1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vệ sinh thế nào sau khi quan hệ

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi mastersprint, 16/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

Vệ sinh thế nào sau khi quan hệ

Mình với bạn gái quan hệ ko dùng bcs và ********* vào trong âm đạo . Sẽ không thụ thai được vì uống tránh thai rồi. Không biết tinh dịch có làm thay đổi môi trường trong âm đạo ko? Có làm viêm nhiễm ko?
    Chắc các bạn gái có gia đình rồi cũng quan hệ ntn đúng ko
    Cảm ơn nhiều
    Các bạn cho hỏi vệ sinh như thế nào sau khi quan hệ như thế.
  2. 0983050580

0983050580 Thành viên mới Đang bị khóa

Các thứ khác đưa vào người là bửn hết , ko rửa thành mắm ngay
  3. DREAMTAKER

DREAMTAKER Thành viên mới

Viêm nhiễm thì tuyệt nhiên ko trừ khi chú mắc bệnh vè sinh lý hoặc trong tinh trùng của chú có VI RÚT
    Thay đổi môi trường thì có:
    - Nó cũng giống chú khi thịt gái của chú, chạy loăng quang tìm gái ( trứng ), thấy gái rồi là chén.
    Thuốc chỉ đảm bảo 85% công dụng, ko kể thuốc đểu, vẫn có trường hợp thuốc rồi vẫn ƯỠN ra được.
    VS như thế nào : Sau khi chiến, cái của GÁI thường sưng to và lỗ thông mở rộng tạo điều kiện cho không khí ( có thể mang theo vi khuẩn ) vào, trường hợp do đường truyền quá độ gây đứt , rách thì càng nguy hiểm. Tốt nhất nên lau bằng khăn sạch, hoặc rửa sạch bằng nước muối ấm. Tuy nước muối ấm o phải lúc nào cũng có sẵn nhưng cố gắng được như thế là tốt. Anh vẫn bảo vệ gái của anh như thế.
  4. airspace

airspace Thành viên mới

trước khi ABC thì phải vệ sinh chứ!
    sau khi rồi thì làm gì đc nữa? nói chiu sâu vào trong rùi à! nếu có rửa thì đc bên ngoài thui. cu cậu cũng thế nữa!
    nhưng ko quan trọng lắm đâu! thế mà cũng vào đây hỏi làm cho mấy bác ở đây xoắn lên mà Spam!
  5. vtc09

vtc09 Thành viên mới Đang bị khóa

bạn gái đi tè là hết ấy mà
  6. timmaikhongthayten

timmaikhongthayten Thành viên rất tích cực

Rửa như bình thường thôi. Chú nào bơi khoẻ thì không ra, còn không thì nó ra ngoài, nói chung là xxx xong rửa ráy cho sạch, xong ngủ mới ngon
  7. airspace

airspace Thành viên mới

Ko phải đâu bác! 2 đường đó khác hẳn nhau. bác chẳng hiểu gì bộ phận ấy của chị em rùi! bác tìm mấy cái ảnh thì rõ lền. em mới đọc cũng hiểu ngày mờ
  8. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

Cảm ơn Nautical đã nói hộ những gì tớ cần nói, đã vote 5* cho bạn. Tớ ko thích cãi nhau với mấy đứa vô học làm loãng topic, mà thực sự là cũng ko hiểu câu trả lời của nó luôn !
    Vấn đề này mình ko chắc nên mới hỏi, bạn nào biết thì trả lời, mình cảm ơn. bạn nào ko biết, spam linh tinh hay chửi bới, mod lock nick thì đừng kêu là lạm dụng chức quyền này nọ.
    Mình ko nhớ đã đọc ở đâu là tinh dịch ở lâu trong âm đạo có thể thay đổi môi trường âm đạo, pH dẫn đến viêm nhiễm. Nhưng search trên web ko thấy nên mới vào đây hỏi.
    Ko biết có nên rửa bên trong ko hay cứ rửa bên ngoài thôi. nếu rửa bên trong thì chỉ cần rửa bằng nước ấm hay phải dùng dung dịch phụ nữ.
    bảo vệ sức khoẻ và vệ sinh cho bạn gái thôi. Các bạn thông cảm và trả lời nhé.
  9. kruger_brent

kruger_brent Thành viên rất tích cực

Nếu chỉ là tinh dịch không thôi thì không bị viêm nhiễm, trừ khi bạn là người mang sẵn mầm bệnh trong máu. Nhưng tinh dịch lại là môi trường rất tốt để vi khuẩn phát triển, gây ra viêm nhiễm, vì vậy phải vệ sinh thật kỹ sau khi SHTD.
    Có các loại dung dịch vệ sinh phụ nữ rất thông dụng bán ở các siêu thị và nhà thuốc. Bạn chỉ cần hỏi "dung dịch vệ sinh phụ nữ" là người ta bán ngay
    Chúc hai bạn luôn khoẻ
  10. new_world_for_me

new_world_for_me Thành viên mới Đang bị khóa

hu, vệ sinh bằng nước ấm nhé. đảm bảo lấy lại sự hồi sinh nhanh chóng