1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vị ngọt của chè san tuyết cổ thụ Suối Giàng còn râm ran mãi ...

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi Toet, 21/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Toet

Toet Thành viên rất tích cực

Vị ngọt của chè san tuyết cổ thụ Suối Giàng còn râm ran mãi ...

Tháng Giêng là tháng ăn chơi, tháng 2 ...
    Tết đến đánh vèo một cái, tiết trời oi nồng là cái cớ rất chi là lý tưởng để làm một chuyến du xuân lên mạn ngược.
    Và cũng là dịp để đưa các bạn từ phương Nam nắng ấm thưởng thức cái rét ngọt đặc trưng của miền núi Tây Bắc cùng những đặc trưng văn hoá độc đáo của các dân tộc ở đó.
    Chúng tôi đi tới Yên Bái nhăm nhăm dự lễ hội đầu xuân của dân tộc Thái tại huyện Văn Chấn, nhưng có nhưng khi đi chưa chắc đã đến, và đến chưa chắc đã thăm được.
    Hị hị
    Chúng tôi leo đèo, đổ đèo, nghịch ngợm tán gẫu suốt 3 ngày trời - đây thực sự là khoảng thời gian tươi đẹp tuyệt vời khởi đầu cho một năm mới.
    Mời bà con xem chùm ảnh hú hí tại khu vực suối nóng Văn Chấn do các phóng tinh viên kiêm nhiếp ảnh gia của Box Du lịch thực hiện.
  2. dit_bung_nhung

dit_bung_nhung Thành viên mới

Ây dà, cái con cán bộ Toet_mũ_nồi nói là có ảnh mà có thấy đâu, mau post ảnh lên nhé. Đi đường đêm thú thật, chỉ tội là rét quá, cóng cả mấy thứ ko cần cóng...
  3. lyylyus

lyylyus Thành viên quen thuộc

Úi úi, sau 1 cuộc tưng bừng các bác nhà ta đã về tới Hn , em xin chân xem ảnh Hoan hô vỗ tay ủng hộ bác Caoson,anh Windy,anh Vespa1980...những tay máy chuyên nghiệp của Box up ảnh lên ạ
  4. izs360

izs360 Thành viên mới

Vui quá..vui quá..các bác ơi, sau chuyến đi này em phải về viết đơn xin gia nhập với các bác bên này thôi, về đến hn rồi chui vào buồng tắm lại thèm cảm giác được trần như nhộng dưới suối nóng 45độ...ngâm mình xong mà người cứ lâng lâng bay bay như tiên ông vậy, rồi lại cảm giác bay bay trên đỉnh suối Giàng, lại được xoè cùng các cô gái Thái xinh đẹp nữa chứ... 3 ngày cứ bay bay lên lên rồi lại xuống xuống...hwehhêhh....
  5. dit_bung_nhung

dit_bung_nhung Thành viên mới

6. windysmile

windysmile Thành viên mới

còn em còn em , không có em,. bnue ơi, chúng nó quên mất chồng rùi. hì, cấc bác bót ảnh nên nhớ dì dai đi cho dẽ xem
  7. huongdanvien_dalat

huongdanvien_dalat Thành viên rất tích cực

em chỉ thấy kết moden con xe của bác caoson !! nhin oách thật !! em mà có dip ra hà nội sẽ ghé mượn bác caoson con xe đó làm vài vòng HÀ Nội nhé !! sẽ ghé xin chị toet cái nón mũ nồi !!! xin cái anh mặc cái quần jean rách cái quần bụi bặm đó mới được !! nhìn kết quá !!! hahahah
  8. R_V_W_G

R_V_W_G Thành viên mới

Kha kha kha.
    cái quần gin đó... Tuyệt lắm nhé, bác cứ ra HN đi em sẽ bảo thằng bùng nhùng đó tặng bác ngay... với điều kiện là bác phải mặc đi Việt Bắc nhé.
    Nhưng nói nhỏ một chút, "nhờ" chiếc gin rách đó mà thằng cu Đ_B_N phải đi hồi sức lại cái ... kha kha.
    Chả là trời lạnh quá, gió lại lùa...
  9. vespa1980

vespa1980 Thành viên mới

Tháng nào cũng ăn chơi miễn là chốn được việc chị Toét ạ...
    Vừa đi Huế với anh em vespa về, mới ngủ ở nhà với Thầy U 1 đêm, lại khăn gói quả mướp đi và đi....
    5h chiều thứ 6, lẻn sếp về sớm, chạy qua Lương Ngọc Quyến, mượn em Min khù khờ, về nhà: tắm, thay đồ, xếp đồ và chào Thầy u...Có mặt ở Big C đúng 6h...
    7h cả đoàn (HÙNG CẦU TRÌ, THÀNH ĐÍT BÙNG NHÙNG, TRANG MÁI DẬP DÌU, HẢI TRỐNG LOÈ LOẸT ) lên đường nhằm hướng SƠN TÂY để đón BLUE GÀ CẲNG CÒ..
    .....SẾP gọi, post tiếp sau....nhé
  10. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

1. Bác Nhợn tha thiết đề nghị chúng ta gọi bác í la` Hùng Cầu Chì đấy hí hí
    2. Râu Đọng Sương chứ không phải là đầy sương Đít Bùng Nhùng ạ :D
    Mấy nhời thế đã, lại sức thì cháu nó lại nói lắm.