1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về sản phẩm nhuộm lông và wax của Úc đang đình đám trên các diễn đàn!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi kathyvo, 08/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dht585

dht585 Thành viên quen thuộc

Mèo đen hay mèo trắng miễn bắt được chuột là okie mà
  2. RedApple1082

RedApple1082 Thành viên mới

hờ hờ, nghe nói sản phẩm của Úc làm tớ mừng húm vì họ hàng nhà tớ toàn bên í, định kiu ông cậu mua vài bộ mang về. May quá đọc cái topic này nếu không chắc lại bị ăn mắng vì cái tội toàn kêu cậu mua mấy thứ "chả bao giờ có" hix. Thank các ấy nhìu nhìu nha, đang định sáng mai call đặt 1 bộ nhuộm màu lông dùng thử rùi í chứ
  3. star_question_moon

star_question_moon Thành viên mới

mình cũng từng tìm thông tin trên net về sp hiệu này, nhưng cũng ko thấy. Nên đã ko mua sp của bạn này. Mặc dù nghe quảng cào thấy rất thích. Hic, thôi trung thành với wã dzậy, hiện đang dùng của gigi cũng rát ukie
  4. thuongvu2001

thuongvu2001 Thành viên mới

Nhin cai sp nhuom mau long la bit cua china roi,cha co hang hieu gi
    ca,lai con nhap ve ca 1 lo hang luon
    gia thi tren troi,dat gap may lan sp bleaching cream cua hang
    gigi la hang nooi tieng cua My
    (sorry tu dung go~ tieng viet ko duoc)
  5. kathyvo

kathyvo Thành viên mới

Mọi người có ai rảnh thì làm 1 topic bên muare về vấn đề này cho mọi người cùng biết với, e bận quá đi mất.
  6. totoxinh

totoxinh Thành viên mới

Đồ của Gigi có bán ở đâu tại HN hả các ấy?
  7. kenkendo

kenkendo Thành viên mới

huhu đau lòng, tớ k tìm hiểu trc mà đã mua chiều nay nhận đc hí hửng lôi ra dùng luôn, bôi lên tay đc 5p ngứa điên đảo, cố gắng chịu 10p theo hướng dẫn...đi rửa tay thật sạch thì lông biến thành màu vàng, còn trên người nổi mẩn ngứa, đặc biệt trên tay dầy như kê những mẩn đỏ tròn ngứa chết đi đc.Tớ cạch k dám dùng luôn..., thấy bảo trắng da thì đúng là trắng da nhưng tìm hiểu lại thì đây là sp tắm trắng vàng lông (các bạn search trên làmchamẹ hoặc webtretho các chị ấy bàn nhiều lắm) sp này gồm 2 thứ : bột tắm trắng vàng lông và oxy tẩy màu tóc k biết của bạn ấy là loại 9% hay 12%....ôi từng này tuổi rồi còn dại thật xấu hổ vì k biết kêu với ai lên đây chia sẻ cho các bạn biết mà tránh xa .Nếu tính ra mua bộ sp mà tớ fải trả 380k + 30k ship thì quá đắt, vì 2sp này mua trong SG hết vài chục ngàn đồng, bạn ấy bảo k bị sao hết, k ngứa.... mà tớ đã nói trc da tớ cực kì mẫn cảm, chẳng gió máy jì, chẳng ăn uống jì linh tinh mà cũng bị dị ứng bạn ấy vẫn khăng khăng k bị làm sao đâu... thấy comment trên này cũng nhiều nên tin tưởng k ngờ
  8. senorita_86

senorita_86 Thành viên mới

hixhixx, tình hình là em gái tớ bên Mỹ nhờ tớ mua dùm 1 bộ wax mật ong của em COCMATTO này giá là 600k, hôm đó giao lại nhà tớ mở ra thật tình đã thấy hơi "lởm", hàng từ Úc gì mà ko có hộp, xuất xứ hay gì hết, toàn đựng trong bao ni lông và dán băng keo lại, trên 2 cái chai dung dịch bằng nhựa có ghi made in australia mà nhìn xấu mù, cái ly đựng wax thì chẳng có giấy gói guarantee gì hết, chỉ được dán băng dính nắp với thân thôi, hoàn toàn ko có xuất xứ gì hết, giờ vào đọc topic này mới lên mạng search toàn ra link em í bán chứ chẳng thấy ở đâu bán nữa :( hixxx, con em tớ nó cũng kêu tớ quẳng đi chứ ko dám xài, coi như bị lừa mất 600k chứ chắc cũng ko đòi lại tiền đc, ghi lên đây để mọi ng` biết mà né em này ra, ko thì mất tiền là 1 chuyện, bôi lên da lỡ bị gì lại là chuyện khác :-<
  9. kathyvo

kathyvo Thành viên mới

Hic o My ma tai sao lai mua wax o VN chi de bi lua the ban ? E muon copy cai topic nay qua muare qua ma so moi nguoi thac mac sao e nhiet tinh qua, lai tuong e co thu ca nhan gi voi ban ban wax nua,
  10. RedApple1082

RedApple1082 Thành viên mới

làm đi bạn, tớ chả biết copy hay chup hình lại topic này thế nào ( hix, mấy chuyện này mình dốt kinh khủng) nếu ko cũng up sang bên đó cho mọi người cảnh giác. Tớ thấy nick COCMATTO topic nào cũng có mặt để tung quảng cáo hết, chắc ối người bị lừa đấy