1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Về việc tạm rút Mod của thành viên LastWalkman (Bức màn bí mật đã được hé lộ: CHÚC MỪNG NGÀY CÁ THÁN

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi favouriite, 01/04/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. embetiti

embetiti Thành viên mới

Tại chưa nạp thêm tiền vào TK đây mà;)) chuyển sang chăn cái khác rồi bác ạ :-"
  2. tottochan81

tottochan81 Thành viên rất tích cực

Tạm rút hay là rút hẳn hả bác min.
  3. trangchic

trangchic Thành viên mới

Phút 89 rồi anh Nát vẫn tâm huyết thía này, mình càng ngày càng hâm mộ ảnh :x

Nghỉ Mod về spamer xô coc.k.tail đi anh :))

Té vào đây thấy mẻ này được giá wá ;)) :-" >:-p
  4. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

Trong thời gian qua, Mod Last. là 1 Mod nhiệt tình nhất, online nhiều nhất, dám "thử" trong quản trị Box, và "thử" trong cả việc đóng góp bài viết và Topic chia sẻ.

Có thử, tất phải có sai sót vấp váp.
    Không làm gì thì mới không có sai sót, càng thử làm nhiều thì càng sai nhiều.
    Thử 1 cách thận trọng thì ít sai sót.

Admin đã quyết định thì mình cũng không có ý kiến rằng phản đối hay là đồng ý. Vì khi đã có quyết định cuối cùng thì phản đối hay đồng ý cũng không có nhiều ý nghĩa, các bạn ạ. Chỉ muốn mọi người nhìn nhận công tâm, đa chiều về 1 Mod đã song hành với chúng ta trong 1 thời gian ngắn ngủi.
  5. trangchic

trangchic Thành viên mới

Min Fav whisper : Hạn chót tới 24h đêm nay, nếu alo Min Fav ko ding dong báo Tk, pác Nát cứ thế trưởng thành spamer nhé

Dù sao sự hiện diện của pác là niềm vinh hạnh cũng như xui xẻo của một số íck nhà Coc.k.tail. Cảm ưn sự ra đi lần này của pác :D

Về cá nhân : Mong pác gắng nội trong hôm nai gom góp đủ nội tệ để duy trì hệ thống pháp lý, pác là Mod em quan tâm nhất đấy ự :')
  6. nuhoncuagio

nuhoncuagio Thành viên mới

có nên 1 giây hồi tưởng nhà Lat?
  7. xadieu_2000

xadieu_2000 Thành viên mới

Lâu mình không vào box nên cũng không update nhiều thông tin. Hôm nay vào thấy "chình ình" topic này. Một topic với tiêu đề hơi phản cảm. Đúng ra các Min nên dùng từ nhẹ nhàng hơn. Cá nhân mình nhật xét Last là người nhiệt huyết. Cũng có nhiều đóng góp cho box, trong quá trình quản trị cũng có đóng góp và cũng không thể không có thiếu sót. Nhưng mà thôi...dù sao các Min đã quyết rồi!
  8. fifillehn

fifillehn Thành viên mới

vậy ko có tin Min bị tước chức hả Min :-"
  9. ovuong

ovuong Thành viên mới

Rút chứ, kiên quyết rút, không thể không rút được...:-bd[-X
    Lão Last này dạo này là lo đi tán gái để kiếm vợ nên bỏ bê hết cả, đơn cử như tuần vừa rồi lão lại rủ thêm 2 ông nữa đi Xuân Nha tung cánh...Hư là phải rút thôi....
    Bác Last: Bác trả lại phong bì đã nhận của mọi người khi bác hứa hẹn lên làm Mod đê...riêng của em là 5 củ đấy nhé...

(Bác hứa với em là lên làm Mod rồi sẽ kéo em lên, em nghe lời dâng bác 5 củ, giờ bác bị đuổi thẳng cổ, trả lại đê...)[r37)]:-??

Em nghe tin là bác Last đang chạy vạy khắp nơi để kiếm đủ 50 củ nộp cho bác FAV để mong chỉ được Nghiêm túc kiểm điểm và rút kinh nghiệm thôi chứ không bị bãi chức kia kìa...các bác ủng hộ bác Last thì cho bác ý vay với nhé...

Haizz...Âu cũng là cái Liễn bác Last à...
  10. songtunu

songtunu Thành viên rất tích cực

Hừm, đem trả chức Mod rồi còn đưa nick cho mình dùng làm gì[r23)][r23)][r23)]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa