1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về việc lập lại trật tự trong box Tâm sự ! ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ Các spammer chuyên nghiệp chú ý !

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi anhhaham, 21/05/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boybibabibo

boybibabibo Thành viên mới

MOD cứ đúng lương tâm mà làm! XXX mấy đứa vô liêm sỉ!
    được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 11:58 ngày 22/05/2007
  2. thanhnhamac

thanhnhamac Thành viên mới

hahaha! Chết cười với cái lũ này! Topic M mà bị liệt vào hàng spam thì cái box tâm sự này chắc phải xoá tất cả các topic đi mất! Em đến nể cái lý lẽ vô cùng đạo đức của anh Mod nhà mình! Thôi anh thua, Minh ơi anh em mình đi...cho nó lành!
    Em cũng xin lỗi Mod vì hôm qua em đã chửi mod thậm tệ! hehe mod cũng phải thông cảm cho em vì em ngồi trên cao quá so với mod, cao lắm cơ, tận tầng 9 ở cái buiding to đùng ý! Từ trên cao em nhìn xuống em thấy cái gì nó cũng nhỏ bé như con chó con thôi! Đặc biệt là mod ^_^ Chó có quyền sủa, mod thì có quyền của mod!
    hahaha, sợ quá cơ! Mà mod ơi mod bảo mấy đứa đứng về phía mod chửi bậy ít thôi, ko thì admin nó biết nó lock nick đấy
    còn cái anh kẻ du ca: hình như anh là bạn của Minh à, có lần còn đòi làm đối trọng với tôi! Anh fải biết anh là ai chứ, tuổi gì? khà khà
    ----
    Tuấn Anh 0904806660
    ^_^
  3. thanhnhamac

thanhnhamac Thành viên mới

ông Tuấn cho tôi nick này nhé :P
  4. hoanghontimbiec85

hoanghontimbiec85 Thành viên mới

em thấy quyết tâm lập lại trật tự của MOd và của các mem khác đáng lẽ ra mình nên làm việc này sớm hơn nữa thì đã hok có nhiều tranh cãi
    Em nghĩ topic này lập ra để lập lại trật tự Box chứ hok phải là nơi tranh cãi ver.2
    Em mạn phép Mod cho em lập cái topic "NƠI TRƯNG CẦU DÂN Ý BOX TÂM SỰ" Đó sẽ là nơi mọi người đưa ra ý kiến của mình, qua đó giúp Mod có những quyết định đúng đắn hợp lòng dân Box này
    Còn những bài hok hợp với topic này Mod cứ việc xoá đi cho đỡ rồi mắt.
    Như những Box khác, khi topic/mem nào bị khoá, bị treo cũng cần lập nên 1 danh sách => 1 topic về vấn đề này nữa
    Topic này sẽ đổi thành "Nội quy - hướng dẫn, ... Box tâm sự"
    - ko phận sự miễn bình loạn
    Đó là 1 số ý kiến của em, hok biết có giúp j đc hok nữa nhưng em đang cố gắng để xứng đáng với tít "NGười đang gắn bó & xây dựng TTVN ngày một tốt đẹp hơn"
  5. dangnguyetminh_gt

dangnguyetminh_gt Thành viên mới

Tôi sợ những lời bịa đặt của một số người ko biết vô liêm sỉ lắm rồi! Sợ lắm rồi!
  6. anhhaham

anhhaham Thành viên quen thuộc

Bạn thân mến, tôi còn sợ và khinh những người vô liêm sỉ hơn cả bạn đang sợ và đang khinh nữa, vì vậy hãy chung tay cùng MOD xây dựng box Tâm sự ngày một ngon lành hơn, xứng đáng là nơi tâm sự của các member.
    Tôi nghĩ hành động chửi bới đe doạ hành hung người khác như người bạn của bạn đang làm chỉ là trò hề thôi, không đáng để tôi phải quan tâm. Những kiểu ăn vạ thế này tôi gặp quá nhiều từ năm 2001 đến nay rồi. Tôi nghĩ người có liêm sỉ không nên làm như vậy.
    Thực tế tôi không muốn mạnh tay trong việc xử lý như các MOD trước vẫn làm vì tôi nghĩ nên tạo sự yên ả trong một Box mang tính đặc trưng như Tâm sự. Nhưng một số thành viên thì không muốn vậy, kệ họ thôi, tôi chẳng cần phải quan tâm vì tôi nghĩ lock và del là giải pháp tốt nhất cho những trường hợp này, không cần phải giải thích gì nhiều, cần thì tôi đưa nick của Admin cho mà kiện cáo. Được thế thì tốt quá vì tôi đỡ phải mệt thân.
    Hãy trả lại sự yên bình cho Box, mọi sự tự do cần có giới hạn theo khuôn khổ nội quy chung !
  7. Tolahoahau

Tolahoahau Thành viên mới

8. Tolahoahau

Tolahoahau Thành viên mới

Như thế này là ko được rồi Sếp ơi, hok binh ai, nhưng em thấy nên lock cả nix này nữa.
  9. adsl000

adsl000 Thành viên mới

Trước khi nói em nên xem lại mình nhé.
    Theo a biết thì em là bạn gái nó. Thế em đã tìm hiểu kỹ chưa. Em có biết rằng mọi người trên TTVN đều bị vỏ bọc nó lừa phỉnh không
    - Học DL Đông Đô (chưa tốt nghiệp, vì còn nợ môn) mà trên Net suốt ngày kêu là học ĐH Bách Khoa - Khoa CNTT để lừa phỉnh mọi người.
    - Web nó thiết kế toàn đi mua code của người khác, rồi sào nấu lại thành của mình
    - Bảo làm ở cao ốc 9 tầng kìa. Lại bốc phét rồi. VP của nó là ở nhà riêng của nó trên phố Thuỵ Khuê, xọp xẹp, 1 Giám đốc , 1 nhân viên.
    - Các câu chuyện của người yêu em đều là tự sáng tác, bốc phét hết (Toàn lấy ý tưởng từ những câu chuyện *** tầm bậy, tầm bạ...)
    - Các topic nó lập title rất kêu, nhưng bên trong xin lỗi, chẳng có gì cả, chỉ 1 câu nói vu vơ. Chủ yếu là để quảng cáo.
    Một người như vậy, lâu ngày rồi người ta cũng phát hiện ra bản chất. Người ta góp ý để sửa thì lại không nghe. Thế có xứng làm bạn trai em không. Mà a báo trước với em, bạn trai em có "tiền sử" của Vi Tiểu Bảo đấy...Liệu mà giữ lấy thân !
  10. boybibabibo

boybibabibo Thành viên mới

Hello, có công ty rồi thì chăm chỉ mà làm ăn đi bác gì ơi. Thỉnh thoảng căng thẳng thì vào đây để Tâm sự, chứ anh em cay cú nhau như thế có hay ho gì đâu.
    Không biết hôm nay bác í có lập cái nick mới nào nữa không nhỉ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa