1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về nhà làm gì khi...

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi binhgiapho, 22/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Nghe Triệu Hoàng hát " Nhật ký", nghe đi nghe lại. Chẳng biết mình cần làm gì lúc này. Cũng ko nói gì với ai. Ka biết và hiểu, phải ko Ka? Mình may mắn khi có thể nói với Ka.
    Mình cũng muốn về và ngồi làm vài việc linh tinh nhưng lại ko thể. Mình muốn như vậy nhưng lại ko cho mình làm như vậy.
    Rồi ngày sẽ qua đi.
    Nhưng mọi chuyện có đơn giản qua đi?
  2. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

gia đình là nơi bình yên nhất ? nhưng đối với chính tôi , thực sự tôi chẳng muốn bao giờ ở nhà cả , bởi vì chính tôi về nhà là lại đối măt với bốn bức tường và cả sự cô đơn ,nhưng chính có lẽ ghet của nào trời trao của ấy? nên giờ ko đuợc đi đâu phải ở nhà? nhưng hôm nay khi post bài này la buôi tối thuc sự tôi đã bức xúc khi đối diện với chính ngôi nhà mình đã lang thang đi chơi suôt từ sáng và giờ đang o hàng net muốn nói ra tất cả để wên hết nhưng ko thể , đi về đâu bây giờ khi quanh mình là trăm nỗi lo
  3. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Biết làm gì khi muốn về mà lại sợ... Hàng trăm thứ làm mình sợ và ...
    Biết làm gì khi muốn về mà cứ ko về?
  4. luanquangchien

luanquangchien Thành viên mới

phải về nhà chứ,thế nào gọi là gia đình?tôi muốn về còn không được,ước gì ngay ngày mai mình tốt nghiệp nhỉ
  5. shoneti

shoneti Thành viên mới

Về nhà làm gì khi... đang ở nhà mất rồi... hị hị..
    Ngồi nhà nhìn thằng quân híp cũng vui phết... hehe..
  6. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

về nhà làm gỉ nhỉ?? mình cũng chẳng biết nữa? các chị hỏi " ko về ăn cơm à?''" mình chỉ biết cười.
    Về nhà ư? mình sợ............bây giờ mình chỉ muốn mình có thể đi đâu đó thật xa thôi.
    giá như.........................
  7. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Về nhà làm gì khi em (vợ) đã bán mất rồi...tìm chỗ khác chơi đi... <---hát đúng nhạc luôn...
    [QUOTE=Ngố:
    Đáng đánh đòn hơn bao giờ hết...phải biết nhìn và chấp nhận tất cả chứ, cứ sợ thì đến bao giờ mới...lớn được đây..he he...
  8. thienthancodonls

về nhà làm gì đây??? Về để biết rằng mình vẫn luôn được yêu thương cho dù........
    Về để có thể chia sẻ những mối bất ổn trong lòng mình. Hãy luôn là điểm tựa vững trãi cho em chị nhé.
    Em biết mình vẫn còn trẻ con lắm, vẫn chưa bao giờ có những suy nghĩ chín chắn đủ để chị tin tưởng. Em sẽ về, sẽ về chị ạ....
  9. shoneti

shoneti Thành viên mới

chả muốn đứng lên đi về nữa.. mình ngồi lâu quá rồi.. có lẽ về nhà phải vắt cam uống... ui, giờ mới nhớ mình vẫn để bát nước chan ở đấy.. không biết có con nào uống hộ kô.. cẩn thận kô con ngựa nó lại đánh đổ thì chết
  10. thienthancodonls

chưa có bao giờ mình sợ đặt chân về nhà như hôm nay.
    về nhà để làm gì? sao câu hỏi đơn giản thế thôi mà hôm nay mình chẳng thể nào về được. Hết giờ làm đã rất lâu rồi, như mọi người giờ này có thể quây quần ấm cúng ỏ nhà...... vậy mà mình.............
    Uh` , về thôi - dẫu không muốn. về thôi dẫu trong lòng có nhiều giông bão..............
    về nhà làm gi? về nhà để thấy lòng bình yên - dẫu nhiều bão giông...............
    về, về đi thôi.....................