1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vespa quán - Hà Nội .

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi Wormy, 17/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lucky123

lucky123 Thành viên mới

Vâng , em thấy ý kiến đó hay đấy,em thấy anh em box mình dạo này chỉ offline chứ chưa đi nh` nơi,mà hè này là 1 dịp lí tưởng,em nghĩ mọi ng` bàn nhau,hẹn thời gian về HP chơi 1-2 hôm thi` tuyệt quá,tắm biển thư giãn,trên hết là tăng thêm tình đoàn kết HN-HP.nếu dự định này thành công thì hay quá.
    A.Thành suy nghĩ và cho ý kiến để mọi ng` ủng hộ đi chứ nhỉ.
  2. R_V_W_G

R_V_W_G Thành viên mới

Hơn một năm rồi cậu ạ. Dạo này sắp lấy vợ, nên đãng trí hay sao thế.
    Dạo này công việc bận rộn, thời tiết thì nóng bức, cứ nói tới chuyện đi xa la anh em lại thấy ngại. Trước mắt cứ mời anh em đi gặp mặt chiều thứ sáu cho đều, gặp nhau rồi, sẽ bàn luận chuyện đi xa. Họp Quốc hội xong rồi, Vườn Hồng lại rộng rãi đón chờ anh em Vespa...
  3. nguyenthanhtung81vn

nguyenthanhtung81vn Thành viên rất tích cực

Ối anh Thành ơi chiều thứ sáu thì khó quá,Nếu chiều thứ 7 thì hay .Em có thể gọi anh Tuấn Tocs và Kiên đớp với thằng An cho đông vui nhưng chiều thứ sáu thì chịu nhưng không thể đổi lịch như thế được bác nhỉ.Nghiêng mình bái phục sự nỗ lực của Bác để anh em nhà mình luôn lớn mạnh
    Chúc bác Thành luôn mạnh khoẻ (à anh Thành ơi em có cái kính đèn Super bác có thể trao đổi voái em lấy kính đèn Standard không ạ,tất nhiên là có thêm ..bác nhá )
  4. tll_tnt

tll_tnt Thành viên mới

CHÀO CÁC BÁC!!!
    EM MỚI VÀO ĐÂY,MONG CÁC BÁC GIÚP ĐỠ!!!HIỆN TẠI EM CHƯA CÓ EM VP NÀO ĐỂ SÀI,NHƯNG SẼ CỐ SẮM MỘT EM.EM ĐỊNH MUA EM PX150.CÁC BÁC CHO Ý KIẾN NHÉ!(CHẠY EM NÀY CHO ĐỠ PHẢI SỬA NHIỀU)
  5. THINHXM

THINHXM Thành viên mới

e có 1 e sprint màu trắng hồng mới cưới 27tr