1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vespa mà cũng phượt được á, hội này play rân đây :))

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi shady, 09/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shady

shady Thành viên mới

ack, em thấy gái xinh thì post lên for fun, các bác phản ứng gì mà ác thế
    Các bác có tin vespa phượt được hay không thì tùy các bác, cá nhân em không hiểu và cũng không quan tâm, chỉ giật cái title cho vui thôi, còn cái em thik là mí em hot girl mới nổi, trong chuyến đi này cũng có nhiều ảnh đẹp nữa nếu các bác thik thì em đưa lên cho xem, việc gì phải gay gắt thế nhỉ
    Dành cho các bác còn chưa rõ về 2 em hot girl, 2 em này nổi lên từ miss teen và làm model, đây là Diệp Bảo Ngọc
    Đây là Đan Cha
    Em này vòng 1 rất khủng
    Bonus thêm mí quả ảnh đi chơi nữa, ở chợ đồng văn
    Xinh nhề
    Nhí nhảnh ;))
    ảnh cả đoàn
  2. restless

restless Thành viên mới

Đấy là tại bác không nói rõ ý đồ! ha ha ha. Nói chung các em rất xinh=D>. Cá nhân em thì em tin là Vespa chạy được thoải mái. Chỉ có cách pr của Piaggio Việt Nam là hơi kém thôi.
  3. b_e

b_e Thành viên mới

Style ác nhỉ, công nhựn mấy em mẫu xinh, Vespa đời mới cũng phượt được. Chỉ có mỗi cái là các em mẫu không phượt bằng Vespa thôi.

Chắc nhờ mấy sếp Mod đổi hộ tên topic thành: "Play Rân VS Vespa" là chuẩn nhứt. Bác chủ cứ post thêm ảnh cho anh em ngắm nhé. Không đâm chém nữa, khà khà.
  4. TONGIA

TONGIA Thành viên rất tích cực

Chuẩn phết
  5. qwerty2810

qwerty2810 Thành viên rất tích cực

piagio thuê ông này pr là sai lầm rồi,còn non lắm :))
  6. nguyenhai65

nguyenhai65 Thành viên mới

Vui nhỉ ?
  7. tocbuxu

tocbuxu Thành viên mới

Normal 0 false false false EN-US X-NONE X-NONE MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-priority:99; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin-top:4.5pt; mso-para-margin-right:0in; mso-para-margin-bottom:2.25pt; mso-para-margin-left:0in; text-align:justify; line-height:150%; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-theme-font:minor-fareast; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} Lâu lâu mới thấy anh Hải Già, nhớ chòm râu của bác ghê….
    Thấy topic này lại nhớ những lần chạy Tam Đảo đi minsk bị Mio hay SCR lướt qua cười khẩy…
    Hay lần gần nhất là khi đi xuyên Việt qua Đà Nẵng, lên núi Sơn Trà có những đoạn mất đà phải nhẩy xuống để số 1 mà đẩy lên, thế nhưng có cả đoàn gần chục con Atila, arblade, SCR cân 2 cân 3 cứ êm ái vượt đèo, nhìn thèm rỏ dãi.
    Thế nên đường Tây Bắc nếu đi quốc lộ thì xe gì mà chẳng đi đc, quan trọng là cách xử lý. Biết đâu mấy cô cậu công tử èo uột kia lại biết đi xe ko thua gì bác Dugia đổ đèo, tuổi trẻ tài cao, đánh giá bề ngoài mần chi.
  8. quan280285

quan280285 Thành viên tích cực

Mấy a e vừa ngồi chém vu này hôm qua. :)) :))

Em có ý kiến: xe LX và vespa S thì chạy HN _ Hà Giang vô tư. Nhưng quan trọng là người điều khiển như nào thôi. Người ta làm PR chắc cũng muốn có cái mới lạ đổi mới hình ành. Các bác dìm hàng quá.
    Mấy cô cậu ng` mẫu chắc đi oto lên đó trang điểm rồi chụp ảnh thôi chứ chắc chắn k đi xe máy lên đó nổi đâu.
    Nhưng thấy PR kiểu này không hợp lý.
    [r2)]
  9. livesmile

livesmile Thành viên mới

PR cũng là kiếm cơm, chả sao cả miễn là không ăn cắp ! Nhưng PR thì nói dad nó là PR cho bà con rõ, vào ngắm cỏ cây hoa **** cho sướng mắt. còn tiếp thu được tý LX nào hay không thì tùy mỗi người. Miễn ko thấy bực vì bị như trẻ con ..eo biết gì ! mà chắc lại thằng LC thọt khệnh khạng viết lách tý bồi bút. Còn cái LX Viet thì ai chả biết cái vỏ kiểu Ý mà cái máy là nguyên bộ Zhongshen... (cái này chắc như đinh luôn, vì thằng em có chụp chộm được cái thùng đựng bộ máy LX viet còn nguyên trong bao xốp, thùng gỗ, tem tag China-Zhongshen ở kho của Piaggio). Mấy gái kia đi oto lên đó mà...
  10. deple0358

deple0358 Thành viên mới

bình luận về em Đan Cha : Cái hình thứ 2 của em ý từ trên xuông theo cái cmt của bác chủ thớt , bác bảo vòng 1 em ý khủng - em thì em ko thấy khủng chỗ nào , phải chăng ý bác là khủng bố :))