1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về trường Đại Học Kiến Trúc TP HCM

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi bob43, 10/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. totovono

totovono Thành viên quen thuộc

Lại chạy lung tung rùi a`h, nghe đâu hôm rồi em vào xem MTCN bảo vệ phải không.
    trước khi rời khỏi cái trường mà topic này chê hơi bị nhiều thì anh cũng thấy có nhiều điều đáng tiếc thất , với nhưng cái lí thuyết mà anh nhận được từ các thầy cô dường như nó không phù hợp với tiêu chuẩn ở đây ( anh cũng đang băn khăn với chính mình đấy) .
    Hoa Ngọc lan của em mùa này sao rồi ?
  2. Langbiang

Langbiang Thành viên tích cực

Anh Sơn ơi, chưa uống mừng tốt nghiệp hả? hay là rồi mà quên em gái này? hu..hu...
    Hôm nọ em xem MTCN bảo vệ, thấy thầy Yên nói hay quá trời. Mê thầy luôn...Còn bên KTrúc thì em coi chả hiểu gì cả. Hôm nọ em lên trường anh đúng lúc có anh chàng nào ấy bảo vệ đề tài "Kiến trúc ĐH Kiến trúc" hic, nghe mà chả hiểu gì...Hình như em chỉ mê SV Kiến trúc thôi, chứ bản thân cái môn kiến trúc của các anh thì khó hiểu khó...hihi, chắc tại đầu óc em đặc quánh lại rùi...(huhu, cái này mới là đáng khóc, anh nhỉ...)
    à, 3 cây ngọc lan trường em vẫn xanh tốt và hoa thơm nức mũi...Còn cái cây ngọc lan bên KTrúc thiếu chỗ thở hay sao ý , mà chỉ thấy lá xanh ngời mà chả có cái hoa nào...
  3. sakuradrops

sakuradrops Thành viên quen thuộc

oái mấy bác nói nghe ghê quá năm sau em định thi kiến trúc .các bác làm em nhụt chí mất rùi
    <marquee bgcolor="#008000"><FONT COLOR="RED" FONT FACE="TAHOMA" FONT SIZE=50>Khi người không yêu ta buồn đã đành một lẽ
    khi ta không yêu người sao cũng buồn đến thế?</marquee>
  4. sadgirl_chipchip

sadgirl_chipchip Thành viên mới

Chời ơi là chời ,em định thi Đại Học Kiến Trúc ,nganh` Mỹ Thuật Công Nghiệp,cho em hỏi thi có khó không vậy ?Khi thi có thể mang những hình trang trí sẵn để có thể tham khảo trong lúc thi không ?
    Đối với em trường thế nào cũng được,chủ yếu là thầy cô có tận tình chỉ bảo không thôi.Tương lai đâu phải ở hoài trong trường đâu mà sao em thấy mấy anh chị cứ than phiền về trường mình hoài vậy ?
    Có khối người mơ ước vào trường mà không được,năm sau không biết em có lọt được vào không nữa
    Nguyên
  5. redant

redant Thành viên quen thuộc

hè hè...em định bị cấm thi mấy năm hay sao mà đòi mang mẫu trang trí vào phòng thi thế. Được mang giấy can vào là phước lắm rồi em ạ, nếu liều 1 chút thì can 1/8 cái mẫu của em là okie rồi
    Love was wrong, nothing right !
    Welcome to Tomb Raider Club
  6. sadgirl_chipchip

TextTextText
    Giấy can là giấy gì vậy? Em chưa học nên chưa biết
    Cho em hỏi trường Đại Học Mỹ Thuật HCM có ngành mỹ thuật ứng dụng không ?Và có fải Mỹ thuật ứng dụng là Mỹ thuật Công Nghiệp không?
    CÓ AI LÀM ƠN CHO EM BIẾT THI VÀO TRƯỜNG KIẾN TRÚC NGÀNH MỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP CÓ KHÓ KHÔNG VẬY?
    Môn hình hoạ là vẽ tượng hay vẽ người mẫu?Còn trang trí thì vẽ đề tài tranh hay trang trí hoa văn ?
    CÁM ƠN MỌI NGƯỜI NHIỀU NHÉ
    Nguyên
  7. ancaca

ancaca Thành viên quen thuộc

MTCN thi văn vẽ người và vẽ trang trí.
    vẽ trang trí thì tuỳ theo đề tài mỗi năm,như trang trí quạt hay hoa văn bình gốm....
    Không sao đâu em,trường kIẾN TRÚC của chúng ta tuy thế này thế kia nhưng SV thì tuyệt đấy.cố gắng thi đậu nhé,Dân đà Nẵng không biết sao nhưng học trường Kiến TRúc TP HCM hơi bị nhiều đấy..
    CỐ LÊN EM GÁI
    Cháo cá không xương...
  8. sadgirl_chipchip

Cam on anh ancaca nhieu nhe'
    Hi`hi`,nghe anh nói dân Đà Nẵng học nhiều nghe thấy mừng dễ sợ,nhưng mà bây giờ em cũng không biết Đà Nẵng chỗ nào dạy Vẽ được,hichic,năm sau là thi rồi mà bây giờ còn chưa tìm ra người dạy nữa.
    Nguyên
  9. A_ZIZOU

A_ZIZOU Thành viên tích cực

hihihi truong kientruc TPHCM ah chuan bi duoc giao luu roi day ! hihi fétival nay hinh nhu la dong do co da bogn voi truogn nay thi phai , co ai otrong doi bogn cua truogn o nho ` cho lam quyen truoc nao `

http://www.diendankientruc.auto.to <-- noi trao doi ve kien truc cua tat ca moi nguoi yeu kien truc
  10. jolie80

jolie80 Thành viên quen thuộc

Ai nói nó không có hoa chứ????????????
    Ngồi vẽ bài ở cái phòng ngang với nó la sẽ thấy thơm lừng đấy nhé.
    Langbiang a`, hình như tôi còn nợ bạn câu chuyện về cây ngọc lan của trường KT (có lẽ là ở tản mạn SG_lâu quá rồi tôi không nhớ!)...nhưng bây giờ tôi không muốn và không thể kể lại câu đó nữa. Xin lỗi bạn nhé!
    Dù sao, tôi cũng muốn bạn biết rằng trong cái ngôi trường nhỏ xíu...xấu xí...mà mọi người không ngớt chê bai này... đã có biết bao câu chuyện hay ho, lãng mạn. cảm động...cả điên khùng dở hơi vớ vẩn...vân vân và vân vân nữa...
    Tôi thấy thật hạnh phúc vì đã được ở đó 5 năm qua!

Anh có nghe tình yêu em hát
    Khi nắng xôn xao trên hàng cây
    Được jolie80 sửa chữa / chuyển vào 23:33 ngày 23/10/2002