1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vespa Hưu trí

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi piscespin, 23/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. piscespin

piscespin Thành viên quen thuộc

Chỉ còn 1 tuần nữa sẽ quyết định về việc Vespa Hưu trí đấy nhé các bác- Đúng 8h ngày 08/08/2008 - Sự kiện lớn của cả Trung Quốc nữa đấy, vậy chiều mai, thứ 7 các bác họp và lên phương án đi nhé không là lại cập rập đấy. Còn nếu không thì thôi, ngày giờ kia làm thành lập hội thì làm ăn phát đạt kinh khủng lắm đây.
  2. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Hoạt động tán loạn mà không rủ rê gì ráo nạo. Chơi gì kỳ quá hén mấy chiến hữu. Bổ sung thêm hoạt động mới đi: dịch vụ hướng dẫn các cháu nhỏ chạy xe, để các cụ còn thấy có ích cho con cháu.
    Khi nào off, cho anh bám càng Chính ơi.
  3. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Đề nghị Cụ Thắng tập lấy Thái Cực Trường Sinh Đạo cho nhuyễn rồi nhập bọn nhá...
  4. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Làng đề nghị cụ Noa giữ trật tự! Cụ mà mang tranh nuy vào hội phổ biến thì tóc tai các cụ cứ dựng ngược cả lên, khuôn phép làng thế là tan thành mây khói.
  5. _Big_Daddy_

_Big_Daddy_ Thành viên quen thuộc

Hói trụi rồi, lấy đâu ra mà dựng.
    Người già bị hói đầu là để tập trung nốt cái năng lực ấy vào một vị trí thui, ví dụ như pác Théng là tập trung vào... ngón tay cái bàn tay phải!
  6. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Cụ Thắng và CỤ Bự là bậc tiên chỉ ở Nàng đã ra chỉ ...Mõ cháu cũng vâng mệnh thôi ... Mõ cháu có khi chỉ nên tổ chức ở ngoài thôi nhể !
  7. piscespin

Ồi, các bác trong tổ hưu trí xem thế nào tổ chức họp hành cái đê, sắp đến ngày 8-8-2008 rồi đấy nhé.
    Hôm vừa rồi em ngồi ngẫm nghĩ hay rủ anh em bầu bác Thắng làm tổ trưởng tổ Hưu Trí, bác ấy tuổi cũng về hưu rồi, bia rượu chơi được, lượt phượt cũng thường xuyên, tổ tôm cũng thâm niên...nhưng cơ mờ hiềm một nỗi lại ...chưa vợ con gì mới khó, đau đầu thật đấy. Tiến thoái lưỡng nan, các bác có cao kiến gì không?
  8. vuonggia79

vuonggia79 Thành viên mới

Chưa vợ chứ không phải là không vợ. Già xương gà nhai ngau ngáu. EM nghĩ thành tích bác Thắng như bác Chỉnh mô ta là đủ tiêu chuẩn làm tổ trưởng tổ hưu trí rồi. EM bỏ một phiếu cho bác Thắng.
  9. piscespin

Hôm nay ngày mồng 7 rồi nhé các cụ, chả thấy cụ nào online cả, chán chết, thế mai có làm gì không để em ra xi vại bia đới? hay lại hoãn tới 18-8-08?
  10. vuonggia79

vuonggia79 Thành viên mới

Bác Chính ơi, mai là ngày 08/08/08 hay là bác hô hào anh em tập hợp chỗ bác Hải đi.