1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vespa quán Nha Trang.

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi goldbullvn, 30/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cameraman

cameraman Thành viên mới

Em cung me Vespa lam, nhung toan ra Ho Hoan Kiem moi toi de ngam Vespa (vi em dang o HN, nhung ma chi lam viec o day thoi, thinh thoang cung ve Nt ma), va lang thang tren mang de ngam nhin tu xa thoi. Bua nay em mao muoi vo day dang ky phat, mong dc cac su huynh, su ty chi giao. Viec dau tien, tat nhien la dieu kien then chot la phai co xe Vespa, hehehe.. vay ma em lai chua co. Vay kinh mong bac nao ma co du*, thi de cho em 1 chiec, chat luong con tot 1 chut va gia vua phai thoi nha. Em xin cam on nhieu nhieu.. Tet nay E ve NT do, khoang 2 tuan nua thoi. Bac nao co thien chi thi lien lac voi E, Tuan 0904100576.
  2. goldbullvn

goldbullvn Thành viên mới

Hay quá, vậy là tết này Vespa NT càng thêm đông vui!
    Vụ xe cộ bạn không phải lo đâu, mình sẽ dặn các bác sĩ chọn cho 1 cái xe hợp lý! Tốt nhất khi nào bạn đến NT sẽ tự chọn và định đoạt giá cả! Nếu thuận lợi thì mình có thể hỏi mượn cho cậu đi thử trước khi mua!
    Hẹn gặp tại NT nhé!

3. cameraman

cameraman Thành viên mới

Ôi thế thì mừng qúa sá rồi bà con ơi. ! Vậy thì đến khi em về NT thì mong Đại Ca thu xếp cho em đi chơi chung với nghen. Thực ra tình trạng của em cũng "hẻo" lắm, chỉ mong sao kiếm được 1 chiếc Sprint còn ngon 1 chút để dạo biển thôi. Nhưng thiệt là em có cái tâm các bác àh. Mong các bác chỉ giáo và tạo điều kiện cho em với...
  4. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

Thế là xong, là có thêm một con nghiện nữa bị dụ dỗ, bị sa vào lưới của Big Daddy
    @camera...: cậu cứ vào NT đê, câu sẽ biết thế nào là Big Daddy, cậu đã xem phim Bố Già chưa nhỉ ? lão này cũng ngang ngửa với lão kia đấy.... hehehe..... mà cậu biết Nút chưa nhỉ? cậu cứ vào NT cậu sẽ biết Nút là ai và Nút như thế nào? hehehe
    Welcome cậu đến với Vespa Nha Trang Club
  5. Vespa_abc

Vespa_abc Thành viên mới

Má ơi! Pà kon ơi! Vào đây mà xem các thành viên NT tung hứng nhau kìa!
    Bạn cameraman ơi, cẩn thận đấy nhé! Ặc ặc....BigBad nếu so với Bố Già thì còn kém nhiều lắm chỉ hơn mỗi cái sự "già" thôi; còn Nút hả? Khi nào vào NT bạn sẽ biết... còn hơn cả Big nữa!
  6. cameraman

cameraman Thành viên mới

các bác àh, "bố già" hay "bố trẻ" thi cũng là Đại ca đi trước mà, vãn bối vẫn phải tôn trọng thôi chứ sao. Còn Nút thì theo em cũng là 1 thứ rất quan trọng đó chứ, "nhỏ nhưng có võ", thử hỏi mấy bác mặc đồ mà ko có Nút thì sẽ ra sao !? Nói chơi vậy thôi chứ em mê xe của Piaggo lâu rồi, nhưng nói thiệt, toàn mơ xe mới, 1 trong những "ước mơ nhỏ nhoi" của em hồi trước là sở hữu 1 chiếc Granturismo, mà đâu có tiền nên ước mơ mãi chỉ là ước mơ thôi, hehhe... Rồi một ngày đẹp trời em chợt nhận ra rằng xe cổ cũng đẹp và phong cách quá trời luôn, vậy là 1 tuần nay (vì cái ngày đẹp trời đó cách đây đúng 1 tuần, hic..) em mất ăn, mất ngủ, suốt ngày lang thang trên mạng để tìm hiểu về Vespa.. chu choa, càng đọc, càng ham, càng xem, càng thích...
    Bây giờ em đang mơ ước có 1 chiếc standar, hay Sprint, hay chiếc gì đó dáng giống 2 chiéc kia mà yên liền nữa thì càng thích, để chở em bồ béo của em đi dạo biển, vậy là số dzách phải ko các đại ca !? Vì tết này nàng vào thăm quê mình mà, "cô em bắc kỳ nho nhỏ" chắc sẽ mê tít thôi... hehhe...
    Các bác xem chỉ giáo và tư vấn cho em chút nha, em máu lắm rồi (mặc dù em cũng chưa biết để xe ở đâu, vì nhà em ở HN để dắt được chiếc dream vào cũng là khó rồi, nhưng kệ thôi các bác nhỉ...).
    Em phải làm việc rồi, tạm biệt các bác nhé...
  7. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

Tết này bổ sung nhatrangvespa một vespagirl cho thêm phần hoành tráng . Chiếc quân đội của Big dady có xe cạnh tranh rồi đấy .Xe này Art lắm nhé và cái này mới choáng nè ...tuy là vespa nhưng xe này chở được trên 10 người và còn nhiều bất ngờ khác ... cứ chờ xem
  8. goldbullvn

Bà con về Nha Trang dịp tết này khẩn trương đăng tên và các thông tin cá nhân để anh em liên lạc nhé!

http://www.vespavn.com/forum/ShowPost.aspx?PostID=4773#4773
  9. cameraman

cameraman Thành viên mới

Em đăng ký với: Tuấn Nguyễn
    nickname: tuan16x9
    mobi: 0904100576
    yahoo!: tuan16x9@yahoo.com; nntuan@vacs.com.vn
  10. goldbullvn

Đề nghị Tuấn tập trung hơn nữa vào chuyên môn, nhanh chóng đưa ảnh em yêu lên cho bà con chiêm ngưỡng!
    Còn đây là cuộc tán loạn của Tuấn với anh em NT! (xe Super, thứ 2 từ phủi sang)

Được goldbullvn sửa chữa / chuyển vào 11:06 ngày 05/02/2006