1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về việc bầu MOD ở BOX Hải Dương .

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi Topvip, 16/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

thía thì bác phải vào Box hải dương đóng góp đi thôi! vì sự thăng tiến và phát triển của box hải dương! nơi bác đã được sinh ra và có cả thời thơ ấu ở đấy mà!!!
    sống tự do, chết thanh thản!
    Nguyện một đời với tình yêu vì tiền!
    TTT
  2. VIDLAN

VIDLAN Thành viên mới

Tôi là thành viên mới nên cũng hơi bỡ ngỡ ,nếu các bác đã có ý như thế thì tôi cũng ko phản đối.Tôi sẽ dơ cả hai tay ủng hộ HCT.yahô
    bibi
  3. tuyetmaivn85

tuyetmaivn85 Thành viên quen thuộc

Các bác này , tuy em chưa được sự đồng ý của mọi người để trở thành thành viên chính thức của Box nhưng em xin có ý kiến thế này ....Mọi người như em thấy hầu hết chọn hoacuctim làm Mod nhưng với những thành viên như em chẳng hạn ( ở xa ) ko biết gì về hoacuctim thì ko thể chấp nhận suông được . Em muốn hoacuctim trực tiếp giới thiệu về mình , về những khả năng của hoacuctim v.v....để những người ở xa như chúng em có dịp tiếp xúc và hiểu về hoacuctim và có thể yên tâm giao trọng trách đó cho hoacuctim chứ ???
    Ngoài ra , em có ý kiến thế này , mọi người bầu mod xong thì nhớ bầu cả phó cả thư kí rùi những người khác trong ban quản trị nữa nhé ...Mà em thấy Box HD còn ít người tham gia quá ...Việc này chắc cũng khó đấy ....Mỗi kì họp các bác phải pót bài lên để tường thuật lại cho bà con được biết đấy nhé ( vì có những người ở xa ko tham dự được mà ).
    Hi vọng mọi người sáng suốt chọn ra người thích hợp nhất cho Box này . Chúc thành công !

Hoàng Tuyết Mai

TO LIVE IS TO FIGHT
    TA LA MOT , LA RIENG , LA DUY NHAT...

4. 64love

64love Thành viên rất tích cực

Hi Tuyet mai
    Anh Xin phép được dịch bài của em từ Tiếng Kinh ra tiếng Việt để mọi người cùng đọc
    Đời thế mà vui
  5. Topvip

Topvip Thành viên rất tích cực

Các bác ơi , nếu không còn ai có ý kiến gì nẵu thì từ ngày mai em sẽ tháo dính chủ đề này xuống , vì BOX đã dính quá nhiều Topic lên như vậy nó sẽ làm các Topic mới mau chóng bị đẩy xuống dưới .
    Kìa để cho các thành viên khác " Tâm Phục Khẩu Phục " , bác Hoacuctim vào giới thiệu về mình cho người khác biết đi .

KHÔNG BAO GIỜ QUÊN BẠN TRINATY , BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI .
  6. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

hoacuctim đã giới thiệu! vậy thì tôi thả trôi topic này nha! CHủ yếu là mọi người cùng cố gắng với các mod thì okie ngay!
    sống tự do, chết thanh thản!
    Nguyện một đời với tình yêu vì tiền!
    TTT