1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vespa Đất cảng

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi laoxiao, 16/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. laoxiao

laoxiao Thành viên quen thuộc

Cuối cùng thì computer cũng sửa xong ... hà ! Được rồi ...
    Chủ nhật vừa rồi không hẹn hò cùng anh em được vì mắc công chuyện quá, toàn thân đang nguội lạnh thì tối thứ 7 Thành message ngày chủ nhật xuống HP, thế là mọi công việc thu dọn ổn trong buổi sáng để chiều đón anh Thành.
    Gặp gỡ một buổi chiều nói không hết chuyện, họp hành xong Thành ta tút đi Đồ sơn đến đem mới mò về, mà gọi lai không thèm nhấc máy, chắc khi ấy ngoài vùng phủ sóng nhưng trong vùng ...
    Tối CN loay hoay giải cứu binh nhì Stdr vàng cho Cường đến toát mồ hôi, Chí ta mới cùng Cường về cất xe, đến khi đi một lúc giãy nảy lên là "xe mới cộ thế này mày cũng đi được, đề tao xử lý cho tốt mới đi" "Dạ vâng, cảm ơn bác, em chỉ mong có thế"
    Lại rượu mực đến đêm, mà quái là lạ cái ông Chí này, đi dâu gái cũng tìm được, đông như đám ma ...
    Anh em chịu khó góp bài nhé, có mua gì trong SG chuẩn bị trước để Cường chuẩn bị vào đó mua luôn cho.
  2. R_V_W_G

R_V_W_G Thành viên mới

Dạ thưa bác Cường. em xin nêu lý do ko nghe máy đây ạ: em vẫn luôn nghe máy chứ ạ, có Gấu mẹ nhà em làm chứng. Chắc bác gọi lộn số rồi.
    Cám ơn anh em Vespa HP nhiều lắm, vừa mới chân ướt chân ráo đặt chân tới đất Cảng đã được anh em nồng hậu đón tiếp, thật cmả động vô cùng. Tuy HP còn ít Vespa, thế nhưng với tấm lòng của anh em thì R_V sẽ cố gắng mọi cách để anh em HN có thể xuống giao lưu được với anh em HP.
    Hẹn gặp lại.
  3. laoxiao

Anh em Vsp HP, chủ nhật này có lẽ anh em ta cố gắng gặp nhau cái nhỉ ... trời mưa nhưng nếu anh em nào nhiệt tình thì cứ đến cafe 39 Minh Khai lúc 9:00 nhé, ở đó có món cafe và kem cho các cô nàng ngon lắm.
    Thứ 2 tôi sẽ Nam du, anh em có việc gì cần thiết trong đó tôi sẽ giúp.
    Thân !
  4. laoxiao

Anh ưem HP ặĂi, khuỏƠy mÊi mà chỏÊ 'ỏằTng gơ cỏÊ ... mỏƠy bĂc già thơ 'Ê 'ành, còn tỏằƠi trỏằ phỏÊi chỏằâng tỏằ bỏĐu nhiỏằ?t huyỏt 'i chỏằâ ?
    Chà, lỏằĂ hỏạn vỏằ>i anh Thỏng rỏằ"i. Em vỏôn có giỏằ nguyên kỏ hoỏĂch vào SG mong 'ặỏằÊc gỏãp anh em nhặng phỏÊi delay lỏĂi vơ công viỏằ?c rỏằ"i, em xin lỏằ-i bĂc nhâ. Em không phỏÊi là ngặỏằi nuỏằ't lỏằi 'Âu !
    ThÂn
  5. R_V_W_G

R_V_W_G Thành viên mới

Anh em Vespa Hải Phòng thân mến.
    Với sự nhất trí của anh em Vespa Hn, phụ thuộc vào "thiên thời, địa lợi" nếu ko có gì thay đổi thì: sáng CN ngày 29/08 tới anh em Vespa Hn sẽ tổ chức xuống thăm anh em Vespa HP.
    Hy vọng, sẽ có thêm được sự góp mặt của bác Thắng Vespa, lúc đó ba miền tụ họp, vui phải biết.
  6. laoxiao

Ý anh Thắng thế nào, HP thì đương nhiên kiểu gì cũng hết mình và gác tất cả mọi việc lại rồi. Bác có tham gia được đúng thòi gian này không để em biết đường hoãn chuyến đi hoặc thu xếp sao cho hợp lý?
    Đề nghị Thành phối hợp và confirm lại với bonh mình nhé. Không nên để trục trặc gì xảy ra hết !
    Thân
  7. laoxiao

Điên thế không biết, cái đồ ... mạng củ chuối !!! vừa viết xong bài gửi không được vì báo lỗi, quay lại mât tiu rồi.
  8. VespaChanDai

VespaChanDai Thành viên mới

Chào bác laoxiao và Vespafriends Hải Phòng !
    Chân Dài lần này ra bắc là ngoài dự kiến nên không sắp xếp được nhiều thời gian. Chưa một lần đến Hải Phòng nên cũng muốn đi Hải Phòng chơi lắm, nhất là được gặp các bác ngoài ấy. Nhưng mà vì không có nhiều thời gian nên Chân Dài chỉ có một ngày Chủ Nhật duy nhất ở Hà Nội thôi. Nếu Vespafriends Hải Phòng Chủ Nhật này kết hợp lên Hà Nội cùng tán loạn thì chắc là vui lắm đó. Nhất định sẽ có dịp nào đó Chân Dài xuống Hải Phòng chơi lúc đó các bác ở ngoài ấy không có trốn được em đâu, em sẽ làm phiền các bác đấy.
    Mai Chủ Nhật anh Cường và vespafriends Hải Phòng lên Hà Nội chơi nhé. Chân Dài sẽ rất vui được gặp các bác đấy a.
  9. laoxiao

Ngoe dài ngúng nguẩy làm duyên lắm chuyện, tính nết thay đổi khó chiều mà ai cũng thích chiều ... Thôi, Muội cứ về SG đi, đầu tháng tới Huynh vào đó gặp muội sau, Huynh đang mắc chút công chuyện nên phải đầu T9 mới vô được.
    Anh em Vsp HN, HP đang chuẩn bị đón các vị tới thăm, tớ cũng quyết định hoãn chuyến đi lại chờ các bạn rồi. Đề nghị đừng thay đổi kế hoạch nữa.
    Mấy ông củ chuối Vsp HP đâu mà mai danh ẩn tích im hơi lặng tiếng thế không biết?
    Buồn thật !
  10. nguyenthanhtung81vn

nguyenthanhtung81vn Thành viên rất tích cực

khổ thân bác cường một mình một ngựa ....nhưng bác hãy cố lên nhé VPhà nội sẽ xuống với các bác .chỉ ngày một ngày hai nữa thôi