1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về con giai Lê Hồng Phong ....

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi yuky, 06/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dungpink

dungpink Thành viên quen thuộc

Hì hì, các bác trai LHP đang hả lòng hả dạ vì được khen kìa . Nhưng cũng đôi lúc phải công nhận, con trai LHP có mấy người trông nhìn quá ư là phong độ luôn. Điển hình là năm của Dung, có một anh chàng học bên CS, đeo 1 cặp mắt kiếng, trông cứ như diễn viên Hàn Quốc ý, học giỏi, mà chẳng mấy khi cười, tưởng hắn cũng kiêu căng lắm. Nhưng rồi 1 lần nói chuyện với hắn, trùii ui, nụ cười đẹp kinh khủng luôn mà dễ thương lắm kìa. Nhưng con trai đẹp trai thì chỉ để nghía thôi, chẳng nên đụng vào.
    ^^ ^^ dungpink ^^ ^^
    If your dream is strong enough, anything else is just a needle
  2. aaron01

aaron01 Thành viên mới

he he ban gi do oi, con trai le hong phong co nuhng nguoi hoc gioi, phong do, dep trai ma con dao hoa nua thi qua xa tuyet voi roi...sao lai khong dam dung he? hehe chinh vi khong dam dung nen con trai le hong phong voi ra ngoai de quen voi con gai cua nhung truong khac day....hehehe
    it's impossible to find the way to your heart, but i still try to make it. I've never gotta to be good enough for u, can u pretend i'm alright? Sorry i cant be perfect, now it just too late, and we cant go back on sorry i cant be perfect........(SIMPLE PLAN)
  3. lambchop1308

lambchop1308 Thành viên mới

Và hôm nay tui cũng phát hiện ra con trai LHP kẹo ghê. Bạn gì đó , khen tui nói dễ sương mà vote cho tui 3 sao là seo? Hay là nghĩ tui khen chưa đủ, muốn tui nói thêm à? Dù sao cũng cảm ơn you đã cho tui 3 sao, dù là sao xẹt .

Chieu Sydney troi mua dong gio lanh
    Ha Sai  Gon oi a nang ban trua
  4. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Dung ơi, đây là lần đầu tiên anh nghe cái mệnh đề "con trai đẹp chỉ dùng để nghía thôi" đó. Em giải thích thử giùm anh xem!
    Phong tiêu tiêu hề, Dịch thủy hàn,
    Tráng sĩ nhất khứ hề, bất phục hoàn.
  5. kieuphong

À, mà bạn nào nói con trai LHP toàn là dân 4 mắt thì thật ra vậy mà hổng phải dzậy. Bởi vì bây giờ thì đa số lớp trẻ kô cận nặng thì cũng cận nhẹ, còn kô thì cũng đeo kính cho tỏ vẻ trí thức. Với lại cận đa số ở các lớp chuyên, chắc tại học nhiều quá, chứ lớp thường thì cũng chưa chắc. Khổ 1 nỗi là hình như các bạn gái sau này cũng hay bị cận. Hic, nhiều người có đôi mắt đẹp, đeo kính vào coi như là ô hô ai tai.
  6. yuky

yuky Thành viên mới

Mắt đẹp của mình thì chỉ để cho ai đó nhìn thui ...còn người thường thì nhìn mắt kính đc rùi ...
    Take everything from the inside and throw it all away
    Cuz i swear for the last time i won't trust myself with you
  7. 29longa4

29longa4 Thành viên mới

Không phải là tớ keo, tớ chỉ "luận công ban thưởng " thôi. Con trai Lê Hồng Phong còn nhiều tài lẻ lắm ý. Ví dụ điển hình nhất là bác KP nhà mình, lừng danh TTVNOL với KIẾM HIỆP CỐC ( phải không nhở , nhớ vote cho em vì quảng cáo giùm ấy nhé). Phong rào ca hát thì phải nhắc đến nhóm đàn anh gì gì ấy có ông TUẤN ANH ( hay ANH TUẤN ) cùng niên khoá với OO, KP ,hót hay phết, ẵm giải Chú ve con. Đàn em của tui lại xuất hiện nhóm FIREWALL, chơi nhạc tuyệt vời, chơi ngày càng tiến bộ và nếu tớ không nhầm nhóm có biểu diễn rock show ở Phan Phú Tiên.....vân vân và vânvân. Nếu ấy khen vài câu nữa, tớ cũng đâu tiết kiệm làm gì mấy ngôi sao lẻ tẻ ý, đừng rách tớ hà tiện, tội lỗi tội lỗi
    WHAT CAN YOU SEE OF THE INSIDE
    IS IT AS BRIGHT AS ALL WE CAN SEE

8. kieuphong

Hehe, ý anh là đeo kính cận thì mắt nó mới xấu, chứ kính mát hay giả danh trí trức thì có ăn thua gì.
    Còn cậu Long thì tớ vote cho rồi (thấy cậu sao thê thảm quá). Mà chắc phải kiếm nick khác vote cho cậu 1 sao vì tội dám cho tớ lưu ban. Đ/c Tuấn Anh đấy 84 cậu ạ. Còn về vụ kiếm hiệp thì cũng nhờ nó mà tớ đeo 2 cái đít chai đấy.
  9. yuky

yuky Thành viên mới

Huhu...tớ cũng có công "chê" mà sao ko có ai vote cho tớ j` hít vậy ???..hu.hu....huhuhu.....thật là bất công mừ ....
    Take everything from the inside and throw it all away
    Cuz i swear for the last time i won't trust myself with you
  10. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Thực sự mà nói thì con trai LHP mấy năm trước ko đẹp gì mấy , riêng lớp 11 năm ni thì wá xá ........được luôn
    Có điều là như vầy , nói cho đúng hơn thì con trai có người này người nọ , cho nên ko chỉ quơ đũa cả nắm mà còn phải nói rằng con trai ban A "xấu mà chảnh ".Xấu ở đây ko có nghĩa là xấu về ngoại hình mà tính tình cũng rất xấu , ko thể nào chấp nhận được, đặc biệt là 2 năm gần đây
    Dù sao mà nói thì những lỗi lầm của con trai ban D vẫn nhẹ hơn và có thể tha thứ được , chứ còn như con trai ban A thì wả thật là >>>>>>>>>PÓ HAND luôn
    Everything begins from here
    And I want TO LOVE U MORE...........