1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vespa quán - Hà Nội .

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi Wormy, 17/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khoai85us

khoai85us Thành viên mới

he he các bác cho em hỏi qua cái là như thế nào thì được coi là khách mời để em coi mình có tiêu chảy ko ( lộn tiêu chuẩn).
    nếu đăng ký thì trước mấy hôm để còn bít cái bác nhỉ ?
  2. binhrau

binhrau Thành viên mới

Khách mời là nhưng ngưòi thắt đáy lưng ong, mắt phượng mày ngài, mặt hoa da phấn. Nếu không đủ tiêu chuẩn khách mời cứ sách quần áo, ba lô mà đi tự dưng anh em cũng đành phải mời thôi. Sự có mặt của bạn là niềm vinh dự cho chúng tôi.
  3. matchopchopmomdopdop

matchopchopmomdopdop Thành viên mới

nhiệt liệt chào mừng các thành viên mới gia nhập
    Nói muốn làm khách mời thì cũng phải giống như |Bác |Bình Râu nói
    "Dạo này ong cái bay đi đâu hết nhẩy các bác nhỉ"
  4. badper

badper Thành viên mới

thấy nick bác này quen quen à.....có phải là member của box84 ko??nếu phải thì...chào nhau cái nhá...:D
    Mà anh Kiên black acma ơi.....post hin`h hôm đi chùa Thầy lên đi, nhiều người mong lắm à....nhứt là bác đời nát bị tát nhi~.........Nếu khó post wá thì mọi người đưa hình đây badper xử lí cho.....hi''hi''...vụ này fun à
  5. R_V_W_G

R_V_W_G Thành viên mới

Trương trình cụ thể của chuyến đi Hoà Bình:
    1. Sáng ngày 1/5. Đúng 5h sáng mọi người có mặt Nhà Hát Lớn để chuẩn bị lên đường. Mọi hành vi được gọi là "giờ cao su" sẽ phải trả giá bằng việc phải mời tất cả mọi người ăn sáng.
    2. Sau khi ăn sáng, Cả đoàn Hà Đông thẳng tiến. Khoảng 10h30 sẽ tới suối nước khoáng Kim Bôi. Tại đây cả đoàn sẽ nghỉ chân, tắm nước nóng, ăn gà rừng rồi tiếp tục lên đường.
    3. Tới Mường Bi chắc cũng khoảng 4-5 giờ chiều. Sau khi đã sắp đặt chỗ nghỉ, mọi người sẽ tập trung lúc 6h30 chiều để ăn tối( đồ ăn, mọi người sẽ tự mang theo, rồi góp lại chung vui). Sau đó là tiết mục vui chơi tự do, gần đêm sẽ tập trung đốt lửa uống rượu cần.
    4. Ngày mùng 2, sau một đêm say mê vui chơi lãng mạn, ái tình lêng láng, mọi ngưòi tập trung lúc 8giờ để cùng nhau đi ăn sáng rồi thăm quan một số điểm đẹp của Mường Bi.
    5. Khoảng 1-2 giờ chiều cả đoàn sẽ tập trung, kiểm tra quân số rồi Về.
    6. Tới HN lúc khoảng 7-8 giờ tối, nếu còn sức, lại đi hát hò nhỉ.
    * Ghi chú: mọi ngưòi nên mang theo đồ dùng gọn gàng, tránh việc mang thừa.
    Nên có: Một số loại thuốc phổ biến như: thuốc đau bụng, cảm sốt. Dép nhựa để tiện cho việc đi lại. Thuốc chống muỗi... và nhất là ...cái Phòng chống mà ai cũng biết là cái gì đấy,,, cái này nên mang thừa, để có thể chia lại cho người khác.
    Đồ ăn, thức uống mọi người tự chuẩn bị cho 02 bữa chính, nhưng cũng ko nên mang nhiều.
    Ngoài ra, sẽ ưu tiên các cá nhân mang theo đàn sáo, giá vẽ,,,
    Trên đây là trương trình cụ thể. Mong bác Đời nát phụ trách công Đoàn và các anh em góp ý, xây dựng thêm.
  6. R_V_W_G

R_V_W_G Thành viên mới

Ối chà, còn những một tuần nữa mới tới ngày lên đường đi Hoà Bình. Mọi người nhà ta chuẩn bị tới đâu rồi nhỉ???
    Nhớ chuẩn bị quần bơi và đồ tắm nhé, vì chúng ta sẽ qua suối nước khoáng Hoà Bình.
    Cũng đừng quên mang theo máy ảnh và máy quay. Sẽ có rất nhiều cảnh đẹp, những giây phút đáng nhớ để ghi lại... nhất là khi tối đến, bên các lều cá nhân của một số cặp tình nhân,,, ối cái để chụp, để quay.
    Mỗi người cũng mang theo 01 đôi tất dự phòng nhé, chúng ta đi cả ngày, tối về lại tập trung ngủ tại nhà sàn...
    À, lần trước đi Đà Nẵng, cô bé badper có mang theo một lọ "dầu đuổi muỗi" cái này khá công hiệu, mọi người nên chuẩn bị, nhớ chọn loại của trẻ em, vì ko sợ bị dị ứng da.
    Còn gì nữa nhỉ,,, chắc cũng hết rồi. Nhưng một lần nữa xin được nhắc lại Tầm Quan Trọng của Comdom nhé.... ka ka ka...
    --------------------------------------------------------------------------------
    Gã Vespa Chung Thuỷ nhất nhà mình!
    Bổ xung một chút:
    Lều cắm trại dành cho 02 người thuê tại 62 Nguyễn Chí Thanh với giá 40k/01 ngày. Cũng có thể xắm một chiếc lều Hàn Quốc thật đẹp và tiện nghi với giá 600k/01chiếc.
  7. italy_man

italy_man Thành viên mới

Ôi dời, hôm vừa rồi sửa xe ngon định đi đú với các bác nhà mình hôm 1-5 cái mà sao đen thế, vừa mới đạp cái mà đã hóc luôn cần đạp, không thể đạp được. Định mang qua chỗ bác Kiên Láng mà thấy nhà đang bị đập.
    Nếu 1-5 mà không có xe đi thì có được đi ké với các bác không, ngại quá.
  8. R_V_W_G

R_V_W_G Thành viên mới

Mời bác tham gia với mọi người. Xe cộ ko phải là điều quan trọng nhất đâu ạ, bác cứ Dim chiến, Way thaiha mà tham gia với anh em là vui lắm rồi.
  9. R_V_W_G

R_V_W_G Thành viên mới

Bên box oto-xemay đã thống nhất là 8h tối ngồi uống cafe tại cafe "Phố" ở Trần Hưng Đạo giao lưu (đầu tiên là họp hành đã) ngày 4-5. Bác nào máu thì tham gia cho vui, coi như buổi offline đầu tiên của VFC.
    Đấy, tình hình là như thế. Tối hôm đó có rì thì alo cho em: 0904. 194411 (Kiên)
    [/quote]
    Thể thao đê.
    Nhờ có sự sắp xếp của anh bạn Kiên, chúng ta sẽ thành lập lại đội bóng Vespa nhé. Những thành viên cũ đâu rồi..., cả những người mới nữa...
  10. phuongsalem

phuongsalem Thành viên mới

Các anh đi chơi nhớ phần quà cho thằnhg em trai nha. Thank you in advance