1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về Ninh Bình bây giờ đến các quán cafe đi các bạn ơi !

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi langtusaudoi83, 20/06/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. langtusaudoi83

langtusaudoi83 Thành viên mới

Về Ninh Bình bây giờ đến các quán cafe đi các bạn ơi !

mình cũng lâu ko về NB nhưng mình có biết mấy quán caffe ,vui phết !
    các bạn có biết caffe nhạc Tháng 8 mới khai trương ko nhỉ .Nhạc nhẽo ở đấy cũng hay ra trò đấy .Đồ uống nói chung là cũng được,
    còn phải kể đến caffe Bốn mùa ,có không khí nói chung là được,thức uoóng cũng vừa miệng.
    còn rất nhiều nơi khác nữa nhưng mình chưa có dịp thử qua ,chỉ nghe tên thôi,bạn nào biết nhiều các quán và sở trường về đồ uống của từng quán,xin nói ra cùng anh chị em để cùng có dịp thưởng thức !

tôi không tin em dối lừa,Và tôi ko thể tin ,tôi mãi mãi mất em
  2. NGOCLAN82

NGOCLAN82 Thành viên quen thuộc

Đúng là lâu rồi box mình chưa gặp nhau, NL cũng nhớ các bạn lắm chứ. NHưng mình biết lúc này các bạn đang thi nen sẽ khó để có thời gian ngồi uống cafe được. Hay là mình để trước khi nghỉ hè cũng họp nhau lại uống cafe được không nhỉ??? MÌnh mong gặp các bạn lắm đó.
    BÔNG HỒNG ĐẠI DƯƠNG. cobekieucang13@
  3. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

Ngoc Lan:Hay lắm đưọc đấy,để đầu tháng 7 thôi
    KHÔNG NGHĨ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ NHẤT NHƯNG CŨNG KHÔNG ĐỂ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ HAI
  4. binhnaif

binhnaif Thành viên quen thuộc

hehhe, cà fê thì ở NB có mà đầy, các bác đã từng uống ở quán(tôi cũng ko nhớ tên) nằm ở trên đường đi Nam Địng, qua cầu, uống buổi tối ở đó rất lãng mạng, hơn đứt HQ(chán ốm)
  5. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

quán cafe Trung Nguyên cũng là nơi tụ họp dành cho bạn bè hay cho các đôi ..nhưng mà có lẽ mình ko hợp với những quán cafe,mình ko thích vào cho dù mình ghiền cafe

mệt quá thân ta này nằm xuống với đất muôn đời
  6. NGOCLAN82

NGOCLAN82 Thành viên quen thuộc

hay đấy các bạn nhỉ??? vậy là mình thống nhất là tới đầu tháng 7 chúng ta sẽ tụ họp nhau lại nhé. NL công nhận là nhớ các bạn thật đấy, lịch cụ thể chúng mình sẽ cùng bàn nhá và cùng đưa ra một ngày thích hợp nhất, được không nào???
    BÔNG HỒNG ĐẠI DƯƠNG. cobekieucang13@
  7. kang_ta83nb

kang_ta83nb Thành viên mới

chit' chit', dau` thang' 7 a`, chan' the^' co cho*', tui lai di nghi mat' mat' roi` , chang duoc tu hop va` gap mat moi nguoi`, chep' chep', dang' tiec' dang' tiec'.Nhung ma` tui cung~ biet' kha' nhieu` cac' quan' cafe rat' hay o NB, dai loai nhu:cafe hoa sua~,cafe manh,cafe bo^ng', xua va` nay, con`may' cai' quan' moi' mo o duong` di ND, tuy cung~ dc nhung nuoc' uong' ko dc ngon lem',con` neu' ma` tap tu ban be` voi' nhau thi` tui hay den cafe bong', nhac nheo~ cung~ hay hay, co' dip moi` cac' ban den' do' nha
  8. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Xem lào ! Box mình có 1, 2, 3, 4, 5, 6,... người thi ĐH năm nay đó. NPA_TA@, 17171@, girltimlanh85@, phuonganh_nb@, yeu_co_ma_tieu@, boytinhyeu@, ..... không biết lamphuongthuy_nb@ có fải thi không nhỉ? ( )
    Fải đến 15-7 mới thi xong cơ ! He he sau đó chắc là vìa NB hết ! Gặp nhau mới vui !
  9. LOVELESS2104

LOVELESS2104 Thành viên mới

to:halley ........... lamphuongthuy_nb làm gie` phải thi đâu .
    to:ngoclan82---------->>>>>>>>U bảo nhớ mọi người mà bao lần gặp mặt nhau ở Kim Giang U phớt tui thế hả
  10. langtusaudoi83

langtusaudoi83 Thành viên mới

e` ! ko ngờ box Ninh Bình cũng nhiều người nghiền caffe ghê ! vậy NL xem lại lịch đi ,tui mới nhập box nhưng rất muốn tham gia để cùng làm wen với các bạn .khi nào họp phải báo cho tui với các bạn nhé
    tôi không tin em dối lừa,Và tôi ko thể tin ,tôi mãi mãi mất em