1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về những người tuổi Mậu Ngọ - 1978

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi t9g68, 25/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. locnguyen434

locnguyen434 Thành viên mới

Tôi, nam, tuổi Mậu ngọ. 1978. Tánh tình vui vẻ, bạn bè rất nhiều. Hoàn cảnh hay đi xa, làm việc cho nhiều nơi, bôn ba xứ người. Ai cùng tuổi có thể kết bạn để trao đổi các vấn đề cuộc sống. Nói thật mình theo chủ nghĩa duy vật, nhưng qua nhiều thử thách cuộc sống, mình chợt nhận ra hình như có điều gì đang ảnh hưởng tới cuộc sống mình vậy, nó cứ khiến xui mình phải lao đao rồi lại ổn định, rồi lại lao đao tiếp, mỗi lần như thế mình lại phải bôn ba đến 1 nơi khác. bây giờ chả cái gì ra hồn cả, chưa có 1 mái ấm gia đình. chổ làm thì chưa chắc đã ổn định, mặc dù có kiến thức, có bằng cấp, biết nhiều lĩnh vực, mà ko áp dụng vào cái thực tế đang làm. Không lẽ tướng số là có thật? Các bạn bè cùng hoàn cảnh hãy làm bạn với mình nhé. rất vui khi có ai đó cùng tuổi add nick mình. Nick: locnguyen999@yahoo.com . phone : 01224119077. Tên: Lộc. Sẽ nói chuyện nhiều hơn nha các bạn. Thanks
  2. nguathaonguyen

nguathaonguyen Thành viên mới

Hơ Hơ Mậu Ngọ đây hôm nay vào đọc nhìn ngày mình thấy hình như đã đóng chán quá.
  3. saihung

saihung Thành viên mới

một con ngụa đau...bỏ nhậu một bầy^:)^=D>
  4. saihung

saihung Thành viên mới

chào cả nhà ...ngựa
  5. troithumuon

troithumuon Thành viên tích cực

Trời cả nhà mậu ngọ gì mà mấy năm không có bài mới vậy cơm áo gạo tiền đốt hết cảm xúc rồi chăng buồn cho tuổi 78