1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vé máy bay HN-Brussels

Chủ đề trong 'Hà Lan - Bỉ - Luxembourg' bởi zombie_stomp, 08/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BaoTram

BaoTram Thành viên quen thuộc

Em có thể vào www.thalys.com để xem về train , chị không biết rõ ngày em di nên 0 thể book dùm em được .
  2. JonnyQuest

JonnyQuest Thành viên quen thuộc

Tưởng ai hóa ra bà Scopios82 nổi đình đám trên box dog82 với kiểu chữ màu xanh và xuống dòng liên tục
    Kiểu này có khi lại gặp nhau ở Low Countries ấy chứ [​IMG]
  3. scorpios82

scorpios82 Thành viên mới

hehe...mang tiếng wa''''''...ai lại giới thiệu bạn thế bao giờ
    bạn vữn chưa sure có đi ko, nhưng mà nếu có thì sẽ dừng chân ở Ams thoai, khi nào có đứa mời thì ghé Belgium chơi
  4. caroltdk

caroltdk Thành viên mới

Hihi, vậy là nhà mình sang Brussel đi Eva Air hết àh, hay quá nhỉ, nhưng chắc đi vào các ngày khác nhau. Bạn đi trước roài thì chỉ bảo kinh nghiệm cho bạn đi sau nhá, nhất là lúc đi train từ sân bay Ams sang. Kiểu này chắc chị Bảo Trâm ko trả nổi hết vé train cho bọn em trước rồi, em đang định nhờ chị mua giùm em đây vì trường em học ở Brussel mà, thế nào sang cũng gặp chị, em lại chưa có cre*** card nữa. Nếu DSQ yêu cầu mình đưa cả booking train thì chắc phải trả tiền rồi lại mới in cái vé ra nhỉ. Mà tình hình các bạn đã ai có visa chưa thế, hic, mình vẫn chờ đợi đợi chờ thé này. Mình book ngày 26/8 zombie àh, vì có 1 bạn cũng đi ngày đó của Evaair nên rủ mình đi cùng, nhưng chưa confirm đc. Nếu bạn mình ko book đc ngày đó thì mình cũng huỷ ngày 26/8 mà book đầu tháng 9 cơ, lúc đó nếu zombi muốn đi cuối tháng 8 thì có thể book chỗ của mình, đc ko nhỉ, ko thì đi ngày 5/9 với mình đi.
    Scorpios ơi, vote cho Jonny đi, rồi Jonny lại vote cho mình. Hi, ai lên lấy vé của EvAAir thì qua văn phòng mình chơi nhé, văn phòng mình làm việc ngay cạnh luôn.
  5. zombie_stomp

zombie_stomp Thành viên mới

Zom đi ngày 30/8 cơ. 5/9 mới đi thì Zom bị đuổi học mất . Các bạn đi ngày ấy với Zom đi. Đi ngày 30 đi bà con. Sang sớm quá thì Zom không có chỗ ở, sang muộn thì bị đuổi học. Zom book ngày 30/8 với Evaair rùi. Nếu em Zom lọ mọ ko mua được vé thì chị Trâm mua giùm rồi em Zom gửi tiền sau nha?
    @Jonny: tớ cũng làm ở gần đấy.
  6. zombie_stomp

ủa nhầm, ko phải là làm gần bạn Jon, làm gần chỗ bạn carot chứ. Bạn Carot lên thăm quan VP Evaair chưa?
    @chị Trâm: cơ mà nhiều em nhờ chị Trâm mua vé trước thế này, nếu mà chị cần gửi tiền trước thì cứ nhắn tụi em nha.
  7. scorpios82

scorpios82 Thành viên mới

scorpios qua đấy chơi thì cứ đứng cửa vp Eva gọi Oh, Carol ... thì bạn chạy ra welkom nhá
  8. caroltdk

caroltdk Thành viên mới

Okie luôn Scorpios ah, sẽ có mình welcome, chẳng mấy khi đc nghe liveshow, và cả đội ngũ bảo vệ nữa, nhưng chắc chắn là ko đc welcome như mình đâu.
    Các đồng chí nộp visa đi Bỉ được thông báo tin vui gì thì share cho cả nhà biết nhá!
  9. JonnyQuest

JonnyQuest Thành viên quen thuộc

Khớ khớ, cũng gần Văn phòng...cũ của tớ, trước tớ làm ở Cunningham Lindsey, Unit 1 tầng 7
    Bạn Cà rốt làm gần VP Eva, lại học Ngoại thương ra vậy chắc làm CitiBank à, ôi
    Được jonnyquest sửa chữa / chuyển vào 08:28 ngày 17/07/2008
  10. zombie_stomp

Zom cũng đang chờ visa Bỉ. Chắc khoảng 2 tuần nữa là có. Hộ chiếu thì đã lanh chanh đến rút về rồi