1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về việc quản trị diễn đàn của trường Phan Châu Trinh

Chủ đề trong 'Trường PTTH Phan Châu Trinh' bởi ATC, 04/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. novia

novia Thành viên quen thuộc

Mấy hôm nay không online , hôm nay online thấy các bác đã đề cử em và cũng nhận được message của bác ATC . Em cám ơn các bác đã đề cử . Em thấy ý kiến của bác Danangman cũng có phần đúng , hiện tại box PCT cũng mới có một số thành viên hoạt động , nên việc đề cử cũng có phần chưa mang tính khách quan , tuy nhiên cũng phải có người để quản lý , ít nhất là mang ý nghĩa tạm thời . Sau đó khi có nhiều thành viên tham gia , lúc đó chúng ta có thể đề cử lại cũng được.
    Các bác xem thế nào nhé ? Nếu không có gì thì em sẽ gửi các thông tin thật của em cho bác ATC để bác ấy tiến hành set quyền cho các mod của box PCT

My heart flies when I'm with you???
  2. ATC

ATC Thành viên rất tích cực

Sau hơn một tuần kể từ khi BQT mạng gửi PM cho một số thành viên trong box PCT, BQT mạng mới nhận được sự trả lời tích cực từ bạn Danangman, và hiện nay danangman đã trở thành quản trị của box này.
    Muốn box có thể phát triển và tiến tới các hoạt động offline, mong sẽ nhận được sự nhiệt tình nhiều hơn từ các bạn.
    ATC
  3. danangman

danangman Thành viên quen thuộc

Cảm ơn ATC mình đã nhận được thông báo của bạn !
    MÌnh sẽ ráng trong khả năng nhằm giúp box PCT phát triển hơn ...đó là mong muốn của mình và các bạn trong box PCT nói chung !

Sống trên đời sống cần có môt tấm lòng!!http://www27.brinkster.com/alfasoft/sforum/ < xin đừng vào đây !