1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về trường Đại Học Kiến Trúc TP HCM

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi bob43, 10/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. A_ZIZOU

A_ZIZOU Thành viên tích cực

Tôi vừa đi bac ninh tham gia fétival về có vài lời nhận xét về các vạn có được o ạ ;
    Tôi là dân Đông ĐÔ . qua buổi đi chúa bút tháp vừa rồi , ttôi thấy trường ta công nhân các bạn rất có tài năng trong ngề , các bạn đã thể hiện 1 tinh thần làm việc rất hăng say,
    Nhưng thật đáng tiếc các bạn dường như quá è dè và ngại không tham gia vào các hoạt động chung VD: như buổi chiều sau khi ăn trưa song , trường chúng tôi ( Đông ĐÔ ) có nhã ý mời tất cả các bạn ngồi lại hat hó cho vui vẻ nhưng rất tiếc trương của các bạn và truơng huế đã không tham dự , tôi không biết có phải các bạn bận rộn với công việ quá không hay là các bạn không có hưéng thú tham gia , nhuewng thự sự tôi hợi tiếc vì sự vắng mặt của các bạn . Rất hy vọng còn 2 ngyad nua~ mong các bạn hãy tham gia nhiệt tình hơn , Trường Đông đô và các trương khác luôn luôn mở rrộng vòng tay đón các bạn , xin đunwg e dè nhé , cảm ơn nhiều

http://www.diendankientruc.auto.to <-- noi trao doi ve kien truc cua tat ca moi nguoi yeu kien truc
  2. dracula1421983

dracula1421983 Thành viên mới

Jolie80 .Anh hãy kể những chuyện gì đó hay ho về trường Kiến trúc đi . Nó có gì đặc biệt so vớ trường khác hở?