1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về việc lập lại trật tự trong box Tâm sự ! ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ Các spammer chuyên nghiệp chú ý !

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi anhhaham, 21/05/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dangnguyetminh_gt

dangnguyetminh_gt Thành viên mới

Thôi đi! Ông có ko nói thì mọi người người cũng biết ông là ai đấy!
  2. dangnguyetminh_gt

Đề nghị Mod giải thích rõ lý do lock topic của tớ!
  3. anhhaham

anhhaham Thành viên quen thuộc

Tôi ko biết bạn và web4vn có liên quan thế nào, tôi lock vì topic của bạn có chủ đề chúc mừng sinh nhật, nó đã quá dài và là nơi cho nhiều member vào spam, nếu thực sự bạn muốn mở thì cứ reply bài viết này
    Ngoài topic của bạn, rất nhiều topic khác cũng đang trong giai đoạn phải dọn dẹp. Nếu có gây khó chịu cho một số member nào đó cũng ko phải là ý muốn của Mod, các bạn cứ gửi mes yêu cầu.
    Làm Mod mấy năm qua tôi gặp nhiều loại người như web4vn này rồi, bề ngoài là một chuyện nhưng thực chất thế nào các bạn thấy rồi đấy. Vì mục tiêu chung giữ cho box ngày một phát triển, tôi đành phải loại bỏ những member này ra khỏi box.
    Lock và del thì nhanh hơn spam và chửi bới nhiều ! Nên nghiêm túc để nhận được sự tôn trọng từ các thành viên khác, và cả tôn trọng trang web của bạn nữa, web4vn ạ.
  4. dangnguyetminh_gt

Tôi thấy thật buồn cười với cái kiểu giải thích này của Mod. Cái chủ đề là thế, mọi người đi qua thỉnh thoảng vẫn chúc mừng. Và tôi cũng đã nói rõ lý do tôi tiếp tục để cái topic này ở 1 trang nào đó trong topic rồi. Chính vì thế mà tôi nghĩ có thể kéo dài và để topic ấy đến tận sang năm, thậm chí lâu hơn nữa cũng chẳng ảnh hưởng gì mà bảo dài với ngắn.
    Còn chuyện người ta có vào spam ấy hả, bạn thử xem những cái theo ấy gọi là spam ấy là cái gì? Nó có ảnh hưởng gì đến chính trị, văn hóa, hòa bình thế giới.... ko?
    Dù sao đi nữa, Mod cũng đã giải thích lý do lock topic của tôi nên tôi cũng phải "Thanks" Mod 1 câu cái nhỉ!
  5. thht

thht Thành viên quen thuộc

Bà này lắm chuyện, vào đọc lại nội quy spam là gì đi nhé, toàn bầy trò thì bị lock là phải rồi.
  6. adsl000

adsl000 Thành viên mới

Topic hay đến mấy rồi sẽ có lúc thoái trào, loãng và nhiều rác. Việc dọn dẹp là một điều tất yếu đúng như quy định của TTVN. Nếu bạn có ý tưởng gì làm mới cho topic của bạn thì xin mời mở topic khác, các thành viên luôn cần sự đổi mới và tất nhiên, họ sẽ ủng hộ bạn.
  7. boy_khon_nan

boy_khon_nan Thành viên mới

Bác không phải húng, em lạ gì, để em xử lý
    Rồi một ngày nhận được điện thoại của khách hàng, đến gặp và "bốp", đi đời con chồn hôi nếu còn cắn càn thế này.
    Lâu chưađược xả hyvọng lần này sẽ.....
  8. chanquayxoan

chanquayxoan Thành viên mới Đang bị khóa

Tiếc là cái thread doạ chém MOD của kẻ tự ví mình là thiên tài thơ văn gì đó đã bị xoá.
    Nếu bác Hà từng tham gia ttvn những giai đoạn 2001-2003, thì những thì topic nhảm nhí như "Chúc mừng sinh nhật ..." được kéo dài 1 cách vô liêm sỉ như thế đã bị xoá ngay không cần phải giải thích.
  9. vvawawa

vvawawa Thành viên mới

Tôi thấy box cần thêm mod, chứ một mình @anhhaham không thể quản lý hết tất cả các topic được. Tôi nói vậy vì không phải tôi không thấy có nick mod nữa. Nhưng tôi thấy nick đấy dạo này ít online, không tham gia vào box nữa thì phải.
    Còn chuyện của web4vn thì cũng dễ hiểu cho tính cách của dân IT có chút thực lực
  10. mitdacdethuong

mitdacdethuong Thành viên mới

Hai đứa chúng nó chẳng sạch sẽ gì, có lần fun toé loe chuyện lột truồng nhau ra chỉ sau 2 tuần quen biết. Ai thích thì em cho xem Message Archive.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa