1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về những số báo HHT đặc biệt và phụ kiện

Chủ đề trong 'Báo chí - Truyền thông' bởi Nhu_Lai_Than_Chuong, 17/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trinhvankhanh

trinhvankhanh Thành viên mới

to không thể nào hiểu nổi giờ này vẫn còn người nói về HHt như cậu đấy,là 1 girl tuổi teen,tớ thấy đây là 1 tờ báo nhạt nhẽo,cái thời chờ từng giờ từng phút HHt xuất xưởng đã qua lâu lăm rồi,bạn thấy ở tờ báo này có cái gì hay chứ nhỉ,bói toán cho bọn con gái hội tớ giải trí 1 tí,tin về ca nhạc,sao xiếc thhât toàn là vít vít,quảng cáo thì chiếm gần 1 nửa dung lượng tờ báo,GDGT á,đọc như truyện cười vậy,thời trang thì như nửa mùa ý,nói tóm lại mỗi người có 1 sở thích khấc nhau,nhưng có những thứ nên thay đổi,ví như ấy hãy thay thói quen đọc HHT = những tờ như LĐ,TG chứ đọc mấy tờ này đúng là chỉ toàn các U từ 8-13 thôi
    Tớ ko phải là người bảo thủ,thỉnh thoảng cũng có mượn vài tờ HHT từ con em họ để xem tờ báo có jì khác ko,cũng may là mượn chứ mua thì đúng là ném tiền qua cửa sổ
    Trên đây chỉ là vài "thiển ý "của hạ thần,kính mong ấy Nhu lai lượng thứ
  2. UNA_MALDINISTA

UNA_MALDINISTA Thành viên rất tích cực

Trời , bây giờ là mấy giờ rùi mà có người còn bảo HHT ko nhố nhăng? Bó tay, báo như thế mà ko nhố nhăng thì chẳng còn tờ báo nào trên đời này là nhố nhăng nữa bác ạ!
    Mấy em học sinh cấp 2,3 mà đạo đức có xuống cấp, thiếu định hướng cuộc sống thì chắc chắn là HHT có fần đóng góp đáng kể rùi .
    Anti HHT
  3. superheavytank

superheavytank Thành viên mới

Thay mặt ban biên tập những số báo HHT đặc biệt và phụ kiện xin chân thành sự phê phán và đóng góp của quý độc giả. Mong quý độc giả tiếp tục mua, đọc, và ủng hộ những số báo HHT đặc biệt và phụ kiện!
    Một lần nữa xin chân thành cảm ơn quý vị đã bỏ chút thời gian, công sức và nhất là tiền bạc của cha mẹ (đối với những quý vị còn ăn bám gia đình) vào đây đóng góp cho sự phát triển của đất nước, cho thế hệ @!
  4. amunike

amunike Thành viên quen thuộc

Một người bạn của tớ bảo: "báo HHT làm hỏng một thế hệ người Việt", tớ thấy đấy là một câu nhận xét cô đọng và xúc tích nhất về những gì mà báo HHT đang cung cấp cho độc giả.
  5. UNA_MALDINISTA

UNA_MALDINISTA Thành viên rất tích cực

Bây giờ thì xe tăng hạng nặng đã "hiện nguyên hình" là "một cái gì đó" thuộc về HHT , thảo nào ....
  6. tooi

tooi Thành viên mới

Hehe! Với văn phong này, cách nói này, ....tank có tư cách gì mà thay mặt BBT H2T. Bài viết đó chỉ mang tính mỉa mai thôi.
  7. love2dance

love2dance Thành viên mới

Trùi, bây giờ mà còn tranh luận về H2T....
    Bà con cho tui hỏi trang web của báo H2T là gì có ai biết không cám ơn nhiều !
  8. superheavytank

superheavytank Thành viên mới

Bây giờ là khi nào? Bây giờ, bây giờ bạn làm gì thì điều đó cũng không còn nữa. Trẻ con lăng xăng ra chỗ khác chơi nhé
    Trân trọng.
  9. demboitinh08

demboitinh08 Thành viên quen thuộc

Hoá ra cũng còn rất nhiều người yêu thíc báo Hoa, pác nào mún chia sẽ những tác phẩm của báo Hoa ngày xưa, vui lòng chuyển sang Topic này
    Tuyển tập các bài viết hay của Báo Hoa Học Trò ( ngày xưa !)
    Link
    http://www.ttvnol.com/baochi/571774.ttvn
    Nice
  10. murdoc119

murdoc119 Thành viên mới

ewwww....
    ko nói gì nhiều đc... đây là tờ báo nằm ở vị trí đầu tiên trong list những tờ báo bựa nhất VN ngày nay!
    ko cần nói nhìu nhìn vào tờ báo là thấy chất lượng tệ kinh hoàng, tôi cũng chả cần so sánh ngày trước với bi giờ làm quái gì! Chỉ cần đọc 1 tờ báo là tôi đã để wên trong toilet mấy tháng trời ko buồn cầm lấy đọc lại! Sai lầm khi có người gửi báo đấy cho tôi! Mấy em trên HHT xinh tươi thật nhưng đú khỏi nói, công nhận mấy báo như HHT Mực Tím blah blah blah dạy đú giỏi thật nhưng cũng nhờ bọn teen Viet phần lớn theo thị hiếu báo chí đú bẩn theo ôi thôi đủ loại mix, đi ngoài đường nhìn mà ngứa từ mắt đến contact lens. Bựa ko chịu nổi! Đừng nói thời trang ở VN chỉ đến thế nhé thế thì đúng cái kiểu bù nhìn chụp lên đầu rồi. Teen mà dek có style riêng mà cứ chăm bẵm bi giờ mode là gì, wần thụng hay váy lớp, vớ cao hay vớ ngắn, tóc layers hay tóc perm thì bố ai bít xu hướng thời trang do ai tạo ra! Mk, ko Teen thì ai tạo ra nữa! Nhưng toàn Teen Nhật, Hàn, TQ... có phong cách riêng còn VN chỉ bít chúi mũi chờ khi nào hết thời thì vứt bớt đồ để mua đồ mới! Xin hỏi teen làm đek gì có tiền mà đú kiểu đấy! Đó là lí do teen Viet ở nước ngoài stylish cho cố vào người ta nhìn vào chỉ nghỉ Chinese, Korean, Japanese bét lắm là Singapoream hoặc Thailand chứ dek nhớ đến VNese. Đúng là chả bõ công sức HHT lăng xê.
    mấy sao nội thì vừa xấu vừa đú, hát thì lúc kiểu nhạc này lúc thể loại khác... cũng thị trường. Người ta hát gì mình cũng sáng tác theo đấy hát theo. Phỏng vấn thì toàn mấy câu trả lời scripted cả. Ăn mặc thì lố bịch ... trời ơi, tôi tưởng là ca nhạc VN chết đến nơi rồi...
    Tin thể thao trước giờ còn 2-3-4 trang, giờ chỉ 1-2 trang ngắn ngủi và vớ vẩn. Vườn cười với tư vấn thì toàn nhưng chuyện lặp đi lặp lại.
    Truyện ngắn thì nội dung nghèo nàn đến lạc hậu đã chỉ rõ tình hình Teen Viet bi giờ thế nào! Kinh hoàng! Tôi ko thể ngờ đc teen Viet lại là những con khỉ chỉ biết bắt chước mà ko tạo cho mình 1 phong cách riêng hay sao! Chả bõ người Viet đi xa hay ngại về nước thăm nhà! Chán vãi!