1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vé rẻ từ Bangkok về Hanoi - ai biết chỉ giúp??

Chủ đề trong 'Thái Lan' bởi anchor, 14/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anchor

anchor Thành viên quen thuộc

Vé rẻ từ Bangkok về Hanoi - ai biết chỉ giúp??

Chào các bạn box Thái! Mình hiện đang có dự định đi qua Thailand trước khi về Hà Nội. Chặng đến BKK thì đã OK rồi. Hiện nay chỉ chưa tìm được vé máy bay rẻ từ BKK về HAN thôi

Vậy có bạn nào ở Thai biết thông tin cụ thể về giá vé máy bay BKK-HAN vào khoảng đầu tháng 8 (ngày 4-5) thì tư vấn hộ mình với! Vé cho international student thì càng tuyệt! Thanks!
  2. princess_of_hell

princess_of_hell Thành viên rất tích cực

Ừm.... hồi trước AirFrance chưa bay thẳng Paris-Hn , transit o BKK thì vé của AF là rẻ nhất ( tớ mua cho bạn tớ thì có khoảng 7600 baht , chưa đến $200 ) , bây giờ thì chỉ có mỗi Thai airway và VN airline thôi mà cả 2 hãng cùng đắt, nhưng bạn đừng mua vé máy bay ở đại lí chính thức của 2 hãng này mà mua vé ở các travel agency , giá vé rẻ hơn và mỗi agency có mức giá rất chênh lệch nhau. Để mai tớ tìm mấy cái website và email của mấy travel agency ở BKK rồi post lên cho bạn , bạn có thể tìm hiểu giá vé và book trước...
  3. anchor

anchor Thành viên quen thuộc

Cám ơn bạn princess nhiều. Ngày nào cũng vào check mà mãi mới có người trả lời Bạn có kinh nghiệm bổ ích gì ở Bangkok thì chia sẻ với mình luôn nhé!
  4. kickurass

kickurass Thành viên quen thuộc

hehè mình đang ở BKK đây.Nếu bạn muốn mua vé một chiều từ BKK về HN của thaiairway thì hình như là 6500-7000B
    VNairline thì cũng khoảng đấy hoặc rẻ hơn. Nhưng mà đi VN airline để ủng hộ. thế nhé