1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Vì sao DCHP lại tiến bộ một nửa ?

Chủ đề trong 'Giải Trí Hải phòng' bởi tuananhngo, 04/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Chuyện này nhỏ thôi! Đã giải quyết xong vào tối thứ 7, 08/06/2002.
    Mọi thành viên đã nắm được vấn đề cần thiết và đều đã ra sàn với nhau khi nhạc nổi lên!
    To Banana_Free: Tôi sắp sửa ngạc nhiên vì sự giấu mặt của bạn rồi đó. Chỉ mới thấy bạn nói muốn tham gia mà chưa buổi sinh hoạt nào của Dancing cũng như HPC có mặt bạn!
    Không biết có phải đây là nick ảo của một thành viên thường xuyên của Dancing không nhỉ?
    Khi cô đơn anh gọi tên em!
  2. Benkai

Benkai Thành viên rất tích cực

Tôi đồng ý với ý kiến nên ra các sàn khác để quan sát, cọ sát. Nếu không thì có lẽ chỉ có người cùng CLB mới có thể dancing được với nhau. Hơn nữa các bạn nam nên máu lên một chút, đến khi nhảy phải xông ra mời chứ, ai lại để các bạn nữ lôi ra nhảy bao giờ.
    Làm trai cho đáng nên chai
    Chai thì nửa lít, chai thì sáu lắm
    Theo kinh nghiệm của tôi, các bạn nam học nhảy khó khăn hơn các bạn nữ bởi vì nhảy có đẹp hay không phụ thuộc vào nữ, còn nhảy được và nhảy hay hay không lại phụ thuộc vào bàn tay dẫn dắt của nam. Có thể nói để nhảy được bạn nữ chỉ cần học một khoá cơ bản 1 tháng rưỡi hoặc 3 tháng là có thể OK rồi. Nhưng đối với các bạn nam thì có khi học 6 tháng rồi các bước đi vẫn còn chưa thành thạo. Chính vì vậy các bạn nam hãy cố gắng lên, khổ luyện một chút, chú ý quan sát và học hỏi nhiều hơn ở các bạn nam nhảy giỏi hơn. Kinh nghiệm của tôi là:
    1. Học thật kỹ các bước cơ bản cho dù nó hơi đơn điệu.
    2. Tập luyện ngay khi nào có thời gian rảnh.
    3. Tận dụng mọi cơ hội học hỏi.
    Thân mến!
    [side=4]@Benkai@[/side=4]
  3. JMS

JMS Thành viên quen thuộc

Cảm ơn ý kiến của Benkai. Ni cô định flood hẻ, lôi đâu cái mớ ảnh khiếp thế Topic nì stop được rồi, mọi người hiểu cả thì không còn gì phải tranh cãi nữa nhen.
    Hàn Nhi ơi anh nhớ em nhiều
    Watashi wa anata no tomodachi desu
    JMS KATE
  4. tuananhngo

tuananhngo Thành viên quen thuộc

Đây không phải là cãi nhau mà bảo là mất đoàn kết.Tôi đã nói đấy là ý kiến của tôi vì tôi thắc mắc nên tôi post bài lên để hỏi ý kiến mọi người để cùng sửa vậy thôi chứ nếu mà bảo là DC không đoàn kết là sai rồi. Mỗi người một ý kiến sẽ làm cho DC càng phát triển chứ sao.
  5. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Tuan Anh nói đúng đó! Đây không phải là mất đoàn kết. Đây chỉ là tranh luận để thống nhất ý kiến đóng góp cho Dancing cùng tiến bộ thôi.
    Rất cám ơn Benkai đã đóng góp, mong mọi thành viên Dancing hãy lắng nghe Benkai để có thể tiến bộ, để có thể tự tin mà mời không chỉ nữ của DC mà cả nữ ở bên ngoài nữa!!!
    Khi cô đơn anh gọi tên em!