    Now I lay me down to sleep
    I pray the lord my soul to keep
    If I die before I wake
    I pray the lord my soul to take
  7. pminh

pminh Thành viên quen thuộc

Hehe, bị chú này thọc 1 nhát đau oai oái.
  8. aaron01

aaron01 Thành viên mới

hehe..may ban gai le hong phong thiet la....for some reasons con trai le hong phong doi voi con gai le hong phong thi moi nhu vay thoi, boi vi..............hehe...may ban gai khong tin thi cu ra ngoai truong ma hoi coi con trai le hong phong co "ga xa lang" khong thi biet lien do ma`
  9. lambchop1308

lambchop1308 Thành viên mới

Con trai LHP " đẹp chai lém", đẹp ở chỗ đại đa số đều vác cái " bốn mắt " nhìn đời. Kệ, sẵn làm minh chứng cho sự học giỏi của mình luôn hen. Nhìn mặt mấy người bạn LHP của tui ngố wá, ý tui chỉ là nét mặt thôi à nghen. Tui có một biệt tài là có thể đoán ra con trai LHP , dù chỉ mới gặp, dễ lém. Nói chiện thì mặt cứ nhìn trời( có ngày té vì không nhìn đường) , mắt luôn đồng hành với 2 cái đít chai ( cái này đa số , nhưng còn tuỳ ) , có những anh nhìn là biết ngay mọt sách chui ra. Nhưng nói chung, con trai LHP cũng rất dễ thương, tuy có lúc cũng hơi lemon question, nhưng nếu là bạn thân rùi thì Okie... hehehe...Phải nói thế thui, nếu không chắc ông bạn tui bobo xì tui thì chết...hehehe

Chieu Sydney troi mua dong gio lanh
    Ha Sai  Gon oi a nang ban trua
  10. 29longa4

29longa4 Thành viên mới

Nghe bác nói dễ sương quá, em tặng bác 3 sao làm quà vậy!!!
    WHAT CAN YOU SEE OF THE INSIDE
    IS IT AS BRIGHT AS ALL WE CAN SEE